Q.10 Tái Tê Con Tim Với Em 10 Của Tokyo Q.10 Phê Khó Tả

Lượt xem: 1,174

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đại Phi

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/5/20
Chủ đề
5
13
5
33
0 ₿
Chiều chiều mát trời thêm chút gió khuya thì lại lạnh teo hết cả chym, nhìn ngoài đường người người đi có cặp có đôi mà mình thì lẻ thân đơn bóng. Chạy vài vòng xong mấy cuốc xe cuối ngày thì ghé qua Tokyo Q.10 vì đưa khách đến đoạn 3 tháng 2, thế là vọt vào bên đó quất cái Vip2 để xả lũ lụt.
Vẫn là cái vé quen thuộc, riêng nhân viên thì mấy em quen hôm nay không gặp được em nào, giờ đành cho Locker giúp chọn một em ngon lành nhất, thế nên là gặp em số 10. Em nó face dễ thương, nhìn có nét, mắt có thần, da mịn màn ôm áp và sờ rất mát. Body cũng thuộc dạng ổn, bưởi to hàng ngon, bầu bưởi tròn và đẹp đẻ, vòng eo Lipit của em nó ôm cũng rất sướng, gọi là lipit vì có một lơp mõng nhưng ko quá béo nhé. Cặp mông thì không chê vào đâu được, nhìn thôi là cũng nổi máu lên rồi, vừa trắng trẽo vừa tròn nhìn muốn Doggy chết đi được.
Riêng về phần phục vụ của em nó thì phải gọi là quá phê, em cứ làm miệt mài từ những bài cơ bản đến lúc nhiệt tình thì tâm tư giờ quá phê, nhất là lúc bắt đầu vào tắm và lúc được em nó thi triển phần 69 thì phải gọi là sướng quên lối về.
Nhắt tới lúc tắm, em nó cứ như người yêu, một chút ngại ngùng pha thêm phần dâm ngầm có sẵn trong người nên em làm thì chỉ có sướng người. Bắp tay bị em nó ôm chặt, rồi kẹp vào cặp bưởi mềm mịn của bé cứ thế mà mân mê toàn thân, đôi tay mềm và mịn chậm rãi tiến xuống thằng em rồi cứ thế mà mân mê nhẹ nhàn cho phần HJ, vừa mới nhỏm dậy là em nó đi vào BJ luôn ngay trong bồn, thằng em đang vươn lên thế là rơi vào miệng em và tận hưởng hết mọi sung sướng.
Gòng mình chống chịu, giờ vào với massage thì lại thêm phần đắm đúi, từng đường di chuyển của em nó như xoa nhẹ nhàn khắp toàn thân, cặp bưởi cứ thế mà lướt quanh khắp người, rồi ghé lại ở chỗ thằng em mà miết quanh một lúc, rồi đến skill cọ bướm khá tê tái trước khi vào với phần BJ đến xả đạn.
Cách phục vụ nhiệt tình và nhẹ nhàn của em nó khá ấn tượng, nên khá có cảm tình với em, xong việc vẫn không vội vã rời đi mà còn ở lại tâm tình, thu xếp đồ giúp rồi tiễn ra về nữa thì còn gì bằng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.