Q.5 - Tái tê cùng em 02 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Tái tê cùng em 02

Lượt xem: 336

Kimlong44

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/5/23
Chủ đề
1
6
2
Hồ Chí Minh Coty
0 ₿
Hello anh em,
Chuyện là nằm vùng massage bigbang lâu lắm rồi, mãi tới trước lễ thì mới rảnh rỗi để viết bài review cho cơ sở, và đặc biệt là em gái 02 mình hay đi.
Sát lễ tập trung làm việc cho xong để ra lễ thanh thơi, đến khuya mới xong thì tiện tay nhắn tin book lẹ em số 02 để qua xã chút tâm tình tồn dư mấy ngày =)) tới nơi thì anh em bảo vệ phục vụ dắt xe giùm mình luôn, có dặn làm trước 1 tô mì nên tới là đớp đớp rồi mới lên phòng để xông hơi, nói chung là như vua thôi. Lên phòng thay quần các thứ vào việc xông hơi liền, mình thích được xông hơi kĩ xíu cho nhừ người để mấy em còn phục vụ cho sảng khoái. Đang xông cỡ 5p thì em 02 vào rồi, gõ cửa say hi xíu rồi mới nhận ra khách quen, ẻm túm lấy con-ciu mình rồi hẹn tối nay phục thù 2shot với gói 1200 thần thánh. Mình nào có chịu được lâu đâu, xông thêm 4p thì ra ngoài cho ẻm lau lau, lột trứng cho mình đớp thêm, đây có phải là vua nữa ko trời. Vừa ăn trứng, còn được ẻm đụng nhẹ cặp bưởi lên người , chỉ muốn phụt liền phát đầu thôi các anh em à. Thôi thì ăn lẹ rồi còn vô tắm , rồi trườn nuru trên phao; shot đầu tiên tái tê ko chịu nổi trên chiếc phao cùng cặp vú ướt át của ẻm. Nghỉ ngơi xíu, dội nhanh qua 1 lần nữa rồi lên giường làm bài khoẻ, ta nói phải gọi là nó đã thông kinh mạch, đi làm mệt xong được làm cho khoẻ hơn với em 02 thì phải gọi là quá xá đã, chỉ muốn được làm khoẻ như này hoài thôi. Thôi thì, tạm dừng sự khoẻ đó xíu để vào màn nuru tập 2 trên giường với ẻm, tái tê lại càng tê tái với cặp bưởi và bờ mông căng mọng. Lần thứ hai của mình được em 02 nuối trọn trong miệng, và còn nút nút thêm nhiều nữa mặc dù mình đã ra lần 02 trong sung sướng.// Khoái là khoái thế đây, vừa khoá em 02, mà lại còn khoái đi Bigbang, gì cũng chim ưng. Tô mì lúc mới vào được đền đáp bằng 2 lần ra trong sung sướng, còn gì sướng hơn thế nữa anh em kkkk
Mình đi vé 1200, đang có chương trình nên tiền tic còn 300, tổng thiệt hại 1tr5
Face 8đ, ngực 9đ, mông 9đ
Sẽ còn quay lại nhiều lần kaka

Đính kèm

209.6 KB · Lượt xem: 23
  • Like
  • Love
Điểm cảm xúc: An Thiên and Massage Big Bang

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
23
954
299
0 ₿
Dạ cảm ơn Anh đã có trải nghiệm tuyệt vời ở cơ sở và viết rw cho bé ạ:cuteonion41::cuteonion41::cuteonion41: