Q.10 Tái Xuất Giang Hồ Cùng Em 99 Massage Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,585

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Văn Hậu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
31/10/19
Chủ đề
8
21
22
34
0 ₿
Chào các đồng dâm thân yêu, đã lâu rồi t không ghé lại diễn đàn nên cũng có chút nhớ nhung, mấy bác inbox vào thư hỏi thăm đủ kiểu để lập *** gì đó thì inbox lại nhé, gần tết t cũng đang muốn giao lưu thêm với mấy ae. Thôi vào chủ đề chính, hôm qua ghé lại tokyo q.10 với thằng bạn thế là mỗi thằng 1 vé đi trúng em 99 nên phê quá rp luôn cho em nó mới được.
Em thuộc team hotgirl nhé nên mấy bác nào thích face xinh, đẹp nhiều đường nét thì nên gặp thử em nó. Mũi cao da trắng tóc dài bồng bềnh thì không việc gì phải ngại. Nhìn ở em có nét dâm ngầm rất hấp dẫn và tất cả chị được bộc lộ khi vào với phần BJ sung sướng. Em dáng cao ráo, gu mình dây khá hợp với em này, cặp bưởi vừa tay, không to nhưng đủ bóp sướng hết cả tay. Cặp mông tròn trịa cong cớn của em cũng là điểm đáng để ae khám phá. V4 được chăm khá kỹ lưỡng nên quá sạch sẽ thơm tho, mép chắc nịch khép chặt, bót chuẩn hàng ngon, nước nôi thì âm ỉ từ tốn chảy mà nhiều vô cùng, nước nôi khá ngập tràn đủ để vét tê tái cả mồm.
Đi vào bồn tắm cùng em là đặt tay xoa lên cặp mông trước rồi mới từ từ ôm lấy em một cách nhẹ nhàn mà bú bình khá sướng. Da thịt thơm lừng và mát lạnh làm tăng thêm phần nào của cơn sướng, chưa kể là em đang ngồi lên đùi và cọ nhẹ nhàn nghe được nước nôi đang trào dân thế là mạnh dạng đưa tay móc luc v4 của em cho thêm sướng. Chinh chiến qua 2 hiệp từ tắm rồi đến massage đều được em chăm sóc kỹ đến tận răng, mút khá tốt với phần Bj còn riêng Ms thì full bài tuy thiếu lực như vẫn đủ sướng. Kết thúc vẫn là quá sướng cho một cú phóng đạn tung tóe hết cả lên, em xứng đáng được 9/10đ với phần phục vụ quá ngon.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.