Q.12 - Tái xuất giang hồ,đê mê cùng 26 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.12 Tái xuất giang hồ,đê mê cùng 26

Lượt xem: 525

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
43
1,349
309
TPHCM
4 ₿
Phải gần 6tháng mới có cơ hội chơi lại bộ môn Massa này,nhân lúc được ở lại tphcm 1tuần thì tham dự event chơi ai ngờ trúng thật. Được Mod Dory tài trợ cho cái code đi thăm lại mái nhà xưa Cẩm Thy.
Qua tới nơi thì ấn tượng đầu tiên đập vào mắt là mái nhà xưa vẫn đẹp đẽ khang trang như ngày xưa, xuống xe là bạn locker kiêm giữ xe kiêm lun bảo vệ mời vào trong ngồi dùng trà nghỉ ngơi,bên em sẽ sắp xếp mấy pé chăm sóc sức khoẻ chu đáo cho anh.

Vì lâu lắm mới đi lại nên thầm nghĩ KTV thay đổi cũng nhìu,nên lướt nhẹ iPad xem sơ qua vài pé,thấy 26 cũng hợp nhãn hợp gu nên chốt lun ( nói vậy thôi chứ tui làm gì có cái gu riêng đẳng cấp giống Fen @Súng máy kkk )

Code chỉ có free onsen thôi nhưng lâu lắm rồi mới đi nên nâng lên *** Queen cho khô máu lun

Lên tới phòng mình cũng thay đồ quấn khăn vô xông hơi một chút,nhớ cái mùi hương xả này lâu lắm rồi. Khoảng 5p sau thì pé cũng lên nhưng mình không vội,ngồi nán lại hít hơi xả thêm chút nữa.Trong lúc tui đang song hơi thì ẻm ở ngoài pha nước tắm với ngân nga một vài khúc nhạc hot tiktok, cái giọng sao mà dễ say thế không biết. Thấy là chọn ẻm này đúng gu rồi đó, tui cũng nhanh ra hát vài câu cùng em, hai anh em zỡn một hồi thì em kéo tui đi tắm.ẻm cởi đồ làm lộ ra thân hình nói chung là 10 điểm không có nhưng, chỉ muốn nựng cho 1 cái thôi các bác à, vừa tắm vừa giao lưu tình cảm nhẹ trước khi lâm trận. Bạn đầu pé tắm cho 2 cơ thể sạch sẽ trước đã,rồi pé trường rồi đi lưỡi rất khéo cộng thêm bj lút cán,một thằng đờn ông 6tháng chưa được cảm nhận sự sung sướng ntn thì làm sao mà kiềm lại cho được,mình bắn xối xả vào đôi môi mệm mại,mọng nước của pé hết lun. 2ae tắm lại rồi ra giường làm khoẻ trước khi bước vào trận chiến thứ 2 cam go và khốc liệt hơn shot đầu kkk

Nằm trên giường cho pé làm khoẻ mà trong đầu cứ nghĩ mình sẽ đối phó với trận chiến thứ 2 này ntn.

Xong bài khoẻ,pé đi lưỡi cả người tui luôn mấy fen, nó cứ gọi là phê rần rần, rồi còn cả bôi trơn để trườn thái. Với cái cặp ngực 9,5 điểm này nữa thì tui chỉ có thể là chìm vào cơn mê mà hưởng thụ thôi chứ phản kháng được gì nữa.
Chưa hết đâu mấy fen nhé, pé còn trường bằng “cô bé” với mông nữa, ôi thôi đến khúc đây thì tui không thể nào mà năm im được rồi các fen ơi. Tui hỏi pé là có thể nằm ngửa lại được không, ẻm đồng ý. Thế là “ thằng em” mình khúc này được pé nuru các bác ạ, nó phê tới tận chân lông kẻ tóc. Pé làm rất tinh tế và nhẹ nhàng nha, vì thế mình mới yêu cầu là em “thư giãn: luôn cho thằng em của anh đi chứ nó chịu hết nổi rồi, và ẻm cũng đồng ý, thế là với 7×7 49 lần xoắng lưỡi thì mình đã không chịu nổi, nên là pé đã ngậm hết quân lính của mình trong miệng. Pé rất tinh tế từ những việc nhỏ nhất, làm xong ẻm còn lấy nước đưa mình uống,hỏi mình anh có mệt hông. Vì mình cũng thấy thoải mái rồi nên là bảo ẻm tắm lại đi rồi lại nằm cho anh ôm ngủ 1chút,không cần massa nữa. Nói chung là rất hài lòng với trải nghiệm lần này, không uổng công tí nào.

V1: vừa tay, ti hồng, 9,5 điểm không có nhưng.
V2: loli mát lạnh 9 điểm
V3: căn tròn u mê 9 điểm
V4: điện nước đầy đủ, tươi xanh như tô bánh canh ghẹ

Tic free onsen nâng cấp lên *** queen + 400k
Tip bằng vé *** queen
Lễ tân,PV ít cafe

Đặc biệt ra về còn được cơ sở Cẩm Thy tặng chiếc thẻ vàng ( giảm 50% cho 10 lần tới)
Chân thành cảm ơn BQT diễn đàn,cơ sở massage Cẩm Thy đã tài trợ cho lần trở lại này,mong rằng sự lại lần này sẽ lợi hại hơn xưa

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
91
1,511
578
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh ạ! Anh là hơi thiếu sự sát sao đối với bộ môn này đấy nhá! Ai lại giải lao tới 6th lận, bằng cả nửa năm rồi còn gì :cuteonion58:

• Haha
Điểm cảm xúc: cuonghoib6