Tắm bi cùng bé 2k Ozawa

Lượt xem: 6,930

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
Hello anh em đồng râm congdong.
Bon chen nằm vùng đã lâu mà chưa có cái rp nào để gắn tên mình vào bảng vàng của bác Lục cả, nay mạo mụi liều mình làm phát keke. Gu của mình thì 2k hoặc 9x đời cuối mới thích , nên cũng là lý do mà ít khi có rp được do chưa kiếm được bé hợp ý. nay có lẽ bé đầu tiên mà mình ưng nhất .
Đia điểm chinh chiến Ozawa CMT8 .
Được tài trợ code từ Cama B11 còn 400k .
KTV sau khi lướt vài đường thì quyết chọn bé 28 thuộc 2k keke .B36
Sau thủ tục xong xuôi được đưa lên phòng
Đánh giá csvc từ ngoài vào 8.5đ, sạch sẽ sang. Phòng xông tốt, ngồi tý mà mồ hôi ra như tắm.
Trong lúc mình xông thì bé pha nước để luộc mình B70 . Vừa xông ra được bé chờ sẵn lau lau tranh thủ mình ôm ôm bé tý đã đã.
Bé cao tầm m6, mình m65 hic. dáng cân đối, ôm ốm. 3 vòng rõ ràng, vậy là ok rồi keke.
Hai đứa ngồi tâm sự như hai đứa bạn kể về thời nhỏ cởi truồn tắm mưa , keke , 8 hồi bắt đầu quay về tuổi thơ vào được bé tắm táp kỹ càng, mà có vẻ thằng nhỏ sướng nhất được kỳ cọ kích thích đủ điều.
Bắt đầu công đoạn maxa mệt . Thấy kinh nghiệm là mệt trước sẽ đầy đủ cảm xúc hơn.
Không sai khi làm cái này, bé tháo phụ tùng ra và bắt đầu màn thái với đường lưỡi khá là tốt, đặt biệt còn màn wc nhè nhẹ phê phê, đi thái từ cà mau lên đến hà nội lượn cùng cặp ngực vừa âm ấm vừa lành lạnh cả xương sống. chịu kg nổi quay lật lại và bé say mê làm đến phần trung tâm thì xem out với màn tắm bi của bé, từng cái mút mà người muốn giật cả lên, khi súng đã lên nòng thì được bé dùng cặp ngực kẹp lại và trượt trượt, chịu hết nổi rồi bắt đầu bé bj nhiệt hình, mình khi được khám phá v4 ẩm ướt của bé, tê tái và out trong sung sướng.
Một càm giác đê mê nằm lại và bắt đầu được bé lau dọn và mx khỏe lại , phần mx khỏe bé làm khá đầy đủ và như hồi sức lại .
Cuối cùng năm tâm sự với bé tý mà lòng bồi hồi không muốn xa bé .nhưng phải đi thôi. hẹn gặp bé 28
Tổng kết
KTV teen, nhiệt tình, hợp gu
Tic + tip chẵn 1 củ
Lock cafe .
Ps: Em có bài rp rồi nhé bác lục ơi iiiiii. B89

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
chù chòa, phê nhỉ , tui chỉ gặp mấy bé đá bi tý à, bé này chắc thử phát xem.

matxadao

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
4/2/19
Chủ đề
13
25
16
40
0 ₿
ka ka có hình các em thấy được thân hình em ấy cũng mãn nguyện trước khi đi nhỉ