Cần Thơ tấm chiếu mới đã trải :))))

Lượt xem: 3,354

Thorcucsuc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
12/1/23
Chủ đề
4
27
7
Cần Thơ
0 ₿
Chyuện là lần đầu cùng thằng bạn đi ms, thấy ae kể về dubai cần thơ khá nhiều, thế là xách chiến mã book 2 vé liền, dô vẫn là màn chào hỏi chọn gói và chọn ktv, mình thì chọn bé 68 vì thấy anh em review nên cũng muốn trải nghiệm thử, mà buồn cười là lúc đó hơi lâng lâng nên hình như có vẻ 2 thằng bị đổi cho nhau, bé ktv của mình thì lúc đó ko nhớ là số mấy mà nói chung khá nhiệt tình ( xin lỗi vì sự đãng trí này ), mình vào xông hơi tí khoảng 5 phút sao là bé ktv đã lên, rồi cũng ra lau mình và kêu mình vào bồn tắm trước ròi bé cũng cởi bỏ đi mảnh vải trên thân và vào tắm chung, sau màn tắm rửa thì bé đã bắt đầu làm gì thì anh em cũng biết ròi đó BJ từ đầu buổi tới cuối buổi, BJ ở trong bồn tắm mà bé nó đau đầu gối quá:)) nên kêu mình ra ngoài và cũng là màn BJ điêu luyện đó và thế 69 trong truyền thuyết:)), mà bé rên quá rên, sau hơn nửa tiếng thư giãn cùng bé thì tới phần massage khỏe cũng khá phê ,tí thì mình xém ngủ bà nó lun, bạn mình thì ok do lần đầu, mà nghe nó nói HJ hơi nhiều :)) , mong ae chỉ giáo vài e ok để lần sau bọn mình trải nghiệm tiếp.
Lần đầu viết bài có gì sai sót ae bỏ qua.
Mà lúc đó không nhớ bé ktv ấy là số mấy nữa :((
Ko bt phải 56 ko mà tướng khá mi nhon

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Cần Thơ

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
48
430
412
0 ₿
Cảm ơn huynh @Thorcucsuc đã đến trải nghiệm và có phản hồi ạ !
Còn khá nhiều bé như 16 22 31 65....... huynh có thể đến trải nghiệm vào những dịp sau nha !
Chúc huynh nhiều sức khỏe và thành công ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: Ngũ Thân Vương and Thorcucsuc

Minh97

Đại Uý
Sư Huynh Massage
7/9/22
Chủ đề
55
541
259
0 ₿
68 hệ khủng Long k thể nhầm lẫn dc. Mi nhon thế này chắc bé khác rồi kkkk

Mèo Mệt Mỏi

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/12/22
Chủ đề
10
125
116
0 ₿
Chúc mừng bác thành tấm chiếu đã trải, tiếp theo là thử hết để tìm bé cưng thôi :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Thorcucsuc

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
42
503
283
Cần Thơ
0 ₿