Gò Vấp Camapro Tám Chín 21/2 cũng là thứ 3 nhưng là buổi tối :v

Lượt xem: 804

kimonochi

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
7/7/19
Chủ đề
9
177
41
0 ₿
Lâu lâu mình ngoi lên tham gia event may mắn dc @Dory phát cho cái code triển ngay Hera cho nó gần nhà , thường toàn đi xa tân phú bình tân thôi
Do mình chưa đi bên đây lần nào nên zalo cho Tỉnh book dc bé 89
Tầm 7h30 mình tới cs thắng xe cái két có ku em ra đón mời vào quầy lễ tân thủ tục xong các kiểu ( mình up lên vé 2 shot 9 xị cho nó máu nhưng .... khúc sau ) , do bé còn kẹt khách nên mình lên xông trc . Phòng ốc sạch sẽ tuy hơi nhỏ 1 tí nhưng đầy đủ tiện nghi , phòng xông hơi lên nhanh nóng , mình xông 2 phòng tầm 20p ta nói nó phê đã - là bé lên luôn .
Bé mình dây hơi cao chắc 1m6 hay sao ấy , mặt nhìn có nét , trang điểm nhẹ nói chuyện cũng lễ phép nhưng hơi ít nói tí :v
Xông ra bé lau khô ng đợi nước nóng tí vào bồn tắm , vẫn là những combo tắm như thường lệ rồi tới phần làm t*nh trong bồn mới có chuyện để nói nè :(
Chuyện là mình là người chịu nhẹ ko chịu nhiệt , từ tốn chứ ko tốc độ nhưng ko hiểu sao mình ko báo bé trc , lúc bé bj cho thì người mình bị đơ :)) thằng anh đơ thằng em cũng đơ luôn do bé khá nhiệt tình :v , loay hoay 1 hồi mình ko ra dc nên 2 đứa cũng thôi . Bé , về bé thì bé tưởng mình im im là chịu rồi nên cứ thế bé làm tới thế là 2 bên ko đồng đều :( tư tưởng nên hậu quả khôn lường :)) .
Sau khi ra giường massage 2 đứa mới thảo luận về trường hợp vừa gặp phải mới lòi ra nguyên nhân sâu xa đó ( phần cũng tại mình ko bik tại sao bị đơ ko nói cho bé bik ) .
Thua ở đâu làm lại chỗ đó sau khi đã tìm hiểu kỹ hơn bé bắt đầu đi màn khoẻ , bé đi đủ lực bài ổn , do mình bị đau lưng bé có chườm cho mình túi thuốc bắc lên lưng và đá nóng ta nói nó đã đỡ đau lưng hẳn phải chi ngày nào cũng dc như này thì hay bik mấy :))) .
Hiệp 2 bắt đầu bằng bài thái do gu mình là mình dây nên v1 bé khá khiêm tốn nhưng bài lưỡi thì quá ok , vừa đi vừa có nhưng âm thanh vang lên nghe khá phê , rồi bé cũng ngoạm lấy thằng em còn mình cũng vồ lấy cô bé trong thế 69 sau 1 hồi mình cũng out trong sung sướng , do bé đã bik ý nên lần này trơn tru hẳn :v . 2 đứa tắm táp lại cho sạch bé lột quýt cho ăn 8 tí thì ra về .

Tổng kết : 89
- face : ưa nhìn có nét
- v1 : hơi yếu ( chống chỉ định a e BB )
- v2 : tí lipit
- v3 : vừa tay mịn
- v4 : ướt át
Tic = event + 300k up vé 2 shot
Tip = tic
locker giữ xe cf

1 Buổi trải nghiệm hài lòng ( ngoài cái xự cố củ chuối đó :)) ) mong lần sau sẽ hài lòng hơn nữa .

p/s : lúc xuống lễ tân gặp 1 đồng dâm mới đi xong đang ngồi nói chuyện với Tỉnh thế là 3 a e ngồi lại 8 chuyện vui vẻ về thế thái nhân tình . Thanks a e đã đọc tới đây vài dòng kể chuyện mà hơi dài :D

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
111
48
0 ₿
Chúc mừng bác nhé, nhiều khi bé dư ấm khách trước thích bạo lực nhanh nhanh ấy mà, mà khúc sau quá ổn áp

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,250
825
41
1 ₿
Bé này chắc còn nhỏ, hoặc mới vào nghề phải không? Vì mình thấy mấy bé như vậy đều sóc hoặc bú rất nhanh và mạnh, mà thực ra đâu có hiệu quả, càng mỏi tay mỏi mồm. Mấy bé lành nghề họ làm theo nhịp là mình chết trong vòng 1 nốt nhạc.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Hera

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
53
975
482
0 ₿
Thay mặt cơ sở và bé a89 e xin cảm ơn a zai và mod đã tạo điều kiện để hera được đón tiếp a zai . Mặc dù trước đó bé có bài viết làm chưa tốt a zai vẫn tin tưởng chọn bé và đã không làm a thật vọng . Chúc a zai thật nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống ạ.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
86
3,813
3,061
Hang Thỏ
64 ₿
Mừng bác hài lòng... bé có đường lưỡi ok là Tàn thích rùi...:ami-(10):

• Like