Q.1 tạm ổn với bé 38 ngày khai trương

Lượt xem: 1,161

Cọt Bé Nhỏ

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
23
62
56
0 ₿
một ngày tươi mát thấy có km mừng khai trương, nghe bác nào bảo 38 ngon cũng lết cái thân đi xem thế nào, tới nơi làm thủ tục này nọ xong làm cái onsen thì lễ tân kêu đợi 10p để locker dọn phòng, bữa nay km khách khứa có vẻ đông nên thôi thông cảm ngồi, rồi cũng đc dắt lên phòng thay đồ xông hơi này nọ , phòng ốc ok sạch sẽ do mới dọn , phòng xông thì còn đọng nước nhìu, xông nhè nhẹ rồi ra thì cũng là lúc bé mở cửa vô, body mình dây cây cảnh, ngực chắc cỡ cam việt lai mỹ, eo thon, mông thì hơi nhỏ , hơi xìu tí vì bé không phải gu tui vì tui thích dạng đầy đặn hơn xí.
bé cũng lễ phép, chào hỏi vui vẻ rồi giúp tui lau người đi tắm, vô bồn cũng bóp bóp sờ sờ bé, bé cũng nhiệt tình hợp tác ngậm thằng nhỏ thổi nhè nhẹ , rồi cũng lên giường đấm đấm đá đá này nọ, bé trườn thái cũng nhiệt tình, không qua loa, phải chi cái v1 to lên xí thì ngon quá hehe nuru bé có bài cho cô bé hun thằng nhỏ rồi lấy tay đỡ lại hẩy hẩy phê lắm, bác nào mà yếu coi chừng chết lun ngay khúc này, sau đó cũng bú liếm nhau rồi out lun trong thế 69.
theo tui thì bé làm tốt nhưng không đúng gu tui nên cảm xúc chưa trọn vẹn lắm, mấy bác thích mình dây thì bé này ổn áp nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

Huyphong3022

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/12/21
Chủ đề
6
208
96
0 ₿
Gu e bác ơi. Đã từng đc em nó trên tay. Phê lòi mắt :D tiếc là chưa đc tắm chung huhu

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã ghé trải nghiệm ạ, vì lượng khách đông nên phòng xông hơi hoạt động hết công xuất mới xảy ra tình trạng nước nhiều, cơ sở sẽ cố gắng hết mức để khắc phục ạ, hẹn gặp lại a ngày gần nhất ạ B03

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
bên đó đang có khuyến mãi gì hả bác? đọc hoài ko thấy