Tắm phao (#58 hay #52 không nhớ rõ)

Lượt xem: 3,476

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Đi cũng được 1 tuần rồi mà nay mới nhớ để viết report. Anh em thông cảm B12

Khuya hôm ấy, lâng lâng trong người nên ghé Pattaya mới khai trương chơi thử xem sao. Pattaya cùng chủ với Shangri La nên CSVC thì khá đẹp. Cả phao và giường đều rộng rãi, dễ hành sự. Nhưng hiện chưa có vé Onsen trong bồn thì phải.

Cảm nhận về lễ tân và mấy bạn locker là tốt và niềm nở. Bạn lễ tân rất nhiệt tình tư vấn và mình thích điều này.

Mới xông hơi được tầm 2' em đã bước vào với cái áo choàng. Mình vẫn xông tiếp 10' nữa rồi ra. Tướng em múp máp tầm 1m54 hợp với khuôn mặt baby trẻ măng nên duyệt. Em bảo dạo này ăn đêm nhiều nên tăng 6 cân và sẽ tập để giảm nhưng mình vẫn thích em ở trạng thái hiện nay. Mặt em xinh quá mà. Nhìn vào biết ngay miền ngoài nhé.

Tới phần tắm phao, em cởi hết nội y và naked 100%. Chu choa, múp thật :3 Giường phao lớn và mềm. Mình lần đầu đi phao nên di chuyển khá là khó khăn nên muốn tắm cho lẹ để nằm xuống hưởng thụ và thư giãn trên phao luôn. Cảm nhận là thấy cái phao chất liệu cứ rít rít nên không thích chinh chiến trên này lắm. Nếu có vé tắm bồn sẽ hay ho hơn nhiều.

Tới phần skill, bữa đấy có hơi men nên không nhớ gì nhiều. Em đi đủ các bài mát Thái với v1 hệ cam khá phê kết hợp liếm & rà lưỡi khắp thân kèm vài cái nút nhẹ rất thích. Tay mình thì nắn bóp các vòng của em. V4 ẩm ướt nhẹ. Sau 5' mần đã out (yếu hơn nhiều so với bình thường, chả hiểu sao). Da bàn tay em rất mịn nên chắc mấy cú xoắn ti khiến mình gục sớm.

Tới mát khoẻ, do múp nên e làm rất có lực, đúng ý mình. Có cả skill dùng gối, bẻ hông, vặn người. Xong màn này xin được ôm em vào lòng mà em ko cho. Em còn giữ khoảng cách ôm cái gối ôm dài trên đùi nên thôi, mình cũng biết điều mà giữ khoảng cách.

Đánh giá cuối cùng: Dù em đúng chất con gái miền ngoài là khá kiêu và giữ kẽ nhưng em chuyên nghiệp, skill tốt. Sẽ quay lại trải nghiệm tiếp khi có hứng.

Tip 1m2 do mặt em quá xinh. B03

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Nghe vụ phao này phải thử mới được, chắc là phê lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

biii2311

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
6/8/19
Chủ đề
7
167
54
33
0 ₿
Cuối cùng cũng có bác review về tăm phao. Cảm ơn bác nhé. Tài liệu rất bổ ích. Đồng thời chúc mừng thằng nhỏ sung sướng bác nhéB11

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Lần đầu trải nghiệm xong thì thấy thư giãn trên phao khá là bình thường bác ợ. Chắc phải đi thêm vài lần mới thấm được B18

Saigon Đỏ

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
18/12/17
Chủ đề
6
9
14
0 ₿
Dạo này q1 nhiều chỗ cho anh em chọn quá nhỉ. Để cuối tuần ghé coi sao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.