Tẩm quất massage Hoa Ban trải nghiệm rp thử nhé

Lượt xem: 22,096

matxachuotbach

Thiếu Uý
Bé Tập Massage
25/10/15
Chủ đề
22
32
9
41
0 ₿
Nói thật với a e được BQT giao 1 trọng trách vĩ đại là đi tìm các cơ sở massage Sài Gòn đem lên đây nhưng em chỉ được đi vài chỗ mà BQT cho vé đi thôi. Chứ e thi ko dám đi hết vì ko có tiền. Một lần nữa với nhiệm vụ quan trọng thám thính các chỗ massage ngoài đường nhưng ko thể làm chuột bạch vì ko có tiền nhiều như a e. Lương e 1 tháng có 5 củ mà đi rp các matxa chắc e chớt quá.

Hôm nay e xin giới thiệu cho các a e 1 massage e khám phá nhưng chưa bao giờ rp mà chỉ thấy nó bên ngoài đó là massage Hoa Ban với địa chỉ số 62 đường số 11, Quận Gò vấp gần ngã tư cây trâm với Lê Văn Thọ. E thấy massage hoa ban ở đây như một nhà mặt tiền không có gì đặc biệt nhưng buổi tối thấy đông lắm các bác. E đi ngang hoài và đứng lại nhìn từ bên đường qua thấy các anh ngồi trong đó mới ghê chứ. Và các bác các anh ngồi ở dưới đợi hoặc chơi game hay sao đó. Giá vé massage tẩm quất Hoa Ban này treo ở bên ngoài là 70k. 70k này e không biết là vip hay thường. Còn TIP kèm bên trong CSVC dịch vụ thế nào thị e chịu nhé các bác. Mong các bác thông cảm tháng này e ko tiền nhiều nên ko dám đi RP.

AI mà đi hoặc đã đi massage Hoa Ban này thì cho anh em biết ở topic này. HI vọng a e đã biết thêm 1 thông tin cơ sở MASSAGE ở Saigon

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: matxahoasu

matxahoasu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/11/15
Chủ đề
0
1
0
36
0 ₿
Hôm trước đi nhậu quán lâu quê đồng có đi ngang qua đây vô tình thấy em rất xinh từ đó ra mà ko biết phải là nhân viên massage trong đó ko nhỉ. E đó mặc áo trắng xinh hệ cam. Tiếc lúc đó thằng bạn chở mình do nhậu say nên ko ghé matxa hoa ban được. Có dịp khác phải tự đi xem rp thế nào cho anh em

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
Tick đề o ngoài 100k nhưng bên trong là vé giá vip 2 loại 200, 250. Supervip ko nhớ
Csvc: vip tam thui, bình thường
Em út Trung bình khá
Chỉ hj ko Bj. Tóm lại rất bình thường
Tip tuỳ các bác, ko có phòng thường nhé

CD95

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/12/15
Chủ đề
0
1
0
28
0 ₿
3 loại vé nha bạn, 150k 200k và 250k
CSVC : tạm được
Em út trung bình khá
Có HJ và BJ tùy KTV và tùy hứng
200k có đá nóng còn 250k 2 em KTV
Vừa mới chuột bạch xong ^^

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Bảng 100k đó là dành cho vé mời (Mấy ẻm thường đi phát ở quán nhậu). Nói chung CSVC BT (Riêng mình thấy hơi dơ :( )

Em út trung bình.

Giai Lao

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
3/4/16
Chủ đề
0
3
0
37
0 ₿
Nghe report là thấy không muốn đi rồi... Mình muốn đi massage cho khỏe người, mà ở gò vấp điều kiện có vẻ khó khăn...

Dân chơi Gò Vấp

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/8/16
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Chỗ này gần nhà, đi nhiều lần, ban đầu được, giờ thì dv làm chán, em nó vòi tiền, ngả giá, mất hứng.

iphonexx

Binh Nhất
Bé Tập Massage
24/5/18
Chủ đề
5
41
4
33
0 ₿
ở đây chán lắm ! Super thì cũng như vé thường chả có gì đặc biệt

Wuanxiaozu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/18
Chủ đề
0
1
0
31
0 ₿
Quán càng ngày càng tệ.xưa thì được lắm h thôi thua rồi có cho 1 sao cho luôn...

Nguyen3636

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/7/16
Chủ đề
0
44
10
44
0 ₿
Nếu bảng bên ngoài để giá 100 mà vô trong giá 200 trở lên thì ko thể chấp nhận được, dù có giải thích kiểu gì đi nữa.

congatrong

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/12/18
Chủ đề
1
5
3
23
0 ₿
bác ở gờ vấp thử Massage DU BAI gò vấp đi bác, em đi 2 lần, đều ko gặp cá sấu, 1 lần số 15, 1 lần số 02 (ko nhớ rõ), đi VIP Nhật 200k, đấm đá ổn cực kỳ, có đá nóng nữa, massage gần thì âm thanh HIFI, bonus thêm cái vụ tự lấy tay mình chọt vô nữa, Face thì em nào cũng ổn, tip 300k