Tâm sự công việc của 1 nhân viên ở massage

Lượt xem: 32,639

thienthanhomenh

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
1/9/15
Chủ đề
18
33
47
37
0 ₿
Một câu chuyện khá hay về đợi một anh nhân viên làm cho sở massage nam

Sau đây là thớt câu chuyện và tâm sự công việc nhân viên ở massage nam

Mục đích tớ lập thớt này để chia sẻ một vài câu chuyện của tôi trong cuộc sống (nếu thớt này có post nhầm chỗ thì mong mod dời qua chỗ khác và báo cho tôi biết nhá! ) Trước khi kể chỉ xin mọi người lưu ý 1 số việc: mong mọi người ko hỏi về chuyện cũ, ko cố gắng điều tra chân tướng về các nhân vật trong câu chuyện, mình sẽ kể 1 cách trung thực nhất thì cũng mong mọi người tôn trọng mình và các nhân vật trong chuyện tránh làm ảnh hưởng đến cuộc sống thực của mình và họ.:p:p:p:p:p:p

Nghe cái title là mọi người đã biết mình sẽ kể về vấn đề j đúng ko?? Mọi chuyện bắt đầu cách đây khoảng 2 tháng, sau quá nhiều căng thẳng về công việc cũng như cảm thấy ngột ngạt ở cái đất SG rộng lớn này….tôi quyết định tạm gác lại mọi việc, về nhà để bình tâm trở lại. o_Oo_Oo_Oo_Oo_O

Trong khoảng thời gian nhàn rỗi, không có việc j làm, tôi được 1 ông chú tên H. (ông này là tổng quản lí cơ sở massage mà tôi chuẩn bị kể) giới thiệu vào làm. Thật ra tôi cũng không có ý định làm đâu, nhưng phần vì nghe cũng có chút tò mò, phần vì ông ấy nói bên này đang thiếu người dữ quá, tôi vào làm tạm thời giúp ông ấy trong lúc tuyển người mới :D:D:D:D:D:D:D:D. Ừ thì làm! Cũng chả sao, biết đâu lại có thêm nhiều cái thú vị. Và thế là tôi đã chính thức bước vào thế giới đó, thế giới mà thằng bạn tôi gọi đùa là thế giới ngầm. Nó đã dạy cho tôi thêm nhiều bài học về cuộc sống ở 1 nơi tràn đầy khoái lạc.

Sáng hôm sau ( nếu nhớ ko nhầm thì là vào ngày 20/6) tôi chạy xe tới cơ sở massage mà chú H. giới thiệu….lúc đó khảng 11h mà sao thấy cơ sở vẫn đóng cửa im ỉm. Thấy tôi loay hoay trước cửa, một cô bán nước ngay đó hỏi:

_Cháu tìm ai vậy ??

_Dạ….cháu gặp anh T. có chuyện chút ạ (Chú H. nói tới gặp a T. để sắp xếp cv)
Theo mình suy đoán thì bà cô này có nhiệm vụ làm cảnh giới bên ngoài, thấy bà ấy nhìn mình có vẻ dò xét.

_Hình như anh T. chưa tới thì phải….cháu có số anh T. ko…gọi hỏi anh ấy thử??

Liếc thấy trên cửa có dán số đt anh T. , mình bấm số gọi…sau một hồi chuông thì có người bắt máy:

_Alo…anh T. ạ, có phải chỗ của anh đang tuyển nhân viên ko ạ?

_Alo, ohm….mà ai giới thiệu em tới đây?? (giọng nói trong đt cũng có vẻ khá dè dặt)

_Dạ…chú H. ạ….em đang đứng trước cửa cơ sở nè anh, anh có trong đó ko ạ?

_Ah…vậy ah…anh đang ở trong này nè em…em cứ mở cửa vào đây!

Dựng xe đó, nhờ bà cô bán nước ngó giùm cái xe, tôi đẩy cánh cửa kéo ra rồi bước vào, ngồi ngay bàn lễ tân là 1 người đàn ông, tầm 35-38, dáng người ốm, cao, rắn chắc và có vẻ đã trải đời khá nhiều…tôi đoán đây là anh T. nên tiến lại:

_Dạ…anh T. phải ko ạ…e mới vừa gọi cho anh tức thì.

_Ok e….qua bàn ngồi đi em!

Mở đầu cũng là chào hỏi, rồi giới thiệu, hỏi về kinh nghiệm, cách giao tiếp…nói sơ qua về cv này nọ, ca trực, mức lương v..v.. nói chung cách tôi trả lời có vẻ khiến anh T. hài lòng. Anh nói:

_Ở đây công việc cũng ko phải khó khăn j, anh cần 1 người chăm chỉ và thật thà, vì tính chất công việc của chúng ta như em biết cũng tương đối NHẠY CẢM , nên anh cần một người biết cách ăn nói và giữ miệng…e hiểu ý anh chứ?? :oops::oops::oops::oops:

_Dạ…anh yên tâm…em sẽ cố hết sức ạ! o_Oo_Oo_Oo_O

_Ah…mà còn 1 chuyện này nữa…đây là điều hết sức quan trọng, cơ sở nghiêm cấm NHÂN VIÊN NAM KHÔNG ĐƯỢC NẢY SINH TÌNH CẢM VỚI NHÂN VIÊN KỸ THUẬT NỮ :confused::confused::confused::confused::confused: …. anh biết giữa nam và nữ gần nhau thì có nhiều chuyện xảy ra nhưng cơ sở cấm tuyệt đối chuyện đó, ở đây đã xảy ra 1 vài trường hợp và tuy rất tiếc nhưng nếu để anh biết được thì anh cũng ko giữ lại….em hiểu ý anh chứ??

_Da….về chuyện đó…anh cứ yên tâm…e chỉ làm tốt cv được giao thôi còn mấy chuyện khác e ko quan tâm (thật ra trong đầu lúc đó cũng tự nhủ: làm sao mà có thể nảy sinh tình cảm với mấy con này đc chứ, ai chả biết tụi nó làm cái j trong này )

Đang nói chuyện thì có 2 ông khách chạy xe vào nên anh T. cũng nói thế là đủ rồi, e cứ về đi, mai bắt đầu làm!

Ngày hôm sau mình đến lúc 11h, được anh T. phân lên trực ở phòng Thư Giãn (phòng này là khi các bạn chờ phòng hay đã massage xong thì ra ngồi nghỉ, uống trà gừng, dùng đồ ăn, chờ bạn…. anh T. nói:

_Trước tiên, em cứ làm ở khu vực này cho quen đã, công việc nó dễ dàng với chưa tiếp xúc với nv nữ vội.

Công việc nói chung không có gì khó, chỉ là hơi mệt lúc khách đông ( khách vào đông nhất là tầm 22h-2h sáng hôm sau). Công việc của mình là chào khách, mời khách dùng trà, đồ ăn, dọn dẹp vệ sinh đầu ngày… hướng dẫn mình là 1 thằng nv cũ tên V. (thằng này cũng đẹp trai, khá là bà tám, lúc đầu mình khá ghét thằng này do nó nói năng dễ khiến người khác bực mình, điếm đàng nhưng chơi lâu thì thấy tính nó cũng ko đến nỗi tệ, khá nhiệt tình, lâu dần thì mình chơi thân với nó nhất).

Mình phải trực ở phòng thư giãn hơn 1 tuần mới được chuyển vị trí. Mặc dù cũng đã từng làm công việc phục vụ ở quán ăn nhưng phải nói vào đây mình được tiếp xúc với rất nhiều loại khách khác nhau. Có người rất lịch sự nhưng đa phần toàn là trời ơi đất hỡi ( cũng khó trách vì khi vào đây đa số đều say cả) Sau 1 tuần làm việc cũng chứng kiến khá nhiều chuyện hài hước: Có ông vào đây, trong lúc ngồi chờ phòng thì ngủ mịa nó, kêu hoài ko dậy, có ông còn nôn mửa tại chỗ….tệ hơn có ông say quá, nằm tè luôn tại ghế.. Mỗi lúc như vậy nhân viên chỉ có biết khóc hận, phải đi lau dọn cái đống đó. À quên nói: trong phòng thư giãn thì thường có 4 nhân viên – 2 nv nữ và 2 nv nam :p:p:p:p:p. 2 nv nữ gọi là 2 lễ tân, có nhiệm vụ chào khách, rót trà và ngồi nói chuyện với khách, hỏi khách xem mấy em nv nữ trên kia có phục vụ tốt hay ko, có j ko hài lòng hay ko, rồi nói mấy cái chuyện tầm phào khác…. Mục đích giúp khách vui vẻ. Còn nv nam thì đi lấy đồ ăn, dọn dẹp vệ sinh, gọi phòng…. ;);););) làm nv trực phòng thư giãn khá chán, lại ko có tiền boa nên mấy đứa nv ở đây ko thích vào phòng thư giãn tí nào. 1 tuần thư giãn của mình may mà trúng đợt WC nên vừa phục vụ, vừa coi đá banh trên màn hình lớn, kể cũg bớt chán.

Nói chung trong 1 tuần này vẫn chưa có nhiều điều hay, chỉ có mấy lần bưng đồ ăn đi chung thang máy với mấy em nv massage nữ, cứ ngồn ngộn, váy ngắn, đùi trắng khiến mình cứ nóng hết cả người lên :D:D:D:D:D:D:D. Nhớ nhất một lần đêm muộn, khi mình ra ca, đang trong thang máy, vừa mở cửa ra thấy 4,5 em nv nữ ập vào…tụi nó la lên:

_Đù má tụi bây….nv mới kìa…trời ơi, dễ thương quá…cho sờ chim cái coi! o_Oo_O

Mình thì cứ tưởng tụi nó giỡn, ai dè, 1 đứa thì chụp vào chim, 2,3 đứa thì bóp dú mình. Mình thì ngại đến nỗi cứng đơ hết cả người, miệng thì ú ớ. Mặc dù ko phải lần đầu đc tiếp xúc với gái nhưng ko ngờ tụi nó dạn như vậy…tụi nó thì khoái chí cười rần rần cả thang máy

_Má ơi, cứng lun nè tụi mày…há há….anh này thích được sờ chim nè !!

….đm….thân thể mình đã tốn công giữ gìn sự trinh nguyên bao lâu nay đã bị bọn nó xâm phạm 1 cách ko thương tiếc.! (

Sau hơn 1 tuần trực thư giãn, mình được chuyển lên trực phòng thường. Ah quên nữa, nói rõ hơn cho các bạn hiểu: nv nam tụi mình có tổng cộng 13 người, thay phiên nhau làm việc, mỗi lần chuyển đc gọi là thay tour, mỗi 1 tuần sẽ có 2 người trực thư giãn, 4 người trực phòng thường, 2 người trực phòng vip, 2 người trực giữ xe, 3 người trực Locker ( vị trí này là quản lí tủ giữ đồ, hướng dẫn khách thay đồ, xông hơi và điều phối khách).

Khách vào chỗ mình sẽ có 2 loại vé: vé thường và vé VIP. Vé thường thì phải tắm chung, xông hơi chung với các khách vé thường khác. Còn vé VIP thì có 1 phòng riêng, xông hơi trong phòng đó lun, phòng rộng hơn, đẹp hơn, nhân viên phục vụ nhiệt tình hơn, đồ ăn ngon hơn… khi khách xông hơi ra sẽ đc nv nữ tắm cho… v..v..:D:D:D:D

Thôi, hôm nay đến nhiêu đây thôi, tập tiếp theo sẽ kể về công việc khi mình được lên trực phòng, được tiếp xúc với nhân viên nữ, khối cái hay để kể và mình sẽ bật mí cho mọi người cách thức làm việc ở đây, cách để gọi 1 nhân viên nữ ưng ý (đẹp, ngon, bốc lửa, chịu chơi….) :p:p:p:p

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Hi, Hôm trước đang ngồi phòng thư giản. Có chú nhân viên bị mấy em ghẹo thấy thương luôn.
Đang ngồi ngon lành thế là ẻm đến ngồi lên đùi. và bắt đầu ngoái mông, lắc chán chê còn bị mấy ẻm sờ nữa chứ. Nhìn cũng tội chắc thằng em cứng ngắt rồi mà không làm được gì

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
Bác thớt ơi, đừng câu giờ nữa. Viết tiếp đi, ko em bóp dái bác bây giờ. Hongsgggggg :mad::mad::confused::confused:

behieu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/13
Chủ đề
4
30
26
69
0 ₿
Lại được gặp mọi người. Hôm nay trời nóng khủng khiếp nên cũng lười viết nhưng thấy mọi người ủng hộ cũng nhiệt tình nên cố hoàn thành cái chap mới cho kịp tiến độ!

Trở lại câu chuyện….sau 1 tuần bị đày ải nơi phòng Thư giãn thì mình chính thức được lên trực phòng thường. Tụi làm chung nói là bắt đầu được kiếm tiền. Nói cho mọi người hiểu rõ, lương cứng của tụi nhân viên như mình khá là bèo bọt: 1tr4/1 tháng + hỗ trợ tiền chỗ ở: 200k/1 tháng. Ngoài ra được ăn 1 ngày 2 bữa (trưa + chiều), tối có đói thì tranh thủ chạy xuống bếp múc cháo bồ câu hoặc mì trứng của khách để ăn thêm. Túm lại, nhân viên ở đây sống bằng tiền tip chứ ko phải tiền lương.

Tiền tip là j? Tiền tip nói đơn giản là tiền boa của khách cho khi mình dẫn khách vào phòng hoặc khi khách ra thấy hài lòng với em út thì thưởng cho mình. Ở phòng thường thì tiền tip của 1 khách dao động từ 20k-50k/1 khách. Tuy nhiên không phải khách nào cũng cho tiền nhân viên bọn mình, chỉ khách nào biết chơi hoặc khách nào gà mờ bị bọn nhân viên mình dụ mới cho thôi! Vì vào làm trúng đợt WC nên mấy đứa làm ở đây nói khách ít hơn mấy tháng trước. Nhưng theo mình thấy như vậy cũng là quá đông rồi, 1 ngày trung bình cơ sở đón được 200-400 khách, những ngày cuối tuần có thể lên đến 300-500 khách. Những thằng nhân viên làm lâu năm khi lên trực phòng 1 ngày có thể kiếm được từ 500-700k. Riêng mình mới vô, không có kinh nghiệm nói chuyện với khách nên những ngày đầu chỉ có thể kiếm được 100-150k là cao.

Nhưng mọi người đừng nghĩ công việc này là dễ dàng và ngon ăn…nếu bạn nào muốn xin vào làm chỉ vì nghĩ sẽ có tiền nhiều, được bóp vếu free và công việc nhàn hạ thì bỏ ngay cái ý nghĩ đó đi nhá (thật ra cái vụ bóp vếu free thì cũng có). Công việc này đòi hỏi phải có 1 sức khỏe cực kì tốt và trí nhớ cao.

+Sức khỏe tốt: Mở đầu của 1 ngày làm trực phòng, bạn phải dọn dẹp vệ sinh. Vậy phải dọn dẹp những j: Thay khăn ướt cho nồi thuốc, thay nước thuốc, thay gra, khăn trải giường, trải khăn cho thẳng (mấy việc này tương tự như mấy nv trực phòng khách sạn), thay nước hồ cá, phơi khăn… hít đất, leo xà, đu dây, bắn tơ ( mình đùa đấy) tổng cộng bạn phải làm việc này cho 22 phòng trong vòng 30 phút. Những ngày đầu tiên mình phải lên sớm trước 30 phút để dọn dẹp, mất 1 tiếng mà vẫn chưa xong, thiếu trước, hụt sau miết. (Sau này làm quen thì chỉ mất 30 phút cho mọi công đoạn). Thêm vào đó, khi khách đông, cứ tưởng tượng 30 khách ập vào 1 lúc…bạn phải liên tục chạy như con thoi để đưa khách vào phòng, hỏi khách, kiểm tra nhân viên nữ, ghi thời gian, đón khách ra, dẫn khách mới vào, kiểm tra xem phòng nào trống để báo cho Locker… 3 ngày đầu tiên làm, mình đã bị stress nặng, mệt đến đứng còn ko vững, bị chửi miết.

+Trí nhớ tốt: Cơ sở của mình có tổng cộng gần 50 nhân viên nữ. Ở đây nhân viên nữ không phải gọi tên mà gọi theo số thứ tự. Ví dụ em A là 1, em B là 2….cứ như vậy bạn phải nhớ số của tất cả các nv nữ để khi nó vào phòng phải ghi sổ cho chính xác, tránh bị nhầm lẫn. Ngoài ra, khi khách lên bạn phải nhớ khách nào vào phòng nào trước, phòng nào sau để khi nv nữ xuống bạn phải đọc chính xác số phòng để nó vào, bạn đọc sai - nó mà đi lộn phòng thì bạn phải chịu trách nhiệm, tụi nó chửi bạn ko ghê thì thôi, nó báo quản lí, mình bị phạt (mình bị suốt). Mình phải mất 3,4 ngày để nhớ số thứ tự của tất cả nhân viên nữ.

Tóm lại, công việc của 1 thằng trực phòng là j? Đầu ngày dọn vệ sinh, khách ra khỏi phòng kiểm tra vệ sinh, dẫn khách vào phòng, hỏi khách, ghi thời gian, gọi lên báo tầng trên để điều nhân viên nữ xuống, chờ nhân viên nữ xuống kiểm tra đủ người chưa, ăn mặc nghiêm chỉnh chưa, đọc số phòng cho tụi nó, tranh thủ táy máy tay chân 1 tí…. Còn j nữa nhỉ?? Ah đúng rồi, kiểm tra phòng! Kiểm tra phòng là j? Đó là khi nhân viên nữ đang làm, mình phải đi dạo ngoài hành lang, liếc vào trong coi tụi nó có làm j bậy bạ trong đó ko? (Ở cơ sở mình chỉ đến X thôi chứ ko đến Z) ko kiểm tra lỡ may quản lí đi qua liếc vào thấy tụi nó trèo lên người khách mà nhún thì mình ăn shit ngay! Quy định ở đây là nv nữ phải massage cho khách từ 25-30 phút, sau đó phải ra báo với mình Thư giãn (hj,bj)…trừ khi khách yêu cầu như thế nào đó, còn ko đứa nào mà massage ko đủ 25-30 phút, mình đi qua mà thấy là ra phạt ngay. Nói là vậy nhưng mình thường châm chước cho tụi nó, có đứa làm 15-20 phút mình vẫn ghi là 25 phút nên tụi nó rất thích mình. Hết giờ ko thấy nv nữ ra thì chớp đèn báo, nghe thấy nv nữ la thì phải chạy lại ngay để xem lỡ may mấy thằng khách đè nv ra mà làm bậy.

Sơ sơ cv nó là như thế. Vậy nhân viên trực phòng như bọn mình kiếm tiền bằng cách nào? Đó là khi dẫn khách zô phòng, khi hỏi khách có quen em nhân viên nào ở đây chưa? Đa số mấy anh sẽ dúi vào tay mình 1 ít: “Em điều cho a đứa nào dễ thương, chịu chơi, *** bự bla bla….”. Thật ra, việc này hoàn toàn vô ích, ở chỗ khác ko biết thế nào chứ chỗ mình nv nữ đi theo tour, nghĩa là sao? Nghĩa là cứ đến tour nó là nó đi thôi! Ví dụ có 4 khách vào phòng 1,2,3,4 đi….mình sẽ gọi lên trên điều 4 nv xuống, giả dụ là nv 5,6,7,8 sẽ đi xuống, sau khi đọc phòng thì 5 sẽ vào 1, 6 sẽ vào 2 và tiếp tục như vậy. Tóm lại nếu vào phòng bạn là 1 đứa xinh hay xấu, dễ thương, phục vụ nhiệt tình hay ko tất cả đều do hên-xui. (trừ khi bạn biết đc 1 số nv nào ngon thì khi trực phòng hỏi, bạn cứ đọc số đó ra). Nhưng nói thật, dù biết là vô ích nhưng mình khuyên các bạn nên boa cho nv trực phòng. Vì sao? Khi các bạn đi chơi, đừng tiếc vài chục lẻ, bạn cứ tip cho nv trực phòng, coi đó như công tụi nó đã phục vụ bạn, khi nv nữ xuống nó sẽ nhắc nhở tụi nó phục vụ các bạn tốt hơn, khi thời gian các bạn hết, nv trực phòng sẽ du di cho các bạn thêm 5-10 phút. Và đó cũng là thể hiện các bạn biết cách chơi đẹp. Thật ra, nv trực phòng ko đc để lộ số nv cho khách, nhưng nếu bạn biết cách chơi, boa sộp cho nó, hỏi nhỏ nó số nv nào ngon thì nó cũng sẵn sàng nói cho bạn nghe. Nhưng bạn đừng lộ là tụi nó nói nếu ko nv trực phòng sẽ bị đuổi việc.

Vậy là mọi người cũng nắm được tương đối công việc của 1 nv trực phòng thường rồi phải ko? Sau đây, mình xin kể cho các bạn nghe 1 số câu chuyện hài hước mà mình thu lượm đc trong quá trình làm việc:

Đầu tiên là câu chuyện về các pé nv nữ. Theo mình thấy hầu hết là gái miền Tây, chỉ có 1 số là gái địa phương. Như mọi người đã biết thì gái miền Tây đa số là da trắng, dáng ngon, giọng nói ngọt ngào. Cũng có vài trường hợp mập, lùn, đen đúa nhưng cơ sở của mình theo mấy ông khách nhận định so với mặt bằng chung của thành phố là good nhất. 60% nằm trong độ tuổi từ 16-20 nên teen thì khỏi nói nhá. Nhưng theo nhận xét của khách thì mấy e teen phục vụ ko good bằng nv có tuổi, họ có kinh nghiệm hơn, biết cách nói chuyện hơn còn mấy đứa nhỏ nhỏ chỉ giỏi ẹo chứ chả làm đc j. Tính tình tụi nv nữ cũng rất khó đoán, mới vui vẻ nói chuyện với mình đó, vừa vào gặp khách quậy là nó ra nhăn mình 1 đống, chửi xối xả (làm như mình là người có lỗi vậy) Đơn cử như trường hợp con nv số 50 (tất cả nv mình sẽ dùng số giả hết nhá) đang ngồi nói chuyện với mình rất vui vẻ, thấy mình đang bấm đt, nó nói: “Cho e mượn xí”…mình nói: “từ từ, a nhắn nốt tin này đã”…quay lại thì thấy nó ngồi khóc như cha chết.

Đặc biệt, mình cực ấn tượng với pé 69…phải nói sao nhỉ?? Con pé này cực kì “dâm”….mặt nó khá dễ thương, thân hình cũng chuẩn nên mấy thằng trực phòng rất thích chọc nó, vậy mà nó cũng hưởng ứng mới tài chớ. Thấy mình là người mới nên nó lờn mặt. Cứ me mình sơ hở là bóp trym, nhiều lúc thốn vãi ra, thấy mặt mình nhăn nhó thì nó cười khoái trá. Mỗi lần báo Thư giãn trong khi mấy đứa khác chỉ cần gật đầu, hoặc làm dấu hiệu tay là mình hiểu, riêng con này phải ra ghé sát vào tai mình nói: “Anh ơiii….em bú cặc nhaa!!” Lúc đầu ngượng bỏ mama, sau quen, nó mà nói mình đốp lại liền: “làm j kệ mịa mày!”. Nhớ có bữa, đang ngồi bấm đt, nó hớt hải chạy xuống, thấy mình:

_Anh…anh….

_Cái j??

_Anh….tự nhiên mấy bữa nay á….vếu e nó bự ra nè….

Vừa nói nó vừa kéo áo xuống, dí sát vào mặt mình.

_Cái dm mày…..biến!

Nó cười ha hả rồi chạy lên lầu!
Có lần mình chê nó ốm, nó nói:” anh đéo biết cc j hết, tướng roi roi zậy quất mới sướng nè!”

Mà con trai cũng có mất zin nha mấy bạn. Hôm bữa mình đang trực phòng, con nv 31 đang thư giãn cho khách ở trong phòng, hớt hả chạy ra báo:

_Anh ơi….thằng khách kia e đang làm….mà tự nhiên nó chảy máu quá trời.

Lật đật chạy zô thấy mảng giường thấm nguyên 1 ảng máu, nhìn xanh hết cả mặt…mình lại hỏi: “anh…sao zậy….có đau ko??” Thằng khách trả lời tỉnh bơ: “ko có đau j hết”…Sau đem chuyện này hỏi mấy thằng nv lâu năm, nó nói đôi khi cũng gặp trường hợp này, do con nv nữ sốc mạnh quá, nó vỡ mạch nào đó nên chảy máu. Dek biết đúng hay ko, bạn nào rành thì giải thích hộ mình!.

Tiếp theo là vấn đề nói chuyện với khách, nhiều khi khách nó quậy nv trong phòng, (đòi ***, đòi cởi đồ nv….) nv nữ ra báo mình vào nói chuyện với khách. Ko biết do mình nói chuyện khéo hay do nhìn tướng mình có vẻ bặm trợn nên khách ko quậy nữa chứ nghe nhiều thằng nv lâu năm kể lại, có lúc khách quậy, nv trực phòng vào nói chuyện thì bị đập lun ở trong phòng.

Khi mới vào làm thì tình trạng ma cũ bắt nạt ma mới là điều khó tránh khỏi, mình đc 1 thằng trong đó khuyên: mới vào thì phải biết nhẫn nhịn, tụi nó nói thì cứ nghe, khi nào mình học đc ngón nghề rồi hãy bật lại. Mình đc sếp giới thiệu vào làm, nhưng giấu ko nói, ai hỏi sao xin vào đc đều nói là đi ngang qua thấy, tự xin vào làm. Tụi nó nghĩ ko ai chống lưng nên ra sức chèn ép mình, ko chỉ chiêu cho. Đa số cách nói chuyện với khách mình phải tự nghĩ ra, hoặc đứng học lóm. Sau này có 2,3 đứa nv mới zô, được mình kèm cặp, có j mình cũng chỉ hết, ko giấu diếm j. Nên mấy thằng nv cũ có đứa ghét mình lắm. Nhưng ghét thì cũng chả làm j đc mình.

Thôi…chap này dừng lại tại đây thôi, chap tiếp theo mình sẽ kể đến những trải nghiệm hấp dẫn hơn. Có những tình tiết hài giờ nghĩ lại vẫn cứ ôm bụng cười, những j đằng sau cuộc sống của các nv nữ ở đây giúp mình có cái nhìn thông cảm hơn về cv của họ!

behieu

Binh Nhất
Bé Tập Massage
22/7/13
Chủ đề
4
30
26
69
0 ₿
Xin chào mọi người, sr vì mấy ngày qua ko có chap mới để chia sẻ, thú thật mấy ngày cuối tuần là mình bận ghê lắm: công việc, gia đình, bạn bè đổ hết vào mấy ngày này mà
. Như đã hứa, chap này mình viết tặng cho bạn Anthony13 và những người đã từng có cơ hội tiếp xúc với các nv massage nữ….để hiểu hơn về công việc của họ.

Như mình đã kể các chap trước thì đa phần nv nữ của cơ sở mình là dân miền Tây. Không hiểu sao gái miền Tây lại nhiều như vậy, lên tới tận Sapa mình vẫn gặp. Thằng bạn mình hay nói đùa: “Miền Tây ngoài là vựa trái cây còn là vựa xuất khẩu người khắp cả nước.” Nói chơi thôi, bạn nào dân miền Tây đừng giận!

Người ta nói, những cô gái ấy làm công việc này vì ham tiền mà lại lười lao động. Mình ko rõ, nhưng những cô gái mình đang làm việc chung thì ko hoàn toàn như vậy. Họ đều có những hoàn cảnh riêng, đưa đẩy họ đến đây, và trên hết, ko ai muốn làm công việc này cả. Có người có gia đình dưới quê phải nuôi, có người phải nuôi con nhỏ, một số thì lại phải nuôi chồng hoặc trai. Mà kể cũng chó má, thứ đàn ông j mà lại để người yêu, vợ mình phải đi làm công việc này để có tiền nuôi mình chứ. Nói đâu xa, chỗ mình có chị 46, hằng ngày đi làm có chồng đưa đến, thằng chồng ăn mặc lịch sự, quần jean, áo phông, chạy SH mode….nghe bà bán nước phía trước nói, chở vợ nó đến đây xong thì lại ra quán café, đánh bài….Lại còn chị 47, lâu lâu lại tới chỗ làm với con mắt sưng húp vì khóc hoặc có khi là bầm tím vì bị thằng bạn trai đánh. Đi làm lấy tiền về cho nó nhậu mà còn bị đối xử éo khác j con chó…hôm bữa bà ấy bận làm, thằng chả gọi ko đc mới nhắn tin, ra chị ấy đưa cho mình xem, nguyên văn tin nhắn: “ Đm….Mày đang đéo thằng nào mà tao gọi ko nghe máy?” Thế mà khi mình nói bỏ mịa thằng đó đi, chị nói: “Thôi e ah, chị làm việc này mà có người iu chị là chị mừng rồi, giờ bỏ nó, sống có 1 mình, buồn hơn bị đánh ấy chứ!”

Bản chất của phụ nữ là luôn khát khao sự yêu thương, dù họ có là ai và đang làm công việc j đi nữa!

Nhưng đôi lúc họ cũng sợ những thứ gọi là iu thương, một là không thích, 2 là họ cho rằng mình ko xứng với tình iu đó. Đơn cử là trường hợp pé số 48. Pé này mình dây cây cảnh, mặt xinh xắn, giọng nói thì thôi rồi, điệu bà cố luôn! Mình hay chọc nó là “Vếu như quả cam mà núm như quả chanh”…tại vì hay ngồi sờ vếu pé này, công nhận người nhỏ nên vếu bằng cái chủm cau ah (mà khoái độn ))) cũng có thể do pé này còn teen nên chưa phát triển hết, vậy mà núm bằng nửa đốt ngón tay cái lận. Ah quên, lang mang miết. Nói chung là pé này có 1 thằng nhóc khách chết mê chết mệt, thằng này học cao đẳng dược, nhà cũng thuộc loại khá giả nên tuần nào cũng vào 2,3 lần. Mỗi lần vào đều gọi pé này và chỉ ngồi nói chuyện chớ ko làm j cả. Nói chung thằng này thuộc dạng gia đình bao bọc từ nhỏ nên hơi khờ. Hôm đó mình đang trực phòng thì thấy con pé bỏ ra, trước khi đi còn ngoái đầu lại: “Em ko muốn gặp anh nữa, anh vào đây đừng có gọi em, nếu xuống thấy anh thì em cũng ko tiếp đâu” Chạy vào thì thấy ôi mịa ơi, thằng pé khóc như mưa, khóc như cha mẹ chết, làm cho khách mấy phòng khác cũng phải ngó đầu ra xem thế nào. Sau hỏi ra mới biết, pé 48 chê thằng này khờ quá, tương lai cũng sáng lạn, nếu quen nó thì sẽ ko tập trung học hành đc bla..bla… nên muốn chia tay.

_Thì e cứ quen nó đi, nếu nó iu e thì nó sẽ bất chấp tất cả, sau này nó làm bác sĩ, y sĩ ko phải e đc nhờ ah?? Khỏi phải làm cv này nữa!

_Ko đc đâu anh ah, gia cảnh nhà 2 đứa trái ngược nhau quá, ba mẹ nó sẽ nghĩ j khi biết con trai duy nhất của mình quen gái massage, rồi cả nó nữa…bây giờ nó iu em thì nó nói ko quan tâm. Rồi sau này cưới nhau về, cái hình ảnh em đang bú cu thằng đàn ông khác cứ hiện diện trong đầu nó. Đàn ông e hiểu hết….tội nó lắm anh ah! Em cố ý đi làm ở 1 nơi thật xa gia đình, để ko ai biết công việc của e đang làm, chỉ mong sau này có về quê lấy chồng, ko ai nói chồng e lấy đĩ về làm vợ.

_E có phải là đĩ đâu….mà người ta nói: “Thà lấy đĩ về làm vợ còn hơn lấy vợ về làm đĩ mà!”

_Hihi….giống nhau cả anh ah….

Haizz….Thật ra hôm nay tính viết nhiều cho mọi người đọc, trong đầu có rất nhiều câu chuyện để kể nhưng tự nhiên viết tới đây thấy tâm trạng hơi chùng xuống. Nên có lẽ mình xin dừng viết ở đây, nếu đc tối hoặc sáng mai mình sẽ type tiếp. Ko phải mình muốn câu view j đâu nha!
Buồn quá, thôi lên lầu nằm ngủ, tiện thể bóp vếu mấy pé để lấy lại tinh thần hứng khởi để phục vụ anh em cái coi :v

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿
:DĐịnh mệnh bác thớt, hay value. Tiếp đê, ko em bóp dái bác giờ :confused::mad::mad::D

lucky09

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
9/2/14
Chủ đề
1
553
78
0 ₿
mấy chú locker quen biết với sếp nên cũng hay coi thường khách lắm !

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Đồng ý vs bác này ở điểm ko nên tiếc vài đồng lẻ cho mấy đứa dẫn phòng. 20,30 chục là ae vui vẻ, nó đối xử tốt và có thể du di cho nhiều thứ.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,662
1,189
0 ₿
Dạo này trào lưu phim dài tập của Ấn Độ đang đc hưởng ứng nhiều wa hen ;):p Đọc xong mún lòi mắt:eek:

• Like
Điểm cảm xúc: Ge_Mi_Ni

huymen

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/9/15
Chủ đề
3
98
13
35
0 ₿