Góc tâm sự Tâm sự của thằng đàn ông

Lượt xem: 1,084

Cậu 3 Đình

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
11/8/22
Chủ đề
12
21
60
0 ₿
Xin chào mấy chú!!!
Dạo này chán quá ấy chú ơi, Tớ với vợ dạo này thiếu sự hòa hợp trong chuyện chăn gối, không thể thỏa mãn được vợ tớ, tuy vợ tớ không nói, nhưng mình cảm nhận được sự không vui trên gương mặt vợ, sau khi xong việc thì vợ tớ đi tắm, rồi lên giường ngủ ko nói chuyện với tớ, tớ chắc chắn là giận mình rồi, do tớ yếu sinh lý hay ko có biết bị bệnh gì không. Tình trạng này kéo dài là tớ và vợ tớ chắc có chuyện thật các chú ạ.
Mấy nay tớ suy nghĩ chuyện này nên rơi vào trạng thái trầm tư, mặc cảm tội lỗi, suy sụp về tinh thần.
Các chú có giải pháp hay có phương pháp trị liệu nhanh chóng nào không.
Thanks các chú đã quan tâm bài tâm sự.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoangnam2

Thien3000

Binh Nhất
Bé Thích Massage
27/11/21
Chủ đề
3
70
9
34
Tphcm
0 ₿
Bác vs vợ có thể giận nhau chuyện j rồi. Có thể ngồi lại nchuyen vs nhau xem.Chứ Bác yên tâm ko có việc vi Bác ysl mà giận hoac tan vỡ vì lý do đó đâu.

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mỉnh cũng trải qua một thời gian rồi nên mình chia sẽ ít kn.
Yếu sinh lý một phần do tâm lý, 1 phần do sức khỏe, ăn uống ngủ nghỉ.
Vk ck thì bạn nên nói chuyện tâm sự hỏi vợ thích thế nào, điểm G kích thích nhất ở đâu thích nhẹ nhàng hay sao.
Thay đổi không gian hành sự cho đẹp, lãng mạn thơm tho hoặc lâu lâu mạnh tay du lịch hoặc hotel có view đẹp.
Với ng bạn chung chăn gối k chỉ qua loa cho xong chuyện mả cũng cần tắm rửa sạch sẽ.
Màn dạo đầu rất quan trọng nếu yếu thì phải dùng tay lưỡi tạo hưng phấn cho vk nhiều hơn.
Ăn uống cũng góp phần tăng cường.
Bạn tham khảo các món ăn trong đó có món lươn. Có đk thì ăn luôn @Lươn Chúa
1 thanh niên lấy vợ 10 năm cho hay

• Like
  • Wow
  • Love
Điểm cảm xúc: MeVius, Garryyau and Giàhamzui

Lạnh 69 Xii

Thiếu Tá
Nhất Kiếm Thập Nhị Tự Sát
1/3/22
Chủ đề
69
3,153
1,598
Tuyệt Tình Cốc
6 ₿
Đúng rồi đó. Có thể bác đã làm điều j đó mà vk bác k vừa ý hay j đó nên vk bác k có hứng thú qh mà là chỉ chiều ck thui. Bác nên ngồi lại tâm sự hỏi tình hình xem thế nào

• Like
Điểm cảm xúc: Thien3000

El25

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
6/3/22
Chủ đề
17
323
193
0 ₿
Đợt trước tết cũng na ná như bác, qua tết tinh thần thoải mái, vk ck vui vẻ là lại ngon ngay. Tâm lý không thoải mái làm gì cũng khó.

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
43
518
191
0 ₿
Vc thì theo tui bác cứ thẳn thắng ra hết là dc, sai chỗ nào thì trao đổi khắc phục chỗ đó. Yếu thì tìm hiểu nguyên do và nghiên cứu cách cải thiện. Tui mấy tháng trước uống fernofibrate để giảm trylicyric thành ra nó xìu hẳn luôn, ngưng thuốc tầm 3 tháng là nó hết. Còn ko tìm ra nguyên do thì ra bình dân khám nam học
Còn những trục trặc khác thì từ từ giải quyết. Bữa vợ tui nó thấy đi đâu (đi ms chứ đi đâu) mà ko có ai gọi gì hết, tin nhắn cũng ko có nó làm um trời lên hết đó :)) (nó thậm chí còn check cả tin nhắn shopee :))

• Haha
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and El25

Giahamzuii

Binh Nhì
Bé Thích Massage
14/4/22
Chủ đề
2
65
25
0 ₿
Bác thử dùng biện pháp “hỗ trợ” như thuốc cường dương chẳng hạn… Nếu làm vợ bác thoả mãn và vui lên thì coi như “bắt đúng bệnh”. Sau đó bác đi khám NAM KHOA để bs họ có phác đồ điều trị thì sẽ ổn thôi. Còn nếu sau khi dùng bpht mà vợ vẫn ko vui, thì có lẽ vì lý do khác chứ ko phải do bác ysl.