Tâm sự của thanh niên bị “đuối nước”

Lượt xem: 1,580

đepzaikhoaito

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/6/20
Chủ đề
2
21
6
0 ₿
Nghe đồn massage luxury đang nổi trở lại gần đây nên đánh liều đi check thử coi có như lời đồn không J Địa chỉ nằm trong hẻm cũng khá dễ tìm, tới nơi tầm 7h mấy, được cái mặt tiền thoáng, sạch đẹp sang trọng, phục vụ tiếp đón lễ phép! Phòng khách ok, ngồi nhâm nhi ly trà thì được lễ tân mời chọn tic mạnh dạn đẩy cái tic 900 vé sixnine tình yêu luôn các cụ ạ J book bé 09 nhưng đang kẹt nên đợi tầm 15p thì được phục vụ dắt lên phòng ( nghe nói bé này đang hot lắm)

Phòng ốc khá ok, nói chung thấy cơ sở vật chất sang trọng, đỉnh hơn nhiều cơ sở đã đi!

Xông hơi được khoảng 5p bé xuống tới

Bắt đầu đuối nước từ đây các cụ ạ J

Xông hơi xong ra bé đợi sẵn với cái khăn trên tay, lau sơ rồi vào bồn ngâm mình nước ấm, bé cũng nude 100% rồi vào tắm chung, kì cọ các kiểu, rồi bé bắt đầu mân mê, định mệnh nó đê mê lắm các cụ ạ, thằng nhỏ cứ chổng ngược như chống lại cả thế giới, bé quỳ xuống vào bài bj 5p ra cái ót, nhục nhã vãi, kìm nén lắm mà vẫn ko được các cụ ạ! Tắm táp xong thì bé lau khô người lên giường,mình cảm thấy hơi lạnh nên bé nằm đè lên ủ ấm, mà kiểu cái phòng thơm tho lại thêm mùi dầu thơm của bé nó cứ kích thích thế nào ấy, thằng nhỏ lại lên, massage khỏe thì mình ko yêu cầu gì nhiều, đấm bóp khá bài bản, bẻ xương cứ gọi là rốp rốp!

Xong xuôi vào bài Thái, bé nó dùng sữa dưỡng thể, lại thơm! Nằm sấp mà cặp ngực nó đi tới đâu nó rần rần tới đó, hết bên trái lại bên phải, từ dưới lên trên, xong đi đường lưỡi các cụ, thấy đó giờ ko chỗ nào có cả, bé dùng lưỡi vừa liếm vừa mút từ chân lên tới dái tai, vừa mút vừa rên dâm vãi, tới cái huyệt nào thề, quéo giò tới đó, trân người hết, xong bé dùng bím massage, các cụ biết vừa ấm vừa kích thích, bé đi tới đâu rên tới đó, kiểu máy lạnh mà bím bé nó lại ấm, cảm giác vừa lạ vừa kích thích lắm, bắt đầu vào bài 69, mình lại đuối nước lần 2 các cụ ạ, bìm nước nôi lênh láng, kìm không nổi lại phọt J J J e còn Bj thêm mấy phát, lại quéo giò

Xong tắm táp lại em ngồi nói chuyện chút rồi xuống check out. Kết thúc một buổi đê mê!

Đánh giá sơ bộ

SBD 09

V1: Hệ cam sành, chắc tay lắm các cụ

V2: Eo ọt khá ok, có tí lipit nhưng hợp gu tui

V3: Ổn, săn chắc

V4: lưa thưa, thơm!

Tổng thiệt hại: tic 900 + tip 1000 + tip cho locker 100 vừa tròn 2000

Quả đúng như lời đồn, cảm thấy hung phấn vãi nên về report lại cho a e ngay! Nhất định sẽ ghé lại lần nữa, bên nhân viên chăm sóc khách hàng có xin số lại, hi vọng có khuyến mãi sẽ được giới thiệu thêm vài e xinh tươi, keke