Tâm sự cung 07 ozawa

Lượt xem: 3,204

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Demon90

Hạ Sĩ
Bé Chưa Biết Gì
28/12/17
Chủ đề
7
7
16
0 ₿
Sau một đêm trải qua nhiều cung bậc cảm xúc. Đến bây giờ mới tỉnh táo lại. Hehehe. Và sau đây tui có đôi lời sẻ chia với anh em. Sau 1 ngày làm việc mệt mỏi thì tối qua quyết định tự thưởng cho bản thân một buổi tối ngập tràn sung sướng. Thế là mình phi ngay tới Ozawa với tâm trạng hào hứng pha lẫn hoang mang là không biết được khỏe ra hay là đê mê một lần nữa.

Chui vào quầy và tui hoàn thành một vài thủ tục cơ bản. Sau đó thì thẳng tiến lên phòng với lời khuyên của đồng dâm là kiếm số 07. Sau khi nói ku locker book cho anh 07 thì gửi luôn 20k tiền café cho em nó.

Mình chui vào xông khoảng 10 phút thì nóng quá nên ra. Ngồi nhâm nhi ly nước được một xíu thì nghe tiếng gõ cửa. Và từ bên ngoài bước vào một nàng tiên. Mới nghe giọng là mình đã thấy thích rồi đó. hihi.

Em vào phòng chào hỏi mình xong thì đi chuẩn bị nước tắm. Em kì cọ nhưng vẫn không quên chăm sóc cho thằng nhỏ. Chỉ mới tới đây thôi mà tui thấy phê lắm rồi. Sau đó em làm thái cho mình. Phải nói là quá phê anh em à, từng đường lưỡi của em nó kết hợp với 2 gò bồng đào cứ di chuyển lên xuống đều đặn. Đôi tay của em mềm mại cộng với bờ môi chạm đến từng điểm nhạy cảm trên người mình. Đến lúc này thằng nhỏ đã chào cờ từ lúc nào rồi, kết quả là out trong sung sướng sau khoảng 15 phút.

Em làm xong thì tắm lại sạch sẽ cho mình. Sau đó là màn massage khỏe với đá nóng. Em làm khá bài bản và nói chuyện khá dễ thương. Nói thật là trò chuyện với em cảm giác thoải mái. Em làm xong hết thì có nán lại tâm sự với mình thêm chút nữa.

Em 07 mặt khá dễ thương. Nhưng theo ý kiến của mình nhưng có lẽ yêu nhất là em nó rất nhiệt tình và nói chuyện khá có duyên.

V1 7.5 điểm,dạng cam lai bưởi mềm mại rất hợp làm Thái
V2 7 điểm
V3 7 điểm
V4 không check

Sẽ ghé lại Ozawa một ngày không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: ronaldinho11

Lâm Hà

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/6/19
Chủ đề
1
12
2
46
0 ₿
Chỗ này không còn đuọce nhìn ipad chọn nữa hả anh

Lee

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
25/5/17
Chủ đề
1
155
19
Tp.HCM
0 ₿
Mừng bác được vvui.. Thanks RP ! Hẹn ngày cùng em 07 !!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.