Tâm sự cùng em số 9

Lượt xem: 3,605

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Đi mấy bữa trước rồi, thấy số này chưa ai rp nên xin mở hàng vậy.
Tình hình là vào 1 đêm với nhiều áp lực công việc, quyết định kiếm 1 nơi xả stress. Thấy DuBai GV tic khá rẻ, nhưng có nhiều phản hồi tốt nên quyết tâm đi thử. Đến nơi, sau 1 hồi tư vấn lòng vòng của quầy thì mình hiểu nôm na là ở đây không phải chỉ có 3 loại vé Thường (100k), VIP Nhật (200k), VIP Thái (300k) như quảng cáo trên đây. Theo chú em ở quầy thì còn 1 loại vé là Super Thái gì đó giá vé 600k (code CaMaPro còn 500k) sẽ tận hưởng mọi thư giãn. Hỏi kỹ hơn thì chỉ nói đại loại là có thêm đá nóng lạnh, cái này mình đi hoài nên chẳng thấy có gì mới lạ nên chọn vé Thái cơ bản vậy. Do các số hot giờ này đều không làm ca này nên đành tip cho locker 50k để chọn random 1 em có tay nghề khá khá 1 tí.
CSVC ở nói chung là ổn, còn khá mới, chỉ có 1 phòng xông ướt, 1 bồn tắm, 1 giường massage, trang trí thì cũng không có gì quá đặc biệt, nói chung là tốt so với tầm giá. Vào xông hơi khoảng 5-10 phút thì em số 9 cũng vào. Đánh giá sơ bộ thì mặt em cũng xinh, mình dây, hệ cam lai quýt (nói chung hơi nhỏ). Sau khi tắm táp, gội đầu, chăm sóc thằng em kỹ lưỡng, lau mình khô ráo, em mời mình lên giường để em thi triển “võ công”.
Mas khoẻ: cũng bình thường, nói chung cũng rất cố gắng rồi, có massage đá nóng, không có bẻ khớp (món này mình rất khoái nhưng rất tiếc...)
Mas mệt: tuy chỉ là hệ cam lai quýt, nhưng em vẫn làm rất tốt bài thư giãn Thái. Tuy hôm đó mình hơi lâu, nhưng thái độ em cũng rất tốt, vẫn kiên trì hj rồi lại bj (bj nhiều hơn), không kêu ca, không hối thúc. Nhưng điểm mính ấn tượng nhất ở em là em cho mình lên đỉnh bằng tuyệt chiêu CIA, cái này mình đi nhiều, không nhiều em chịu làm.
Sau khi xong việc, em cũng không hối thúc mình để chạy tua mới mà ngồi tâm sự với mình rất lâu (do vé Thái với 120p, em đã ngồi tâm sự với mình đến hết giờ). Nói chuyện với em thật sự rất dễ chịu.
Đúng là từ đầu mình vào cũng hơi thất vọng vì loằng ngoằng vụ giá vé, ngực nhỏ,... nhưng 30 chưa phải là tết. Em thật sự chinh phục mình ở phút 89.

P/s: theo thông tin bên lề thì vé 600k mới có 69, khám phá thoải mái. Chứ vé mình đi thì không cho cởi quần. Theo suy đoán của mình vé 600k có thể có tắm tiên, nhưng cái này ae check lại nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

ghien_massagez

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/11/18
Chủ đề
1
59
16
49
0 ₿
Thêm thông tin cho anh em, cảm ơn bác

Cê Trần

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/1/19
Chủ đề
0
1
1
26
0 ₿
Hôm mình đi 600k mà ko có cởi quần và không cho sờ j hết chỉ là như thái bình thường à. Cay

• Like
Điểm cảm xúc: ghien_massagez

gambit

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/18
Chủ đề
5
76
55
44
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Em đi 300k, tuy không cởi quần nhưng vẫn được sờ nắn, móc lốp, mút ti, cháo lưỡi...

anlocson0418

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
21/1/19
Chủ đề
9
141
54
24
0 ₿
vip thái 3 xị là lấy mã camapro rồi hả bác. tới 120 phút à ?

thần điêu

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/7/20
Chủ đề
0
174
14
0 ₿
Ok đấy