Tắm tiên bồn mới tại P.A

Lượt xem: 4,313

Durex99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
18/6/20
Chủ đề
3
114
34
38
Tp hồ chí minh
0 ₿
Chuyện là bữa giờ công việc lu bu cứ lo nhậu li bì nên sáng dậy thấy uể oải, cứng người, thế là nghĩ ngay đến massage. Xách đít đến PA chơi vì nghe thằng bạn kể ở đây mới xây mới bồn tắm, đến nơi gặp anh bảo vệ mở lời chào '' P.A xin chào " nghe thôi là thấy có gì đó hay hay, lịch sự. Tiến ngay vào quầy mấy anh phục vụ tận tình, chào hỏi chu đáo, bé lễ tân xinh xắn dễ cưng giới thiệu cụ thể từng loại vé. Thấy gái xinh giả bộ hỏi thêm chọc ghẹo bé chút, xong tôi dứt ngay vé onsen ( vì muốn thử bồn mới ) đưa ipad giới thiệu, sau đó tôi chọn bé 06 vì thấy cũng được rp nhiều nên thử xem sao. Ngồi đợi chừng 5p locker dẫn mình vào phòng..phòng được trang trí bắt mắt với không gian tone màu vàng ấm áp, đèn mờ mờ ảo ảo kèm theo âm thanh nhạc ko lời nghe hay làm sao.
Vừa đặt đít ngồi xuống thì e xuất hiện, trời con nhà ai mà xinh xắn, áo yếm thả rông lú 2 đầu ti làm thằng em mình muốn chào cờ. Sau khi chào hỏi vui vẻ thì cởi đồ vào xông hơi, ( tiết cái là ko có xong khô) chưa được 5p mồ hôi nhễ nhãi chạy ra thì em đã đợi sẵn lau mình rồi vào tắm. E vào bồn tắm kỳ cọ cho mình đến từng chi tiết, đùa giỡn tinh nghịch trong bồn khá lâu hơi lạnh nên lau mình rồi lên giường masage.

Ms khoẻ: em làm bài bản, lực hơi yếu (chắc do mình to con) , skill tốt..nói chung là ổn.
Ms mệt: đúng nghĩa mệt luôn, em xịt dưỡng thể lên người lướt lướt lướt, cảm nhận thớ thịt mỡ kèm ốc cọ sát vào lưng rồi ngực, bất chợt em túm lấy thằng nhỏ tựa như hổ vồ mồi, chường chà đủ kiểu dc 1 lúc. Thằng e đã đựng cờ khá lâu. em thỏ thẻ "em thư giãn cho anh nha" ối trời giây phút chờ đợi giờ cũng tới rồi. “Oke baby.... “ Em nhẹ nhàng liếm láp xung quanh, từ từ chăm sóc thằng em. Nghe tiếng kêu xuất phát từ miệng và ư...a... âm thanh JAV làm cảm giác sung sướng tận cùng. V1 em không phải bưởi thuộc dạng cam thôi mà mình thích hàng thật, bé vừa chăm sóc thằng e, tay mình thì ko ngừng khám phá v1 rồi đổi kiểu xoay người lại tha hồ khám phá v4. Nước nôi thì thôi khỏi nói tới. Em ngậm ngấu nghiến BJ HJ, đá bi pha lẫn bánh mì kẹp xúc xích, cảm giác đê mê như lên thiên đàng mình mân mê sau khoảng 10p thì cũng đầu hàng phun trào. Phê như vậy còn gì bằng nữa. Nằm ôm áp chút xíu tâm sự rồi đến lúc hết giờ đành tạm biệt e ra về.

Xuống quầy gặp tính ra về luôn mà gặp lễ tân mời ngồi uống nước và ăn con gà rồi về. Tính về mà thấy e mời nhiệt tình quá nên nán lại ăn xong rồi về, cũng ko có việc gì gấp.

Đi onsen 800 có code giảm tip e 1 củ tỏi luôn. Cho bé lễ tân xinh xinh 100k luôn chăm sóc khách tận tình quá mà.

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
418
116
34
0 ₿
Là có tắm tiên ko bác?