Tân Bình Tắm Tiên Cùng Bé 29 Massage Savi Tân Bình

Lượt xem: 2,977

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85
12 ₿
Chào ae, mình tiện đường đi ra sân bay gửi một ít đồ đi tỉnh nên ghé tới Savi làm một vé cho khỏe người.
Đến quày lễ tân lấy vé, được hướng dẫn lên phòng. Vào phòng nhìn tới nhìn lui thì thấy phòng mới mẻ sạch sẽ cũng được. Cởi đồ vào xông hơi được tí thì bé gõ cửa bước vào phòng. Nhìn thấy dáng người cao trắng trẻ đẹp, ngực bé bự. Nói chuyện làm quen, nói chuyện làm quen với bé, hỏi ra thì bé mang số bd 29, dễ thương. Xông hơi ra nắm tay bé ôm ấp vuốt ve tóc tai ngực mông. Bé mở chuẫn bị nước cho mình vào tắm, bé cung vào tắm tiên với mình sờ mò trong bồn tắm cùng bé, cặp ngực của căng to, da trắng ti hồng đưa lưỡi liếm lên rất sướng. Mình và bé tắm tiên chung, cặp đùi của bé thon, xoa tay vào body của bé mát, ngực bé cà sát vào người mình kích thích, mình và bé tắm cho nhau và làm tình nhẹ trong bồn tắm sau đó đưa nhau lên giường.

Lên giường bé massage say sưa cho mình, bé massage khỏe xoa bóp khắp người với bàn tay mềm là qua là lại giúp cơ thể mình thư giãn nhẹ nhàng. Bé đấm bóp có lực đều đặn cực sướng tạo cảm giác sướng hơn trong không gian yên tĩnh vắng lặng chỉ có tiếng đấm lưng bài mát xa khỏe của bé.

Chuyển qua mát xa mệt, lưỡi của bé liếm vào môi và miệng rồi xuống ngực và tiếp xuông chỗ kín. Bé đưa lưỡi liếm vào thằng cu, bé làm nhẹ nhàng và khiêu gợi, bé cong mông lên cho mình sờ mò vào mông, đùi và háng của bé, bé trườn bò chà ngực lên người mình, tay xoa đầu cho cho thàng cu, âu yếm hôn nồng nàng khiến nhạy cảm cực khoải hơn, ngực của bé dài thòng khi bé khom người xuống hôn nồng nàn thằng cu. Bé làm tình đủ kiều nào hôn, bú tay xong một hồi lâu thì thằng cu chịu hết nổi và bắn ra. Mình và bé nằm nghỉ một lúc rồi dậy tắm rửa bận đồ và kết thúc cuộc chơi trong sự sung mãn.

V1: Bự
V2: Eo con ong
V3: To căng
V4: Điện nước đầy đủ, thơm tho
Phục vụ nhiệt tình, vui vẻ dễ thương
Phòng ốc máy lạnh phà phà sạch sẽ. Thời gian 90 phút với bé quá sướng.
Đánh giá sơ bộ: 8,5 đ nha
Mình đi gói Onsen 600k giảm chỉ còn 450k, típ: 600k, bo thêm 100k nữa. Tổng thiệt hại: 1.150k

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi and Chiến thần

Massage Savi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
40
616
163
0 ₿
xin chân thành cảm ơn bác...vẫn mong có dịp bác sẽ đóng góp cho các bé nhiều hơn nữa ạ

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
84
80
0 ₿
Mình cũng đã đi ở bên này, dịch vụ rất tốt sẽ luôn ủng hộyociexp25
yociexp32