Tắm Tiên tại Bình Dương

Lượt xem: 38,286

Duy Luong Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/19
Chủ đề
2
21
6
28
0 ₿
ae chay QL 13 hướng từ ngã 4 Bình Phước về Lái Thiêu nhìn bên tay phải có massage Dương Gia ( Dương Gia Palace) hay còn gọi là Mỹ Gia Các Tường thì chạy vào!

Do 1 lần xĩn quá nên vào thử, moi lần k dám vào vì gần nhà mà xĩn quá nên liều!!
Ở đây có nhìu mức giá như thường 200, vip 300, supper vip 400!
Hỏi han lễ tân thì đươc giới thiệu gói 400 có tắm tiên nên book thử coi có khác gì với các chỗ ở SG không!
Quả là k thất vọng ae aà!!
Locker dẫn vào r dặn dò cho e nó dắt cho 1 em xinh đẹp vì mới đi có biết số nào đâu!
Phòng ốc cũng ổn, có phòng xông hơi tai phòng, nhà vs, 1 bồn tắm to! Phòng khá rộng
Xông hơi 5p thì có 1 em gõ cửa! Chào hỏi lễ phép rồi xã nước vào bồn tắm đợi mình xông hơi!!
Và điều gì tới cũng tới, vừa xông hơi xong bước ra thì em nó Nude sẵn đợi r! mẹ ơi giật mình hú hồn chim én!!
2 đứa chui vào bồn cho em nó tắm, kì cọ đủ kiểu, tha hồ khám phá em ấy!!
Tắm gần 20p thì e ấy dẫn mình lên giuòng massage, lúc đầu cứ tưởng là em ấy sẽ mặc đồ lai để ms! NHUNG KHÔNG! e ấy vẫn nude ms luôn! tha hồ khám phá! lần đầu tiên thấy ở BD có 1 noi chơi thoải mái tới v! Rất hài lòng

Đi Thái mà em nó k có bôi dầu, mình cũng k thích dầu nên k yêu cầu! Nói chung Ms khỏe lẫn mệt rất ok!
Làm xong em nó dẫn mình đi tắm lại ân cần chu đáo!

Ngót nghét ở trong phòng gần 1h30p hơn mà cũng k thấy locker gõ cửa hối hay gì chắc do vắng khách !!

tóm lại nếu ae bd muốn có 1 noi tắm tiên mà k muốn đi xaa thì cứ chạy qua đây! Quá ổn quá tuyệt! Do mới đi lần đầu nên k biết có baao nhiu em và em nào ngon! Ae đi khám phá thêm nha!

Tic :400
Tip: 500+ locker 50+ giũ xe 10k!

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991 and Mr.Vuive

vicky113

Thượng Sĩ
V.I.P Member
23/10/15
Chủ đề
18
616
331
Massage miền Nam
0 ₿
Chổi này mở lâu rồi, gần 10năm . Lúc moi khai trương Vic có check vài lần, lúc đó phòng rất đẹp
Gần đây thì phòng ốc xuống cấp 1 tí nhưng vẫn chấp nhận dc. Trước chỉ có VIP thoi, gần đây mở luôn Thái và nùde

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Vuive and Duy Luong Nguyen

Duy Luong Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/19
Chủ đề
2
21
6
28
0 ₿
Đúng r bạn. Mở xưa giờ r. Mà giờ nó update vụ nude nên cũng có khách lại. Bth vắng lắm. Mà gần nhà nửa nên không dám mò vào nhìu. Toàn canh khuya khuya haha

Invisiable Man

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
6/5/19
Chủ đề
1
9
3
0 ₿
Lần sau ông viết rp (hay PR "giới thiệu sản phẩm") thì nên viết chân thực 1 tí, chả có bé nhân viên nào tắm 1 ông khách say xỉn trong bồn tắm đến 20 phút đâu, ko cẩn thận mang chôn lun

Duy Luong Nguyen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/5/19
Chủ đề
2
21
6
28
0 ₿
tôi vẫn sống sờ sờ đây! có sao thì viết vậy thôi

Hagiang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/10/18
Chủ đề
4
11
1
34
0 ₿
E đi bên BD có chổ tắm tiên,kg nude lúc massa nhưng giá tic 500k kg cần tip thấy vậy ổn hơn

Bunheohue

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/9/18
Chủ đề
3
45
4
42
0 ₿
Giá khá chát, tks ad đã cho thêm thông tin nhé, có dịp sẽ ghé qua

xrokhanx