Q.1 - Tan chậm cùng 89 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tan chậm cùng 89

Lượt xem: 1,100

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
19/4/23
Chủ đề
19
55
58
0 ₿
Chiều làm về tâm trạng tan chậm, chút gì muốn thư giản , lượng từ q7 về đến PN chợt nhớ Dubai tiện ghé. Chốt hạ gọi trước đặt phòng trong đầu chưa biết chọn bé nào nên báo lên rồi coi chọn sau. Đến nơi vô tình gặp ngay bé 89 vừa lấy đồ vào, thế là lên quầy bảo chọn bé 89.Quầy bảo bé vừa ra ngoài lấy đồ mà chưa kịp nhanh bằng tui, tui bảo bé vào rồi hehe. Để bé chuẩn bị thì tui lên phòng trước cũng nhắn để tầm 10-15ph hãy vào tui xông hơi lâu. Cũng muốn bé thoải mái thời gian tý rồi vào làm cho tui cũng được. Chắc được số ưng ý rồi ngồi xông cảm giác thoải mái hẵn, ánh đèn nhè nhẹ nhạc thư giản mang một cảm giác rất là chill.
Xông hơi đã rồi tui ra thì bé cũng chờ sẵn, hỏi thăm bé vài câu ai ngờ bé vẫn nhớ , ngày này qua tháng nọ gần cả tháng mà bé nhớ tốt thế luôn ấy, đều tui say đắm là nụ cười của bé lúc nào tui cũng muốn chết với hình ảnh lúc bé cười , dễ thương làm sao ngồi tâm sự cũng tầm 10 - 15ph với bé tui như buôn bỏ cái cảm giác tan chậm hồi chiều và đến lúc buôn mình trong làn nước ấm áp và bé mang lại một sức sống mới, sự chăm sóc kích thích nhẹ nhàng từ trong bồn làm tui lại càng nghiện cái môn masssage thư giản này ghê luôn. Kỹ năng chăm sóc không chê vào đâu được, kỹ càng pha chút ddcn và rất quan tâm đến khách. Khi tui bước ra bé lau người tui trước rồi để tui lên giường sau đó bé mới xã nước và lau người bé sau. Tim tui như ấm lại với những cái chỉ là vụn vặt ấy thôi quá đủ rồi.
Một số kỹ năng của bé mà tui được hưởng thụ. PHần thư giản bé hầu như bj cực tốt và rất lâu, tui như chết dần với cái sự ấm áp của bé lúc bj, chỉ hj như tạo đà mỗi khi bé đang hôn những nơi khác,ngực bé cực tuyệt bài thái bé trườn phê bao nhiêu thì đến lúc nằm ngữa lại sướng bấy nhiêu .
Đấm bóp , đá nóng ổn áp thơi gian khá lâu để tui được thư giản cơ thể, thậm chí khỏi phải đi spa chi cho mất công vào để bé đấm, vuốt lâu lâu cạ cạ nữa lại kích thích hơn nhiều.
Buổi thư giản nhẹ nhàng với bé 89 ở Dubai như kết thúc một ngày làm việc và lấy lại năng lượng cho một ngày mới tốt nhất . Tui đi vé tắm 1 shot nên tip bé 1tr cho sự hài lòng và cảm giác nhẹ nhàng bé đem lại. lâu lâu lại ghé thăm bé tý thôi nhé.

• Like
Điểm cảm xúc: TanPhat01

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1