Q.5 - Tan chảy, rụng súng cùng với thần dâm 33 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 Tan chảy, rụng súng cùng với thần dâm 33

Lượt xem: 713

nhanlam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/3/20
Chủ đề
2
2
4
0 ₿
Sau 1 tuần làm việc mệt mỏi thì xách xe cùng “thằng đệ” tới Bigbang làm chuột bạch, cũng coi như vừa khám phá vừa hi vọng có sự sung sướng. Nghe đâu bé 33 mới vừa làm lại là nhanh tay book ngay chứ nghe anh hem đồn nhìu quá phải ghé chuột bạch với ẻm liền. Được cái địa chỉ quận 5 dễ tìm, tiện cho các bác đi làm ở trung tâm về tạt qua thú vui giải trí.

Từ gửi xe đến các bạn lễ tân, phục vụ đều rất ok miển nở. CSVC thì đẹp, rỗng rãi quẩy bung nóc với dàn âm thanh khủng và chuẩn ko cần chỉnh

Cơ sở mới rất chỉn chu & hiện đại, hai phòng xông ướt và khô xịn sò, rất nóng nhé các bác, ngồi chừng 5 phút là chịu không nổi phải bước ra, tivi thì có sẵn youtube để khách chọn nhạc, không gian rộng rãi thoải mái, bồn tắm có cả sục. Nói chung là csvc 10 điểm.

Vừa xông xì mỡ xong là em nó bước vào, ấn tượng đầu bé khá xinh xắn, hoạt ngôn, nhiệt tình, đúng chất miền tây, nhìn thấp thấp tròn tròn cũng cưng. Vừa nhìn em nó thôi là đã muốn nhào vô mần thịt lun rồi.

Còn về service thì không biết chê sao lun. Từ lúc mối ngồi tâm sự là đã được vuốt ve, nâng niu rồi và rồi nhưng màn sung sướng sau đó. Thề với các bác lun là em nó có những tuyệt chiêu mà đỡ không nỗi. Ban đầu ôm ấp nhau trong bồn tắm là đã gán gồng mình để ko phọt sớm oy, thế là ẻm dụ tui lên giường đi ngâm nước lâu ẻm lạnh là thế là vừa lên giường cái ẻm 69 tui chưa kịp đỡ…thế là toan ông giáo ạ. Chỉ 5 phút thui mà tui nằm đo ván cho cái đầu tiên. Massage khoẻ cũng xuất sắc, vì trước đây từng làm spa. Tay đấm đủ lực, có chườm túi ấm nằm phê xém xíu ngủ quên luôn. Ẻm vừa kiu xoay người lại là “thằng đệ” nó ngổng đâu lên kím ẻm liền. Tui quyết tâm hấp diêm cái con xò long của ẻm. Và ẻm rên la thảm thiết xém chút là bắn nước đầy người tui luôn rồi. Cuối cùng tui lại thua trước ẻm 2 phút. Túm quần lại là 10 điểm không tì vết.

Đánh giá sơ bộ về bé 33.

Mặt xinh xắn nhỏ nhắn, ăn nói nhẹ nhàng, người miền tây múp múp: 8đ

Vòng 1: 8đ to đủ xài, có chiêu kẹp xúc xích và massa bằng vú nha các bác

V2:8đ

V3: 9đ căng đét, nhìn mà them dogggy ghê lun

V4: 9đ Khít, ngon thơm sạch sẽ, lún phún tí lông trên mu, sạch sẽ để anh em vét máng cho tiện, nước nhiều

Service: đây là điểm mạnh nhất của em nó: Ôm ấp, hôn hít nói chuyện nhẹ nhàng

BJ rất nhiệt tình luôn, kết hợp với cặp vếu cạ cạ vô người bao đã

Đính kèm

128 KB · Lượt xem: 54

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
24
993