Tan chảy với 10 ozawa

Lượt xem: 1,394

Cua 3 Càng

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/18
Chủ đề
13
445
75
0 ₿
Chào anh em đồng râm.

Trong một lần đến ozawa gần đây tui gặp được một bé cực kỳ ưng ý , anh em nào mà gu nấm lùn thì có thể vể đội tui .

SBD 10
Số đo các vòng 85-60-87 đặc điểm nhận dạng, mật ngọt chết rùi. từ khi bé chào thì chỉ biết mỗi một cái cảm giác thiên đường là đây, ngọt như mía lùi vậy .

Xông hơi xong ra thủ thì với bé một hồi rồi vào tắm táp , đang tắm bé khuyến mãi cho cái hôn môi nó ngọt như nào ấy.

Lên giường em maxa khoẻ mà đang hừng hực kêu em next luôn bắt đầu đến phần thư giản. ozawa bài thư giản mấy bác đi cũng biết nó cực kỳ hấp dẫn, đường lưỡi bé nó đi mà rùn mình sau đo em chà thái cặp ngực em nó mềm mềm chà đến đâu như điện xẹt đến đó, sau đó lật lại thì bài chiến đấu , đá trụ nút trứng cút phát nào tê ngay phát đó, đang lân lân thì bao nhiêu tinh tuý như theo mê hồn trận bắn ra không thương tiếc.

Tưởng chừng xong thì bé lại maxa khoẻ bù lại nữa chứ, một hồi sau mới hồi sức , lần này rạo rực thêm phát mà cũng ráng kềm, keke,

tổng kết một buổi gặp em rất hài lòng, vé thái thôi mà đã vậy . lần sau đi vé tắm xem thế nào.

Cuongtruong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/2/19
Chủ đề
2
72
11
34
0 ₿
Lên thiên đàng lên thiên đàng nà ... tui chưa đi bé này, ca nào đây ad?