Q.1 Tan Chảy với 27 DBQ1

Lượt xem: 1,677

Skiller Love

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
19
89
70
0 ₿
Đúng là không hỗ danh Dubai, Dubai sau dịch thu hoạch bưởi hay sao ấy, thấy toàn là bưởi không, hơi ngộp thở nhưng mà khoái khoái chảy nước miếng.

Nhiều hình quá bị loạn luôn, thấy được bé 27 cũng ok, tuy gu thích bưởi nhưng còn bé này xem sao, body mình dây, điện nước thấy cũng ổn, lên check xem sao

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, cũng bẻ chân bẻ cổ này nọ, ổn

Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, nói thật đây là lần đầu mình đi massage mà có thể quần nhau trong bồn hơn 30ph, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa

Khi lên giường có trườn NURU nữa anh em ạ, cái này được tư vấn bổ sung thêm dịch vụ, trước đây đi không có, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà tây, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng chưa được 10p thế là núi lửa phun trào.

Đánh giá:

V1: hệ cam Mỹ vừa đủ dùng (ổn)

V2: eo ót đầy đủ, đúng gu mình ôm bao phê.

V3: to, doggy thì thôi chê vào đâu được.

V4: bót nước noi đầy đủ, nên trải nghiệm thực tế sẽ phê hơn :))

service: GOOD.

CSVC: chắc anh em cũng biết rồi, nên mình ko nói nhiều

Thái độ nhân viên: lịch sự, niềm nỡ với rất nhiệt tình nha.

Thank các bro quan tâm và xem.

Chelsea

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/4/22
Chủ đề
3
51
27
0 ₿
Tui cũng vừa thử tại đây, đúng như ae report từ cs, lễ tân, anh em locker đều good. Sẽ trải nghiệm lần 2, có điều là sao mình không được chọn hình trên ipad nhỉ :( lễ tân chọn random. Vì đi lần đầu nên thôi đi thử cho biết. Sau khi trải nghiệm thì mọi thứ ok.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Bác yêu cầu ipad thì sẽ được cho xem á

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea

Bobapop

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/5/22
Chủ đề
0
8
2
0 ₿
Bác cứ nói yêu cầu, Dubai toàn hàng tuyển. Lần mình đi cũng đc đề xuất bé 09...tuyệt vời ông mặt trời luôn bác ah

• Like
Điểm cảm xúc: Chelsea

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở rất vinh dự được đón tiếp anh trở lại cơ sở ạ , chúc anh có những chuyến trở lại vui vẻ với cơ sở và KTV ạ