Q.10 tận cùng của sung sướng 44

Lượt xem: 1,601

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
nghe danh bé 44 lâu nay, nhưng đến giờ tui mới có dịp làm 1 chuyến trải nghiệm thức tế các bác ạ , sau ngày hôm ấy gặp bé về , lòng tôi cứ mãi nhớ nhung về em phải công nhận các ông đi xong về review lại ok phết.
nghe theo các ông đi tầm chiều nên cũng kh đông khách gì mấy vào tới quầy check code xong ra ghế ngồi rít điếu thuốc phát, bạn locker cũng dễ thương canh mình vừa dập thuốc thì bạn bảo phòng đã xong.
lên ngồi xông tầm 5p gì ấy thì thấy bé đi vào, lòng nôn nao kh nhịn dc nên chỉ xông thêm 5p nữa là ra luôn. vừa ra là thấy dáng cực kì cuốn , sẹc xy và nụ cười túm tím toát lên vẻ kiều nữ của em.

tiếp đến là bé mở nước tắm cùng mình , kì rửa bao sạch sẽ thơm tho , gội đầu trên cả gội đầu dưới, ngồi chiêm ngưỡng thân toàn bộ body trắng mượt của em, cũng nhanh tay xoa nắn bầu dú, cười nói vô cùng vui vẻ, tắm xong 2 thân thể trần chuồng cùng nhau lên giường. bé massage khỏe đủ lực , đôi tay mềm dẻo kết hợp với nhẹ nhàng đấm bóp rải đều khắp lưng , bé đi đầy đủ bài làm mình khá thư giãn.

bé dùng lưỡi đi khắp cơ thể , rải đều những cái hôn nhẹ nhàng lên khắp người, trườn qua trườn lại đầy đủ 2 mặt, cặp đùi thon gon, cặp mông căng tròn làm tui kh thể kìm được mà cũng tranh thủ xoa bóp mọi chỗ. thẳng nhỏ căng cứng như lâu ngày chưa được cương, bé bắt đầu dùng cặp dú tấn công chú trym nhỏ trườn tới trườn lui vào đúng ngay miệng, ròi bé bắt đầu ngậm mút nó 1 cách ngon lành, sau 10p chinh chiến thì tui cũng giương cờ chịu trận trước em.

tổng quan 44
v1 lai cam to tròn
v2 thon gọn mượt mà
v3 săn chắc căng mọng
vé mình đi 900 mà có camapro nên còn 450
tip 900 bằng giá vé

• Like
Điểm cảm xúc: Hạo Nam BMT and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @thái kiều đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: thái kiều

thái kiều

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
68
30
0 ₿
cảm ơn camapro đã tài trợ :cuteonion6: