Q.1 - Tận cùng nổi nhớ 99 Dubai Q1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tận cùng nổi nhớ 99 Dubai Q1

Lượt xem: 1,231

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
Dùng camapro đi được vài lần hôm rồi thấy Dory cho chơi event mới biết vụ giảm giá có đến 4 mức giảm thử vận may, được giảm 60% mừng quá chạy qua luôn dubai q1 test liền.
Vừa tới nơi chạy lên dốc cái có ngay chú giữ xe bảo để chú, chú đưa xe xuống hầm mình đi lên . Nay có thêm bé lễ tân mới ta, bé tư vấn xong tui đi vé on2 chọn bé 99 luôn, số lơn nhất . Chốt kèo xong đưa code ra, bé thấy lạ lạ phải nhờ anh phục vụ chỉ mới biết code này giảm được 60% do khách quen, trùi nghe mà thấy hãnh diện hihihi. thanh toán vé chưa tới 500k. tip luôn 1200k . pv 100k nữa chẵn 1800k .
Được sắp cái phòng có cái bồn vuông to to thích thật, hỏi lại pv cho chắc thì pv bảo đúng phòng này, chúc anh trai vui vẻ. Quá là nhiệt tình.
Chui vào xông phát , vừa xông vừa hình dung xem tý 2 shot làm sao cho đủ, thường 1 shot xong là về ngủ li bì rồi. Mà thôi bé vào rồi.
Oh nhìn bé xinh xinh dễ thương ta, bé lau người , quan tâm như người yêu vậy. lại ghế ngồi nào.
Dạo đầu : Ngồi ghế thôi mà đã muốn rạo rực người ôm bé mà nhìn cặp ngực bé như muốn nhảy ra khỏi áo vậy,sờ sờ bóp bóp mềm mềm thích thật. Ôm bé mà mấy bác cũng cẩn thận nha, bé có mùi đấy.....mùi này mà gần gấu là mất xác nhé, tui thì thích quá hôn suốt nó đã, mùi thơm hòa với làn da mát mịn của bé ai mà chịu nổi.
Vào bồn tắm, cảm nhận là rất thoải mái, bồn rộng, ngồi vào đã thấy ấm người, thêm cái chăn 37 độ nữa vừa ấm vừa sướng, bé canh nước rồi tắm rữa, gội đầu, à bé mang dầu gội sữa tắm riêng luôn, chắc mỗi bé 1 kiểu thì phải. Tắm sạch sẽ bắt đầu bé trở nên gần gũi hơn nữa, ôm ấp, hôn lên ngực rồi đi xuống bụng từ từ bé túm lấy thằng nhóc mút nhè nhẹ ròi lại tiếp tục bé trườn lên như chào mời nhóc nó nhập cuộc, mà đúng ngoan, em vừa rời rồi là nó dậy liền . tui nâng nui cặp ngực em mà phải kéo lên để bb tý xong mới thả em ra và em bắt đầu chiến màn 1 , bj trong bồn. cảm giác có nước mà được bj nó đã làm sao, tui chưa quen nên không cầm cự được lâu, phát đầu khá là lạ lẫm, chưa quen thuộc địa hình, thế là bị out , hứa hẹn hiệp 2 bung xõa.
Trước khi bắt đầu hiệp 2 em thư giản cho tui trước, vừa chinh chiến vừa thưa giản quá là cân bằng, em đấm bóp khá ổn, hỏi thăm lực ổn chưa, xong có thêm mấy phần nữa thôi lướt nhẹ. Bắt đầu hiệp 2.
Du lịch thái lan. Em bắt đầu dùng cặp ngực của mình trườn lên trượt xuống một cách nhẹ nhàng, cảm giác này rất là sướng hơn là đè cả cặp ngực . Tiếp tục em lướt đường lưỡi làm tui sợn da gà , nổi da vịt từ từ để tui xoay lại ôm ấp em , rồi em lại đi tiếp con đường khám phá mọi góc ngách, đến khi em đi tới thằng em rồi tui cũng tấn công cấm địa em bằng màn 69 tê tái. em chăm sóc lần này với một địa hình quen thuộc , tui không dễ khuyat phục tấn công hang động em bằng chiếc lưỡi hai mươi mấy năm chinh chiến, từng làn nước nó rưng rưng , từng cảm giác dâng lên , đến lúc tui thở xong tiếp tục, sau một hồi cực lực thì nhóc nó được chăm sóc ưu ái quá nên phấn khới bắn pháo hoa ăn mừng .
Gặp em lần đầu mà như mát hết sực lực và cảm giác về các em từng gặp, chỉ muốn lại vào gặp mỗi em, muốn mỗi em là người để tui sức cùng lực kiệt để rồi được ôm em trong say mê.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,163
1,015
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Chúc mừng anh @atkvina05 đã có những phút giây thăng hoa cùng với bé ạ, hẹn gặp lại anh trong thời gian sớm nhất

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
63
554
276
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @atkvina05 đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Dubai Luxury đã nhập code anh mà anh @atkvina05 đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

Dersa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/8/22
Chủ đề
4
81
78
0 ₿
Bé có chô hôn môi với v1 hk bác? Mình thích bé nào cho hôn môi như người iu

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
90
66
39
0 ₿
Hôn thôi thì được còn hôn như người yêu mà kiểu cháo lưỡi thì mình chưa thử. Do bận húp nhiều hơn hhiii

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
108
77
0 ₿
bác mà cứ nhẹ nhàng thì bé nào cũng nhiệt tình hết đấy.

• Love
Điểm cảm xúc: L.O.X