Tân Hoàng Gia 2 - Đôi điều muốn nói Quy Nhơn

Lượt xem: 22,654

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
đến quán THG2 trên đường Diêu Hồng, vé bảo chỉ có 1 loại vip 220k, mua vé lên lầu 2, được bố trí ngay phòng đầu tiên bên tay phải. CSVC ở đây bình thường (chấp nhận được), có xông hơi ướt và khô (phòng xông hơi khô ở ngay trong phòng xông hơi ướt). Thằng cu dẫn khách còn đóng cửa phòng để hỏỉ anh có yêu cầu bạn nào không? mình ko quen nên chỉ bảo chọn em nào ngoan ngoan một chút (bo cho thằng cu 100k).
2p sau có 1 em miền tây vào, ăn nói vui vẻ, chuẩn bị cho anh xông hơi tắm, cho sờ vô ty nhưng chỉ giới hạn nửa trên thôi.
Mát xa cũng được, nói chuyện liên tục (về mấy anh bạn đại gia chơi thân, quý nhau như anh em....)
Thư giãn thì chỉ có HJ, bảo em nó thì BJ được 2 cái, bảo anh cứ sờ tý, bóp mạnh vào để lấy cảm giác mà out.
Mình không khoái HJ nên không ra được, bo cho em ấy 300 rồi ra về, cũng không xin số và hỏi tên nữa. Em nhận tip và cảm ơn người xa lạ ...
Tổng kết: Tạm Ổn
Chi phí vé 220 + tip thằng cu dẫn 100 (cái này theo mình anh em có thể bỏ qua nếu ramdom) + tip nhân viên 300k.
Dịch vụ thì không đạt được như mong muốn (BJ hoặc hơn) nhưng bù lại bán được 1 rổ dưa lê