Tận hưởng bên nàng 08 ML

Lượt xem: 1,793

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Lời đầu tiên xin cảm ơn bác 6 đã thương tình mà chiếu cố cho e làm cai điệp vụ nhân lúc đang vã mà lại cuối tháng . Nơi xã lũ là bên Minh Long ở Nguyễn Thượng Hiền .
Chiều cuối tuần sau khi đã cầm thánh chỉ trong tay tan ca ra là phi xe đên ngay . Sau khi trình code thì được thu xếp lên phòng nhanh chống . Do không xong hơi nên kiu ku pv nói e xuống liền luôn cho nhanh .
CSVC ơ đây nói chung cũng khá sạch sẽ và mới , phòng thì không to lắm nhưng được cái thơm thoa k mùi ẩm móc
Mình đi số 08 tên P sn 95 theo như lời em ấy giới thiệu , cao tầm 1m55 da trắng mịn tóc ngang vai sạch sẽ và rât ư là thơm . Vòng 1 thì rất bốc lửa có thể nói là hàng khủng vì 1 tay mình sờ vẫn không hết . Vòng 2 thì cân đối nằm ôm cũng rât thích . Riêng v3 và v4 thì rất sạch sẽ gọn gàng chắc có sài nước hoa nên thơm thoa húp rất phê .
Em số 8 này khá là hồn nhiên mặc dù nói chuyện có chút rụt rè . Bài khoẻ của em khá tốt và đủ bài bản . Sv của em thì không phải công nghiệp kiểu chầm chậm nhiều cảm xúc , bj chậm rãi có ngậm thêm cái gì đó cảm giác lạnh lạnh mát mát . Về kỉ thuật mình đánh giá khá tốt bác nào thích tình cảm gặp em này là chuẩn . Đặc biệt em có chiêu xoa bi rất nhột , lúc em bj cũng thoải mái cho mình sờ trên nắn dưới . Vòng 1 mới đầu tưởng hàng nhân tạo ai ngờ là hàng thật . Xong xuôi thì em có mát xa đầu lại và minh tip 500k xong em cảm ơn rồi đưa xuống quầy còn ôm cái rồi hẹn gặp lại nữa chứ .
Tổng kết :
Vé được bác lục hỗ trợ + 500k tip cho em. Sr bác lục vì đã trả bài hơi trễ hy vọng lần sau sẽ được bác chiếu cố thêm

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ yociexp24yociexp24yociexp24

• Like
Điểm cảm xúc: Uber Boy

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Co cơ hội sẽ triển coi thế nào giờ thì chúc mừng bác trước

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Thank các bác nhé mình bổ sung thêm là bé hệ cam thôi còn các vòng còn lại thì ok