Tận hưởng sự thoải mái, thăng hoa cùng số 16

Lượt xem: 5,650

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bé Da Bò

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/6/20
Chủ đề
4
14
3
Gò vắp, Tp. Hồ Chí Minh
0 ₿
sau 1 tháng làm ăn với doanh số không mấy khá khẩm, bèn nghĩ ngay đến việc đi kiếm chỗ nào thư giãn để xả stress, vì trước sau gì cũng không làm ăn gì trong mùa dịch vừa rồi nên quyết định lên cộng đồng xem, dạo 1 vòng thì thấy bên đây đang có khung giờ vàng và cũng muốn trải nghiệm mới nên phi xe thẳng qua.

vừa chống chân chống xuống, thì được các anh tiếp đón rất nồng hậu, có người ra dắt xe dùm mình. Còn mình chỉ việc vào thẳng quầy mà check in cái thôi. Làm xong phần check in ở quầy thì lên phòng đợi, mình đi ramdon cho nó lẹ.

vừa lên phòng thì em đã lên theo cùng mình, thái độ vui vẻ, luôn mỉm cười, em có vẻ điềm tĩnh, sau đó thay đồ để tui vào xông hơi cho tinh thần thoải mái rồi mới chiến.

Đánh giá sơ bộ

Face: 7.5đ có nét cười rất duyên, vì gái miền tây nên chất phát

V1: 9.5đ phải nói là rất tuyệt vời, không thể chê vào đâu được

V2,3: 8đ thon gọn, ít lipit, chuẩn dáng fom

V4: ..
sauđó e làm khỏe cho mình, do mìnhđang mệt mỏi nên yêu cầu làm khỏe nhiều hơn 1 tý,về phần này thì mìnhđánh giá cao 9đ, do em có kinh nghiệm làm spa nên rất chi là thoải mái, bao nhiêu mệt mỏi tan biến hết.
còn phần làm thái thì thôi rồi, vòng 1 căng mọngđi qua cơ thể mình,đi tới đâu thì phê tới đó, như lân lân trên mây, mình thì đã đê mê ngay từ giây phút làm khỏe rồi, nên qua làm thái chịu không nổi nữa nên cho out, vẫn còn nhiều cái chưa khám phá nữa, sẽ hẹn gặp em vào 1 ngày không xa.
chân thành cảm ơn cơ sở nhiều, phục vụ tận tình, chu đáo, sẽ tiếp tục ghé dài dài.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿
Đi bên này bác phải đi vé thần tiên mới đã keke

• Like