Q.10 Tận Hưởng Sung Sướng Với Em 79 Ngọt Nước Của Tokyo Q.10

Lượt xem: 1,971

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hạo Nam 995

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
23/6/20
Chủ đề
8
23
2
0 ₿
Đi vài vòng thì cuối cùng cũng phải quay lại với tokyo, tranh thủ mấy hôm công việc có linh lo thế là vọt xe qua tận nơi Q.10 ghé vào tokyo book ngay một vé xả strest, kèm thêm đó là vòng quay may mắn thế là gặp được em 79, em gái với gương mặt khá xinh, nét dâm, đặc biệt vẫn là body kiểu Loli nên càng thêm phần ưng mắt với em.
Vào phòng là bắt đầu nũng nịu, nói chuyện nhẹ nhàn dễ thương kèm thêm đó là tính hay cười và ánh mắt dâm của em cứ vậy mà lướt khắp người mình càng thêm phần rạo rực.
Rồi cũng vào tắm với em cùng phần phục vụ nhẹ nhàn là kỹ thuật chắt nhịp và bài bản không gì để chê, cùng em đê mê với phần tắm và tận hưởng phần Nuru cũng như BJ của em trong lúc tắm quả thật là một trải nghiệm mới lạ. Em làm rất nhẹ nhàn kèm thêm đó là độ dâm của em như khiến tất cả mọi thứ như muốn vỡ òa từ khi lâm trận, bài bản cho đến kỹ thuật đều quá ổn áp.
Rồi cũng đến với phần mệt của em, bài nuru mà được kết hợp thêm gel nữa thì còn gì bằng, cặp ngực tròn trịa mềm mại của em cứ vậy mà thi nhau lướt khắp cả người, kèm thêm đó là phần hôn liếm đủ trò thì thằng em chỉ còn nước mằn căng cứng. Rồi em chuyển thế BJ ngon lành với từng cái mút ừng ực, đi lưỡi hấp dẫn và phần mút mát thì gọi là phê như tê tê. Nhờ em vào thế 69 để được vét nhẹ vòng bím ngọt ngào của em, nước nôi nhiều kèm thêm độ dâm của em và sạch sẽ tuyệt đối của vùng bím hồng như làm cho thằng em nhanh xả đạn hơn. Out xong vẫn còn thời gian nên được em rót mật vào tai một lúc nữa mới cho về, quá sướng và phê với em.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.