Tận hưởng thành viên mới 59 tb3

Lượt xem: 2,008

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nhậm ngã hành

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/11/18
Chủ đề
2
40
12
34
0 ₿
Chào chư vi tiền bối cùng các đồng đạo đồng râm.
Sau bao năm tu hành chưa đắt đạo vì lòng còn động với mấy tiên nữ , thế nên nay tiên sinh đành nghỉ tu vài tiếng để theo tiếng gọi nhân gian.
Vừa nghỉ thôi đã tới chốn thân quen đường Ngô Quyền với khách sạn thái bình 3. Vẫn sự nhanh nhẹn của các tiểu nhị chạy ra giữ ngựa rồi mời lên phòng. Do quen với gói thái thành ra chọn gói đó với yêu cầu bé nào tướng nhỏ nhỏ thôi nhé.
Vào phòng tầm 5ph xông hơi thì bé cũng vào. Dáng mi nhon vội mở cửa phòng thì một sự khoái lạc trỗi dậy. Dạ trăng trẻo nữa chứ. Vậy là tranh thủ cho em tẩy trần trước. từng bước em dùng đôi tay mơn mớn để tẩy bớt bụi trần mà tại hạ đã như không yên rồi. Em vuốt ve và chăm sóc khá kỹ. Sau đó là em đưa lên bắt đầu thi triển môn maxa khỏe. Khá tốt đấy. Có lực. Đập tan bao nhiêu mệt mỏi ra ngoài.
Một câu chuyện buồn xảy ra. Bổng nhiên em không nói gì nữa. Sao thấy vắng lặng thế, em bước xuống giường như bỏ rơi tại hạ. Tại hạ có làm gì sai đâu sao im ắng thế. Ấy vậy không phải rồi. Em rưới lên một dòng nước mát lạnh và lập tức em trường người lên một cách mãnh liệt làm tại hạ không kịp định thần. Chỉ biết hoà theo cảm xúc của bản thân. Hơi thở dồn dập với hơi thở của em. Với sự nhịp nhàng làm tại hạ như muốn bay lên mấy tầng mây. Bỗng nhiên theo cảm xúc lại hạ lật người lại bắt đầu khám phá em. Với đôi gò bồng đảo hấp dẫn mà này giờ đang áp đứa em khiến nó không thể chịu nổi. Sau là khe suối nước ẩm ướt từ bao giờ. Em vẫn trườn và chăm sóc thằng em cẩn thận. Tại hạ thì triển nhất ☝️ khai phá khe suối đây ẩm ướt. Em hoà theo cảm xúc và tại hạ được thăng hoa cùng vào cảm xúc.
em nhẹ nhàng lau người và đi rửa tay lai xong xoá bóp đâu cho tại hạ hồi phục nguyên khí.
Thời gian vừa đủ để tại hạ cùng em tâm sự và chia tay. Không quên gửi lại em vài lời tâm sự.
Xuống quầy thanh toán tại hạ đưa chẳng 1.000 ngân lượng cho tấm vé và thưởng cho em ấy.
Một buổi xuống núi đầy kỹ niệm
Vài điều nhớ đến em số 59 với thời gian 4h chiều đến 5h sáng. Một cô bé xinh teen đáng yêu

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.