Tận hưởng Vip Thái đong đầy đam mê bóng đá Seagame 30

Lượt xem: 1,342

Startup

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
20/9/19
Chủ đề
1
6
2
30
0 ₿
Chào mấy ae, trước hết xin cảm ơn cơ sở Dubai Gv và Dory đã tạo điều kiện dự đoán kết quả bóng đá để mình có thể nhận được quà tặng Free Vip Thái.

Lâu lắm rồi mình mới có cơ hội trở lại Thiên đường giải trí Gò Vấp (thật ra cũng chỉ 5,6 tháng thui, đo đổi địa chỉ công tác nên tui di chuyển chỗ ở - sr hơi lạc đề xíu kk)

Về CSVC không thể không hài lòng với Dubai Gò Vấp, xông ướt và xông khô đều rất tốt mình đánh giá 5 sao.

Lan man mãi, xin vào phần chính: bé số 79, em nhìn khá dễ thương người Thành phố biển Vũng Tàu, giọng nói khá hay, chắc do bé quen tiếp khách du lịch kaka. Mình xông hơi xong ra đc em lao khô và dìu vô bồn, vừa tắm bé vừa ghẹo ghẹo thằng nhỏ, làm nó chào cờ thẳng đứng, nhưng bé cũng biết nên tha nó để giành còn đi Thái với sau nữa kk (:)

Phần massage khoẻ: em làm bài bản từ đầu đến chân, đá nóng, đầy đủ bài, đấm bóp rất vừa lực, kéo bão lưng, khớp chân rất vừa ý. Đặc biệt đá nóng độ nóng vừa phải và bé cũng căn vừa nhiệt độ nên em rất hài lòng. Đúng là xong khỏe cái khỏe hẳn người ra.

Đến phần hay nhất là mệt: em làm cực kỳ chăm chỉ, cái cặp cam với chiếc lưỡi em đi phối hợp nhịp nhàng nhịp nhàng, đi sâu vào từng ngóc ngách và cái ngóc sâu nhất cũng không thoát khỏi chiếc lưỡi của em, biến cố đột nhiên xảy ra, tự dưng đang hòa quyện thành một thì thằng em tui mất kiểm soát cái out ra luôn. Bé cũng khá bối rối, chắc do nhiệt tình quá nên bé dùng hơi nhiều skill quá, với có cả âm thanh nên thằng nhỏ khó kiểm soát, đúng là họa vô đơn chí.

Mình đề nghị làm lần 2, do tối hổm mừng Việt Nam thắng Sin lẩu dê còn tồn đọng nên khá xung kk (cái này hơi phá luật tý, do vé này chỉ 1 shot), chắc do thấy mình cũng còn xung với bé cũng còn dâm nên bé cũng đồng ý, thêm một lần nữa cơ thể em với tui như đang hóa quyện lại em trườn lên trượt xuống mà nó như rất khớp với nhau không có chỗ nào mà em không lướt đến được lần này mình out trong sung sướng, sau khi mình out bé vẫn ngồi cạnh tâm sự thì thầm như người yêu vậy, phải nói là bé quá chu đáo, ở Gò Vấp mình tuy kiến thức nông cạn nhưng cũng đã ghé 7,8 cơ sở Onsen, Thần tiên hay Thái, (1 shot hay 2 shot) đều đã được thử chỉ có Ticket Vua là chưa thui keke (lần tới chắc mình đi 1 Vua 2 Hậu kk), mình thấy rất rất hài lòng.

Một buổi chiều tối không thể không hài lòng hơn nhất là cái lưỡi điêu luyện của em, vẫn làm anh sao xuyến kk...

Cuối cùng chúc Dubai Gò Vấp luôn luôn thịnh vượng và là chỗ dựa tinh thần không thể thiếu của anh em. Cảm ơn các Admin “CongdongMassage” đã tạo những event không thể hợp lý hơn, cám ơn các em U22 Việt Nam đã cống hiến hết mình vì tổ quốc.

• Like
Điểm cảm xúc: xpress and mt_2805

Anh Da đen

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
17
467
85
44
0 ₿
chấm 79 rồi nhé. mà vào mình mua gói 2 shot hay 1 shot rồi thỏa thuận nếu đi 2 shot vậy bác