Tản mạn chuyện matxa - Random massage thoughts

Lượt xem: 2,323

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Hi,

Hôm rồi nghĩ vu vơ trong lúc đợi kẹt xe, thế nào lại nghĩ đến mấy em KTV matxa. Ở đây nói mấy chỗ làm miệng nha chứ làm tay thì ko nói làm gì. Mấy em kể là trung bình 1 ngày làm 5-7 lượt khách. Cứ theo đó nhân lên thì 1 tuần là 35-49. 1 năm 52 tuần là 1820-2548. Cho như trừ hao ra mấy ngày mấy em nghỉ phép và những lượt khách quen (1 người vô nhiều lần) thì làm tròn xuống còn khoảng 1500-2200 khách. Nghĩ tới chuyện 1 năm suck cock 1500-2200 người khác nhau thấy cũng giỏi thật :D.

Lâu rồi có em đem chuyện "sinh viên dược đẹp trai con nhà giàu" ra chém. Còn thêm thắt lung tung "cử nhân dược từ nước ngoài về, sad ending, v.v." như là chuyện của em nó thật. Nghe xong cũng tưởng thật luôn mới đau. Sau đọc cái bài "Tâm sự của 1 nhân viên tại cơ sở matxa" mà bác nào post tháng trước mới biết là bão cấp 12. Vãi cả chém gió :eek:.

Trước giờ đi matxa cũng nhiều, nhưng chỉ mới làm duy nhất 1 em ra nước ướt tay ướt quần. Còn mấy em khác đa số là có tẹo nước ướt ướt ngón tay ở bên trong. Ko biết các bác có may mắn hơn ko?

thich buoi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
21/1/14
Chủ đề
1
70
32
0 ₿
Nhìn con số mà bác tính thì chóng hết cả mẹt. Còn vụ nước nôi thì tui may mắn hơn bác tí, khoảng 2-3 em, không đếm nhưng sure là không quá 5. Nói chung cái j làm nhiều thì nó phải chai thôi, làm sao mà tránh được :D:D:D

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Bác nào tán được mấy em KTV về làm vợ chắc chuyện chăn gối sướng lắm. Thật chứ, mấy em nó làm vài năm thôi là suck cock cả mấy ngàn người, kinh nghiệm đầy mình rồi. Anh em đi matxa đa số là người bình thường, vét máng cả đời chưa chắc skill đã bằng được mấy em nó BJ vai` tháng.

Sửa lần cuối: