Q.1 Tản Mạn Đại Nam ! ☕️☕️☕️

Lượt xem: 25,530

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
E nào vậy bỏ đi bác ơi, mấy em mà lành tính thì thích khách nhẹ nhàng lịch sự, ít tiền tí cũng ok hơn, hơn là khách cho nhiều mà quậy phá nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

C.U.O.N.G

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/19
Chủ đề
0
47
29
48
0 ₿
Đã đi mấy em ruột thì mấy em sẽ biết tất tật cái gu của mình, đôi thì bonus ít xíu mấy em vẫn vui không so bì gì mới gọi là ruột chứ

• Like

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Không hiểu sao tôi đi thì nhẹ nhàng lịch sự với em, nhưng gần đây thì thấy em không được vui vẻ như ban đầu. Không biết có phải do tui tip không được cao so với khách khác của em không.

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Em làm vậy với tôi vài lần gần đây nhiêù khi cũng giận em không muốn gặp lại nữa. Nhưng thật sự em hợp gu tôi về ngoại hình. Tôi khá kén về ngoại hình nên đi em khác thì cũng không được vui.

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Có trường hợp như vậy đó Huynh, mình cũng từng đã bị hình như em số 30 tên C ... lâu lắm rồi. Mình mới di 2,3 lần gì đó thôi (chưa phải ruột), mình thôi không quay lại nữa. Trước giờ chỉ có 3 em 5,18,64, là mình đi khá nhiều trên 10 lần luôn đó ...và thậm chí mình cũng có mời đi ăn bên ngoài

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: rùa con and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Em Vy 64 đúng là cực phẩm rồi bác. Bác đi em nó nhiều vậy chắc cũng được chiều chuộng tới nóc rồi hehe.

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
46
14
39
0 ₿
Mấy e này còn làm k bác

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
40
0 ₿
Theo kinh nghiệm đi ms gần 10, tìm được em nào ưng ý, đi nhiều lần tạo thiện cảm, mối quen, dò hỏi em nó mình muốn thoải mái hơn nữa xem sao, tất nhiên là phải chịu chi nhiều hơn (tới z khả năng cao là ko rồi, tới y thì có thể). Còn muốn hơn nữa thì hóng cao nhân khác, ko thì phải chịu chi đi chơi xa thôi.

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Nghỉ hết rồi bác ơi, lúc SG lockdown năm ngoái là các em về quê hết ... em 64 thì có bồ và mở tiệm thẩm mỹ lâu rồi, em số 5 cũng có bồ luôn, chỉ có em 18 là chưa thì phải ...mà không biết có quay lại làm không nữa. Em 64 từng nói là hầu như các chị ở đây sau khi một thời gian (chắc có bạn trai cho tiền trong thời gian đó), cũng quay lại làm thôi vì không có người cho tiền thì biết làm gì bây giờ ... ngoại trừ những em có vốn biết cách làm ăn thì may ra nghỉ luôn ...

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Oh, không bác ơi ... lần đầu mình gọi em rủ đi ăn là vì có chút chuyện buồn chứ không muốn vào dn làm massage. Và mình có nói thẳng là em đi ăn với anh 2 tiếng anh sẽ trả tiền bằng tiền anh tip ở phòng VIP. Xem như công của em thôi . Lúc đầu em này có hơi ngại vì không biết sao, nhưng cuối cùng mình chuyển qua ăn trưa cn nên em đồng ý ....Mọi việc chỉ là đi ăn và nói chuyện, sau này mình có đi ăn vài lần nhừng cũng là xã giao ... em cũng không lấy tiền tip nữa, xem như bạn bè đi ăn thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and SoHuong

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
1 thời tháng nào cũng đi 1-2 lần, đặc biệt là khi trời mưa, nhậu sơ sơ vài chai xong đi nó tê hết biết.
Giai đoạn mình hay đi là 2011-2014
Lúc ấy thì nói về kiến bò và chịu chơi thì có số 53, kiến bò lúc nằm sấp tuyệt vời, sau lật ra còn bò tiếp, đưa tay thò vào bóp vếu thì em bảo: "để e chỉ cho, thò từ dưới áo vếu thò lên, bóp mới trọn được hết cái vếu, mà 2 tay 2 bên luôn mới sướng". Giờ chắc ẻm cũng 3x rồi, ko có info gì, chỉ là chút chiêm nghiệm thôi...
Số mình ấn tượng nhất là số 9 thời điểm đó, ko biết có bro nào đã từng đi ko, mặt như Minh Hằng nhưng body thì Minh Hằng còn lâu mới bằng nhé, nhất là về khoản V1 fai nói là tuyệt luôn. Tới nỗi mình bị mê nhan sắc của ẻm, cảm thấy ko nỡ xúc phạm tới nó nên ngoài ms khỏe, trò truyện nắm tay chút chút ra thì ko làm gì cả... nghĩ lại đúng là ngu haha
Còn 1 số làm tàm tạm là số 79: mặt giống Chung Thục Quyên, cái này em 09 cũng xác nhận là giống thật, còn bảo ở đây nhiều người nổi tiếng lắm anh.

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Vậy giờ còn đi ko vậy bro.

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
giờ lâu rồi chưa đi lại á, có đợt vừa ra tết rồi có đi Viễn Đông thì quá bất ngờ vì lúc relax em KTV cởi hẳn áo + bra ra, váy thì vén lên tuột hẳn quần lót ra, BJ và CIA luôn - chịu chơi kinh. Hôm qua mới lên diễn đàn xem xem, vô đại nam thì mới thấy ae bảo giờ cũng có BJ :))

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Thời buổi onsen nuru nhiều quá mà bác nếu ko theo xu hướng sẽ bị đào thải thôi. Nhưng cá nhân mình vẫn thích gu hồi xưa, vì căn bản mấy em đẹp ko chịu làm nhiều thế đâu nếu ép mấy em sẽ nghỉ.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh 7

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
uh bữa mình vào VĐ gặp e đó sn 2k1 mà, dễ thương lắm nên mới bất ngờ vì lúc relax em cởi hẳn ra. Cũng lâu quá mình ko đi nên bị lạc hậu rồi. Onsen nuru các kiểu thì ngốn nhiều $ quá nên chưa sẵn sàng trải nghiệm.
Công nhận làm như hồi xưa cũng hay ghê, mình cũng là fan kiến bò mà :)), ms khỏe thì cần nhẹ nhàng - đủ lực là đc, ko fai quá mạnh tay như kiểu mấy em hay làm mạnh thì mấy ông trâu bò gymer mới hài lòng.

• Like

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Đúng rồi, phải thay đổi theo thời gian ... nhưng nhiều quá riêng bản thân mình thì thấy ngán ngán sao đó! Có lẽ mình thích úp úp mở mở hơn là tè le trước mặt. Bởi vậy khi thấy mến mến em nào thì mình quay lại làm tiếp, ít khi đi kiếm đào mới lạ vì có lẽ mình thích nói chuyện hợp gu hơn. Nhớ vào khoảng 2005, 2006 lúc Lê Duyên mới thịnh hành đông như kiến ... bây giờ thì ôi thôi. Chả hiểu các huynh có hay đi không, lúc trước dịch mình thỉnh thoảng vào Lê Duyên vẫn thấy cái thú riêng của nó

• Like