Q.1 Tản Mạn Đại Nam ! ☕️☕️☕️

Lượt xem: 25,540

Jack_leon002

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/14
Chủ đề
3
43
19
0 ₿
Xin số ẻm lun bro ơi, thanks bro!

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Bác kể về Lê Duyên mình nghe với, trước giờ chỉ nghe nói chứ mình chưa khám phá chỗ này nghe nói chỉ phục vụ cho Việt kiều nên cũng ngại vào quá không biết bây giờ còn hoạt động ko.

Jack_leon002

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/4/14
Chủ đề
3
43
19
0 ₿
Hum bữa đi đại nam dc số 27 good lắm nha ae. Trắng trẻo, dễ thương lại vui tính nữa. Sắp tới sẽ cố gắng đi nhiều để cập nhật số good cho ae!

• Like
Điểm cảm xúc: Anh 7 and SoHuong

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
LD đóng cửa hết rồi Huynh, tiệm mình hay đi là LD4 nghe nói sang lại cho em nào lúc trước cũng làm ở đó thì phải. Đổi tên là gì mình cũng không biết, nằm trên đường Trương Định. Vào đó chán lắm Huynh ơi, chỉ là gội đầu, massage thông thường không có thư giãn gì hết. Nếu các huynh thích chinh phục các em thì vào vài lần và rủ đi ăn, đi chơi bên ngoài thì được ... tất nhiên là tốn bạo luôn. Cách đây 7,8 năm mình có quen 1 em ở đó, tốn công cũng nhiều nhưng thấy em có vẻ vòi quá nên mình bye bye luôn rồi .. cũng may được tới Z vài lần gỡ vốn. Chả hiểu tại mình cảm thấy em vòi hơn lúc trước hay tại đàn ông khi đã đạt được những gì muốn thì bắt đầu chán hihi

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Ổn quá bác nhỉ mình cũng đang cần HTGĐ nào đẳng cấp tí gái xinh như Lê Duyên đi cũng thư giãn lắm.

C.U.O.N.G

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/19
Chủ đề
0
47
29
48
0 ₿
2 type khác nhau bạn à, Lê Duyên xô bồ, khách hồi xưa chủ yếu là Việt Kiều; Phương Nga khách chủ yếu mấy cốm có xe đệ lái xe đưa tới, đệ trả tiền phủ phê cho nhân viên

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin007 and SoHuong

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,085
468
0 ₿
Công nhận Lê duyên nhìn xô bồ quá rất ngại vô, đi chủ yếu để thư giãn đầu óc xô bồ thì ko hay ho gì bác.

Anh 7

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/4/21
Chủ đề
1
22
12
0 ₿
Là có hớt và gội ko bro, hay chỉ ***.... tại thấy bro ghi ráy tai các thứ nên hỏi.

C.U.O.N.G

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/9/19
Chủ đề
0
47
29
48
0 ₿
Thợ thầy ok lắm, gội đầu, ráy tai khỏe cả người bạn à. Đối tượng khách ở đó đặc biệt bạn à.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh 7

Dat Vu

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/6/22
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Hôm nay vào SG công tác, vào Đại Nam bên Yersin gặp em 22, quá hợp gu, có bác nào đi chưa, mặt xinh body chuẩn, nói chuyện vui vẻ.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
512
194
0 ₿
Nhắc mấy tiệm này mới nhớ, hồi đó hay đi DN Max thì phải? ở Tôn Thất Tùng, năm 2009 quen 1 em 19t, đi chơi với em các thể loại, giờ ngó lại em 32t rùi

LD vòi quá, hồi đó nhớ em ra giá tip tối thiểu 300k, đi lần đó rồi thôi

• Like
Điểm cảm xúc: juanjuan

Kevin007

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/4/16
Chủ đề
3
131
50
51
0 ₿
Đúng rồi Huynh, LD các em vòi giữ lắm nhưng mình chưa bị các em ra giá tip bao giờ mà bị cái mặt một đống như bánh bao khi trả tip ít. Thời xưa có lẽ massage chưa thịnh hành nên LD còn lộng hành, bây giờ thời thế thay đổi mà không cập nhật kịp thì chỉ có đóng cửa dẹp tiệm thôi

ecoman

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/5/22
Chủ đề
1
10
1
0 ₿
Pe nay hom trouc moi di. Service tot ma nhin co ve hoi manly. Minh ko recommend.

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong