Q.1 Tản Mạn Đại Nam ! ☕️☕️☕️

Lượt xem: 25,732

Replica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/22
Chủ đề
2
7
13
0 ₿
Trời gió bấc hiu hiu lành lạnh, cùng với ly cà phê, điếu thuốc, tôi ngồi nơi bờ sông nhớ lại khoảng thanh xuân của mình với Đại Nam, một thằng nhóc chân ướt chân ráo lên Sài Thành lập nghiệp, nhờ bạn bè giới thiệu bộ môn xả stress đầy hấp dẫn của cánh đàn ông, tôi được trải nghiệm và trở thành khách hàng ruột của nơi này trong hơn 10 năm qua, bao nhiêu em ktv đến rồi đi, đa số tôi đều biết, tôi cũng hiểu các em sẽ không bám trụ lại cái nghề này suốt đời. Rồi cơn đại dịch covid ập đến, cơ sở này đóng cửa cũng như bao chỗ khác, không biết đến khi nào mở trở lại, đối với tôi đây là nơi massage thư giãn đúng nghĩa, đúng gu mà tôi thích, khó có nơi nào khác thay thế.

Lần đầu tiên ai cũng nhớ như in đúng không ạ, tôi cũng vậy, ngày đó tôi với một người bạn quyết định bắt xe bus đi từ làng đại học thủ đức vào 102 yersin, q1 để thử cái gọi là của sài thành, 2 thằng cũng chỉ nghe report lại từ miệng của một đàn anh nào là mỹ nữ, skill đỉnh, phòng ốc khang trang, vip có tiếng…. Hai thằng ngồi xe bus mà nôn nao hẳn ra, hồi hộp là đằng khác, lúc đó tôi còn sợ vào đó người ta sẽ chê cười những đứa mới biết “ăn chơi” như tụi tui, sợ các em sẽ bợp tai, hay gọi quản lý khi chúng tôi táy máy sờ soạng khi các em “relax”. Nhưng không, tất cả các điều đó tan biến khi tôi bước vào ĐN, các bạn phục vụ tiếp đón rất niểm nỡ, lịch sự, hướng dẫn chi tiết cho những newbie chúng tôi, và tất nhiên tôi cũng không tiếc tip cho các bạn.

Mùi xả phòng xông ướt, hương vị làm tôi nhớ mỗi khi rời sài gòn, không gian không quá lớn nhưng gọn gàng, sạch sẽ, riêng tôi chỉ thích xông ướt rồi ngâm chân, ngồi tám chuyện tý trước khi lên phòng body cùng với các tiên nữ chốn này. Đặc biệt tôi không thích massage chân, trừ những lúc hiếm hoi đi đá bóng về ghé ngang, chân cẳng nhừ đi.

Cô gái mà tôi gặp lần đầu đẹp đến nỗi làm tôi đứng hình im lặng trong 5 phút đầu tiên, dáng người nhỏ nhắn, gương mặt tây hút hồn, mắt to, cười rất dễ thương, em thuộc tuýp người dễ thương chứ không phải nóng bỏng. Vòng 1 tương đối, có thể gọi là nhỏ nhưng rất cân xứng với body em, eo ót chuẩn, đặc biệt vòng 3 nảy nở, khá căng trong bộ juýp sexy, tôi đảo mắt nhìn một vòng, bất chợt em hỏi

- Nằm sấp giúp em nha, massa body cho anh trước

- Oke em, tôi rụt rè vâng lệnh

- Chắc anh đi lần đầu đúng ko, em có gì mà sao anh nhìn không chớp măt vậy

- Àh ừ, không giấu em, anh mới đi massa lần đầu, hy vọng em đưa anh vào đời, em là người đầu tiên phá zin anh áh nhen

- Em cười lớn, anh này xạo ghê, đi lần đầu mà biết người ta làm gì anh không mà phá zin

- Thì anh nói vậy áh, giờ em có bao nhiêu nội công, triển hết nha..

(Còn tiếp)

• Like
  • Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: xpress, haiau_sea and emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
hệ thống Đệ Nhất mình đi từ 2004, Đại Nam mình đi từ 2005 ngay ngày khai trương, mình còn nhớ ngày đó được miễn tiền vé. Nói chung các số nổi tiếng đều biết. Nếu là dân kì cựu đều biết sự kiện số 39 ở Đại Nam

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Replica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/22
Chủ đề
2
7
13
0 ₿
Bro nhắc xíu thông tin để mình nhớ, chừng 2008 mới gia nhập bộ môn này. 39 em Nhi sau này mình biết

• Like

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
hệ thống Đệ Nhất mình đi từ 2004, Đại Nam mình đi từ 2005 ngay ngày khai trương, mình còn nhớ ngày đó được miễn tiền vé. Nói chung các số nổi tiếng đều biết. Nếu là dân kì cựu đều biết sự kiện số 39 ở Đại Naót

Lót dép hóng
Mình cũng thích Đại Nam Minh Tâm Đệ Nhất hơn mấy chỗ BJ

• Like

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Thật sự cái gu Đại Nam khó chổ nào có được, bây giờ toàn Massage kiểu JAV, nhìn ngán, mong là ĐN vẫn giữ được gu này. Sau 1 buổi nhậu hoặc một ngày làm việc mệt mỏi, vào Đại Nam với những em tiên nữ khá đồng đều nhau về ngoại hình lẫn skill, luôn nhẹ nhàng đón tiếp khách và chăm sóc như người yêu, kỹ thuật massage khỏe khá tốt, nằm trò chuyện cùng các em trong tiếng nhạc đu đưa, mùi hương các em thoang thoảng, kỹ thuật HJ thấy phê hơn cả BJ, thích lúc các em vừa HJ vừa xà xuống hôn cổ lick ti mình, mùi hương từ tóc các em xỏa ra làm mình vương vấn. Đi chơi lắm rồi cũng có ngày gặp ma, đã từng xi mê 1 em ở ĐN như điếu đổ.

ĐN là cái gì đó một bầu trời kỷ niệm với mình, bây giờ công việc mưu sinh nên ở xa SG, mỗi khi đi nhậu bạn bè hay rủ đi massage thì mình chả muốn đi nữa, vì đa số toàn thái, onsen, chỉ nhớ về ĐN thôi. Mong sớm có ngày tái ngộ ĐN.

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
Nhi là em Đông Nhi là số sau này, khoảng 3 4 năm mới cho các em lấy lại số 39 đó. Về 39 thì có 1 vụ án, nên sau này khi nhắc đến số 39 các em đều sợ ma, nhất là các em làm ca đêm.

• Like
Điểm cảm xúc: Replica

quangvy

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/10/17
Chủ đề
4
46
14
39
0 ₿
Mình cũng fan DN, lần đầu tiên đi mas nơi này và nhiều nơi khác nhưng chỉ trở lại DN thôi, sau dịch có trải nghiệm những nơi khác nhưng vẫn chờ DN mở lại, cảm giác HJ nhẹ nhàng với mấy em có nhan sắc hơn những nơi khác với mình là đủ. Đối với mình những e nói chuyện vui vẻ, đẹp, massage tốt, HJ thôi là ok.

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Anthony Tr, Garryyau and Replica

bubu333

Tập Sự
Bé Tập Massage
22/4/17
Chủ đề
0
27
9
32
0 ₿
Chuẩn, tui thì Minh Tâm là cơ sở đầu tiên biết tới massage, lúc đó cũng chỉ massage + HJ nhẹ nhàng thư giãn, sau biết thêm Đệ Nhất, Đại Nam. Giờ thì toàn vip thái, onsen, nuru, phục vụ mục đích thư giãn. Giờ các cơ sở đua nhau lên phòng vip cả, nhiều khi muốn cùng ae vào vừa xông hơi + trò chuyện sau đó lên phòng thì tương lai có khi ko còn nữa :(

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui, Anthony Tr and Replica

Replica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/22
Chủ đề
2
7
13
0 ₿
Bác nói vậy tui nhớ rồi, phòng cuối ở hành lang, nói chung tui cũng tin mà ko có sợ nên cũng đi phòng đó mấy lần, ko có gì hết

Replica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/22
Chủ đề
2
7
13
0 ₿
Thứ 3 này, 5/1 sẽ chính thức mở lại. Tất cả các đồng dâm ở đây cũng chung sở thích massage nhẹ nhàng, mơn trớn kiểu tổ trưởng 14, chọc ghẹo vuốt bìu khi nằm sấp, thỏ thẻ liếm tai như một số em khác, không cần dùng tay kích thích quá mạnh, sục đi sục lại thì ae vẫn xuất ra nhẹ nhàng, khoái cảm. Nhắc đến ĐN là nơi mỗi lần mình xả stress sau nhiều căng thẳng cuộc sống

Giờ nói quan lý chọn như hình mẫu các em thời xưa chắc khó có dc, giờ chú trọng quá nhiều đến BJ, nhu cầu sinh lý mà quên đi cái chất của Massage thư giãn đúng nghĩa

• Like
Điểm cảm xúc: quangvy, emhamvui and DarkKnight

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
535
304
39
0 ₿
Hay quá, tui có sở thích giống bác, đi massage để đc thoải mái, sau đó sẽ là màn mơn trớn nhẹ nhàng, cuối cùng là tuôn trào. Bây giờ toàn kiểu thái, nuru...thiên về nhục dục hơn là cảm xúc

• Like

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
508
189
0 ₿
Bên Nguyễn Siêu mở cửa từ hôm thứ 3 28/12 rồi. Bên ĐN giờ dần dần mấy em cũng như ở các cơ sở khác: sexy 100% khi thư giãn, BJ...

xenon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/8/13
Chủ đề
1
40
3
0 ₿
oh, thứ 3 mở lại rồi à
Giờ có Đệ Nhất mở lại rồi, anh em cần thì đi Đệ Nhất đỡ

Replica

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/1/22
Chủ đề
2
7
13
0 ₿
Giờ vô lớ ngớ ko biết em nào giờ, chắc lôi hình cũ 1 năm gần đây hỏi mấy em còn làm hay nghỉ. Ae nào chung sở thích mình nghĩ add zalo hay ***, trao đổi hỏi thăm hình ảnh thông tin các em nó, post public trên này ko tiện

• Like
Điểm cảm xúc: mxbvsk and Garryyau

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Mẫu như em của bác chắc vẫn còn đấy, chỉ là ko bít ẻm đi làm lại chưa thui
Giờ ko hẳn bên đó ai cũng sexy 100 hay bj, chỉ vài em thôi. Cả mình cũng chỉ nghe kể lại chứ chưa đc trải nghiệm có lẽ vì xấu dzai, cơ mà cũng ko thích vậy lắm, thà là vẫn giữ style cũ cho người như chúng ta lưu giữ kỷ niệm thì hơn

• Like
Điểm cảm xúc: Replica, DarkKnight and emhamvui

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
504
162
0 ₿
Đn bửa thấy đăng mở và thấy nhìu loại vé qá, ae ai bít chia sẻ, tôi thì thấy như trc lại hay, chỉ 2 loại

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
96
3,550
1,658
5 ₿
Đó là bên Ng Siêu thui bác. Yersin sắp mở lại vẫn là hai giá vé như cũ