Góc tâm sự tản mạn, say nắng cô gái cần thơ và cái kết

Lượt xem: 3,451

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
chào các bak, sau thời gian nằm vùng theo dõi diễn đàn và cũng đọc nhiều tâm sự yêu (say nắng gái ms), không ngờ hôm nay mình cũng phải đăng nhập để viết lên tâm sự cho nhẹ lòng.
mình là thành viên tích cực tại TC cần thơ (cũng thuộc dân tỉnh lẻ nghèo mà ham vui). sau khoảng hai năm ghé vui chơi thì không có gì đặc biệt vương vấn, nhưng đến khoảng thời gian trước tết AL 2022, mình được radom một bé rất ư là dễ thương, nói chuyện ngọt ngào, dễ mến, sau chuyện *** rồi cũng add zalo, nc tâm sự cả ngày không hết chuyện, rồi cũng hẹn hò đi chơi (lành mạnh), những lần sau vô TC gặp em mình chỉ tâm sự nc với em ấy, không abc xyz gì cả...mình chợt nhận ra đã có một tình cảm đặc biệt dành cho em ấy, mình cảm thấy ghen mỗi khi mình gọi đt em k nge máy và em gọi lại nói rằng em mới làm xong, càng ghen thì mình gọi điên cuồng hơn, rồi mình bắt đầu thổ lộ tình cảm của mình với em ấy, để rồi em chốt đơn là anh với em không hợp nhau, em chưa muốn ràng buộc, anh tìm ngkhac đi...và block mình luôn.hic, mình buồn lắm các bak, bao nhiêu kỷ niệm hẹn hò, kế hoạch còn dang dở không làm được cùng em, mấy hôm nay mình không ngủ dc và luôn nhớ về em ấy, các bak cho em lời khuyên với.

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Thôi bỏ đi mà làm lại.
Đầu tiên: bác ghen kiểu này nếu em nó theo bác sau này khi có chuyện gì bác có chắc sẽ không nhắc về quá khứ ko?
Thứ 2: hiện tại gái massage thu nhập không dưới 70tr tháng, bác nhắm chu cấp nổi cho ẻm không?
Thứ 3: em ấy cắt đứt vậy là tốt cho bác thôi. Hôm bửa có ông kia tâm sự có bé nó quen luôn xong về nhà 2 bên luôn và cuối cùng tặng không cho em ấy 1 số tiền kha khá.
Kết luận: không nên dây dưa. Nếu em nào muốn thì sẽ vì bác bỏ nghề. Còn em không có ý định bỏ nghề bác khỏi cần suy nghĩ tới.

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios and Gútchóp

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Oh my... bak Phát nói 4 điều mà đúng hết trọng tâm tui nghĩ luôn; gái ms đi làm vì tiền và tiền thôi, nếu em đó OK với bak mà bak có khả năng chu cấp cho họ và được bao lâu? Với lại cái trọng tâm nhất bác NP92 nói là nếu em thích bak thì ẻm sẽ bỏ nghề theo bak, còn không thì có miễn cưỡng cũng chỉ có uổng công, tốn sức, óm cái túi tiền mà sau này cũng sẽ cay à. Đau dài chi bằng đau ngắn bak ơi. Nói tóm lại mấy em ms 99.9999% mình đi chơi vui vẻ sả stress là đủ, chân tình không có tồn tại những nơi đó nha bác

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
E có bỏ nghề theo a ko PhátB27B27hứa sẽ tẩm quất e mỗi ngày

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Nhớ không ngủ được hả, ngày vào quất 2 cữ, đều đều 1 tuần cho tui, chỉ đi mỗi ẻm thôi, chờ cho bằng dc.

• Like

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Bác nói đúng quá , chắc cũng từng say nắng em nào rồi đúng không B32

• Haha
Điểm cảm xúc: Neo

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Toàn mấy em say tui thôi, một là mấy em sẽ bỏ nghề theo tui, tui không chịu thì bắt tui vô làm free, riết ngại quá ko muốn đi matxa nữa B12B12B12

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Á đù vậy luôn à bác, free xong rửa chén lau nhà bù hả kkk

• Haha

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
em cảm ơn lời chia sẻ của bác, bác sn 92 nhỉ, nếu v thì bằng mình, mình đã xác định mqh nghiêm túc dài lâu với em ấy (quá khứ k qtrong).
trong thời gian bên em thì em không đòi hỏi vật chất hay quà cáp, chu cấp gì từ mình cả, mình cũng nói với em là mình làm công ăn lương theo hệ số (hiện tại chưa tới 10tr/tháng) thậm chí em còn mua quà (trái cây) gửi cho mình và ba má mình nữa, đã có lần mình nói với em là em nghỉ y, a xin cho em đi học trung cấp mầm non rồi xin việc cho em làm rồi tiện cưói hỏi luôn nhưng em không đồng ý (lý do chắc các bác hiểu rồi)..
dại gì k bằng dại gái phải k các bác, các bác chửi em đi cho em tỉnh ra

• Wow

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Cái này là lỗi do ông nhá do ông quá vội vàng, suy diễn ảo tưởng, có thể ẻm có tình cảm với ông thật, nhưng hiện trạng với ẻm chỉ muốn yêu thôi, muốn có người wuan tâm, chia sẻ, yêu đúng nghĩa ấy, như những người con gái bình thường khác, vì làm cái nghành này dễ cô đơn với mặc cảm lắm, nhưng để tính chuyện xa hơn thì phải từ từ, mưa dầm thấm lâu, như ông nhanh như chớp kiểu đó được mới lạ, phải cần thời gian để chứng minh tình cảm, để hiểu và chấp nhận con người, công việc quá khứ của nhau, để ẻm cảm nhận được sự chân thành và nghiêm túc về quyết định của mình, và ẻm bớt mặc cảm tự ti về bản thân đi. Để yêu và cưới con gái đã có chồng đã khó rồi, yêu và cưới con gái trong ngành này càng khó nha. Trừ khi không biết gì về nhau cả.

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: toyotavios and Gútchóp

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Wow , bác neo tâm lý quá , tại hạ xin bái phục yociexp111

• Sad

Gútchóp

Binh Nhì
Bé Tập Massage
7/3/22
Chủ đề
1
14
4
0 ₿
Như bác @Neo nói mưa dầm thấm lâu , nên bác phải từ từ để em ấy hiểu rõ con người mình và sự chân thành của mình , nếu hấp tấp quá và em ấy chưa hiểu được hết con người cũng như tính cách của bác thì sau này có cải vả thì chắc gì không đào lại quá khứ của nhau , nên bác nên cân nhắc và suy nghĩ kỹ thì hay hơn !

chu.chimnon

Trung Sĩ
Angry Brid !!!
Tui có cảm giác bé ý cũng muốn tốt cho ông thôi nên mới từ chối thẳng thừng như v. Nhiều tấm gương đi trước đều mất cả tình lần tiền nên coi như bác còn đỏ chán.
Với lại ẻm đang có thu nhập cao (~70tr/tháng theo lời bác Phát) giờ bác kiu ẻm sang làm lương tháng 7~8tr có khi ẻm sống ko nổi đâu =))))

• Like

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
hôm qua có ghé vô tìm em (cả đi cả về hơn 300km), mà nghe bảo nghỉ phép rồi, có khi nào tránh mặt em luôn rồi..

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
bác nói đúng tâm can em rồi..hic

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Giờ nó đã như vậy rồi, không nên cưỡng cầu, có duyên thì gặp, coi nhau như bạn bè thôi. Cái tuổi Thân ( tủi thân ) này khổ lắm, đặc biệt là chuyện tình cảm, đau lắm.B12B12B12B12

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
đúng là yêu ai cũng không thành bác ạ