Góc tâm sự tản mạn, say nắng cô gái cần thơ và cái kết

Lượt xem: 3,453

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
  • Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: toyotavios and Neo

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
Hãy áp dụng quy tắc khi cua gái: ko bao giờ nhắn tin quá 2 câu với 2 nội dung khác nhau với gái, và không bao giờ gọi quá 2 cuộc điện thoại nhỡ nếu ko phải là em nó đang bệnh (lúc bệnh gọi không nghe thì vài chục phút sau gọi lại 1 cuộc nữa, đừng gọi liên tục, lúc em nó bệnh mà bác gọi nhiều với thời gian giãn cách vậy nó còn khoái nữa). Nếu 1 cuộc gọi nhỡ mà e nó thấy nhắn tin hay gọi lại bác thì ok, mà thấy mà ko có phản hồi gì, 1 lần thì được 2-3 lần thì e nó cũng chả có ý gì với bác nên bớt suy nghĩ xa vời lại, mà hãy nhẹ nhàng tiếp cận lại.

• Like
Điểm cảm xúc: toyotavios

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
hôm qua em ấy bảo em vs anh không hợp nhau, mình hỏi lại k hợp nhau ntn thì em ấy bảo chưa sẵn sàng yêu và k muốn ràng buộc, sau đó thì bye mình và lock luôn bác ơi, có lên ctho tìm gặp em mà nghe qly nói em nghỉ phép r

Anthony Tr

Tập Sự
Bé Tập Massage
25/12/21
Chủ đề
0
44
43
0 ₿
MẤy em KTV hông thiếu gì người quan tâm đâu bác, bác thích em nó là chỉ tập trung vào em nó, còn em nó thì có cơ hội gặp nhiều người hơn nên có cơ hội lựa, nên thấy bác ko hợp nên block rồi, chứ nếu có thích thì mà thấy ko ổn cũng chưa hẵn block liền đâu. kiểu này hơi khó có đường đi tiếp cho bác.

hồi đó tui quen em kia, ngồi kế em mà mấy cha khách gọi hoài, nhìn cũng bực mà biết sao được công việc em ấy mà, em cũng thấy tui buồn nên cũng hạn chế ko nghe máy.

Giờ bác vô TC yêu cầu số em nó ko được thì random e khác giải khoay, rút kinh nghiệm em này biết đâu tán được em khác, haha.

• Like

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
chắc là như bác nói rồi hic

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Máy bác nom gớm, dân 8x đây nè
Xa mặt cách lòng, bak cứ yên tâm, với giờ em nó có vẻ muốn tránh bak thì qua một time ngắn là quên thôi, miễn bak cứ tìm gì đó làm cứ busy không nghĩ tới là sẽ quên được. Là mình chạy đâu thoát mà không phải thuộc về mình có miễn cưỡng cũng vô ích mà mình đau nửa chi cho mệt

• Like

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
em cảm ơn bác...

• Like
Điểm cảm xúc: Phi Lu Thit Heo

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
hôm qua lại lết vô tìm gặp em và nge thông báo em nghỉ dài hạn rồi các bác ơi, có lẽ nào không bao giờ dc gặp lại em lần nữa...

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
hôm nay, sau khi làm 5 lon bia lại nhớ em quá, gọi đt hỏi quản lý em *** đi làm chưa, nge bảo đi ròi thì tỉnh rượu, phi xe xuống để dc gặp em, nhưng khi gặp em thì một thái độ lạnh lùng, khác hẳn mọi lần, hic và không chịu làm cho mình, mình bảo anh xuống gặp em lần cuối, em vẫn nhất quyết đi ra, mình k miễn cưỡng níu kéo...v là hết thật r các bác ạ.

Phi Lu Thit Heo

Tập Sự
Bé Tập Massage
2/11/16
Chủ đề
0
19
8
43
0 ₿
Tui lại thấy chúc mừng bak, người này không đi người kia sẽ không đến với bak đâu, nên bak cứ yên tâm để cuộc tình đơn phương này trôi nhanh vào dĩ vãng. Em nó nhất quyết và lạnh lùng vậy thật ra đang giúp bak đó, qua nhiều năm có lẻ bak ngẫm nghĩ lại có thể bak sẽ thầm thanks em đó.

• Like

toyotavios

Binh Nhì
Bé Thích Massage
15/3/22
Chủ đề
2
68
15
0 ₿
em cám ơn bác, dẫu biết cuộc tình này có thành đi nữa cũng không thể Happy Ending được vì nhiều lý do, mà sao vẫn buồn bác à..chắc phải nhờ thời gian chôn vui vào quá khứ