Cần Thơ Tan mệt mỏi khi đi mát xa cái đầu........gối !

Lượt xem: 821

LT.Bekule

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/21
Chủ đề
1
10
6
0 ₿
Sau một thời gian dài mài dùi rp từ mấy bác ,nay mình mạnh dạn viết 1 bài trải nghiệm đầu tiên kể từ lúc tham gia diễn đàn này !
Mình cũng biết tới DBCT từ lâu nhưng chưa đi thử , nhân cơ hội hôm trước uể oải trong người nên gọi điện đặt vé trước rồi tới nơi chọn lựa KTV sau chứ cũng có biết ai đâu mà chọn trước.
Tới nơi vào buổi trưa nắng nóng, em trai phục vụ niềm nở đón tiếp đưa vào quầy lễ tân.Thủ tục nhanh chóng được bé lễ tân dễ thương giới thiệu các bé trên ipad thấy có bé 66 vừa tầm ngắm nên chọn luôn . Thanh toán vé xong thì được dẫn lên phòng ngay vì đã có gọi book trước.
Không gian phòng sạch sẽ thơm tho to vừa phải đầy đủ xông khô, xông ướt, bồn tắm cũng to thích nhe hehee
Em trai phục vụ giới thiệu phòng kĩ lưỡng lấy dép ra cho mình luôn hỏi minh thích nghe thể loại nhạc nào nữa chứ quá chu đáo
Thôi vào ngay vấn đề chính cho nóng đang xông hơi thấy có dáng người bước vào qua làn sương mờ ảo thấy dáng người cao cao thấy thích rồi hé cửa ra thấy thân hình quá ư là mlem mlem khuôn mặt đầy đặn ưa nhìn
Nhẹ nhàng bé nói chào anh ấy chà chà giọng nói cũng êm êm quá đi chứ
Xông khô ra bé nhẹ nhàng lau mồ hôi trên người còn bảo mình anh đợi xíu cho khô người đi rồi e với anh đi tắm nhe
Cởi bỏ lớp áo mỏng trên người lộ ra cơ thể đẩy đà gợi cảm và đặc biệt sự chú ý của ta đã va vào vựa trái cây khủng của bé.
Màn tắm thì bé tắm kĩ càng gội đầu cũng rất ok nha mình cũng không kìm được tranh thủ sờ mó cặp trái cây không quên khều móc bé cũng phối hợp nắn bóp lại mình
Màn tắm xong tới phần khỏe trước bé đấm bóp vừa tay lực khá đủ không quên hỏi em đấm bóp vậy vừa chưa anh có cần mạnh nhẹ gì anh nói nhe
Tới màn trườn nuru v1 của e trườn khắp cơ thể mình thêm tinh dầu càng thấy nó trơn trơn sướng lắm không quên combo cạ bướm đúng là hết chỗ chê
Tới màn mệt bé nhẹ nhàng mút lấy thằng em của mình lúc cán kèm theo âm thanh JAV như phim điện thoại tiếng nhạc nhẹ nhàng cảm giá lâng lâng khó tả bé làm nhuần nhuyễn lúc nhanh lúc chậm phối hợp nhịp nhàng
Tay mình cũng không rãnh rỗi phải tranh thủ sờ mó vòng 1 suy nghĩ v1 này mà kẹp lại giống mấy phim nhật nữa là hết bài luôn rồi ai có trải nghiệm bé rồi cho xin ý kiến nhé đúng nhận sai cãi hehee
quần nhau 1 lúc cũng vô thế 69 tranh thủ khám phá thêm v4 của bé nước nôi cũng đầy đủ lênh láng lắm!
Khám phá 1 lúc thì mình cũng cầm cự hết nổi bắn pháo bông trong thế 69 rùng mình trong cực sướng
không biết còn bao nhiêu thời gian nữa nên cũng nằm ôm ấp nc với bé bé còn tặng mình thêm bài massage đầu nữa
Cuối cùng là đi tắm và bé đưa mình xuống quầy lễ tân tạm biệt hẹn lần sau em nhé
Cũng thấy khá mệt nên nằm phòng thư giản nghỉ ngơi tý, bé lễ tân lấy nước mời mình rất chu đáo!!
Chốt đánh giá cơ sở:
-Vật chất + phòng + thái độ phục vụ: không có gì để chê
-Về bé 66:+V1: to tròn , hàng real
+V2: cũng gọi là thon gọn
+V3: căng tròn
+V4: sạch sẽ gọn gàng thơm tho
+Dáng cao vừa phải, tính tình vui vẻ nhiệt tình
Tổng thiệt hại:
-Tic on1= 800k
-Tip = 900k
- Ae phục vụ:2 tô phở tái
Chi phí tổng quát:1m8

LT.Bekule

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/10/21
Chủ đề
1
10
6
0 ₿
Bé có hỏi vào xông cùng , mà tại mình xông trước đó r nên qua nhanh phần này , lần sau mình thử đợi bé vào xông cùng mới xác nhận chắc chắn được !

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Bên này nhìu bé chịu xông hơi chung lắm. Mà nên đi sớm. Chứ đi khuya quá mấy e mệt lại từ chối khéo. Kkk