Q.12 Tân niên với massage VL (vui lắm)

Lượt xem: 7,240

Teoookuto

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Tình hình là ngày đầu năm đi làm mấy ae cty vẫn chưa có tinh thần , thế là kéo nhau đi làm vài chai tê tê hết lại vác dùi cui đi tìm các e để xua tan mệt mỏi, và điểm đến là massage VL.
Tới nơi được anh security dắt xe và locker lon ton dẫn lên book vé, làm ngay 1 chiếc nuru 800k và 1 bé random.
Do đi trưa ít khách nên vào phòng luôn, csvc rộng rãi, sạch sẽ , mờ mờ ảo ảo nhìn kích thích vãi. Thay đồ xong vào phòng xông ướt ngồi 10p nhảy qua xông khô thì bé cũng vừa vào, ngồi trong nhìn ra thì thấy bé mặc đồ kiểu nhật hay hàn gì đó, xông chán chê đi ra bé gặp mình nở nụ cừoi tươi bảo mình lột đồ ra, bé cũng lột lun và lại bóp vai cho mình, thỉnh thoảng bóp lun thằng e mình nữa, tính mình ít nói mà gặp bé này chủ động nói chuyện nên thấy rất vui vẻ.
Vào bồn tắm bé kỳ cọ và chủ động đưa vòng 1 là đà trước mặt mình, và như một quán tính miệng mình tự động dính chặt vào đó mà mút chùn chụt , còn tay thì luồn vào khe suối lúc nào không hay, tiếp đến là màn BJ, HJ và núi lửa phun trào sung sướng.
Tắm xong lại dắt nhau lên giường nắm xấp để tới tiết mục xoay chong chóng, bé dùng vòng 1 và vòng 4 chà va xoay từ chân lên tới lưng, phê được hơn chục phút thằng e lại thức giấc , bé lật mình dậy Bj Hj tiếp, BJ nhiều hơn nhé, bé còn có chiêu kẹp thằng e mình nằm giưa 2 đùi bé rồi nhấp làm mình sắp phụt luôn may là dừng lại kịp lúc, minh rat thich lúc đang móc cua thì bé dừng Hj lại để mình tận hưởng lâu hơn chứ không làm cho mình mau ra nhé, và sau một hồi chiến đấu kịch liệt thì núi lửa đã phun trào lần 2, lần này là CIA và cũng là lần đầu tiên của mình, xong xuôi bé nằm ôm mình tâm sự một lúc rồi tắm lại lần nữa xong típ cho bé rồi đi về trong cảm xúc sảng khoái và lâng lâng.
Tổng thiệt hại : tic 800 + tip 1tr3 (2 lần out) = 2tr1
Đánh giá bé 55 :
+Face không xinh lắm nhưng thái độ vui vê, nhiệt tình không công nghiệp 9đ
+V1 cam, ti nhỏ, đẹp 8đ
+V2 ôm chắc tay 8đ
+V3 vừa 7đ
+V4 đủ ướt tay 9đ
Phần làm khoẻ không đánh giá vì lúc bé làm mình say quá ngủ thiu thiu không để ý.
Lần đầu viết bài có sai xót hay lủng củng ae bỏ qua nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Neo and Tommy Tèo 2018

Tommy Tèo 2018

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/11/17
Chủ đề
4
200
46
37
0 ₿
Tổng thiệt 2tr1 khu vực quận 12 thì có vẻ hơi cao nhỉ. Chắc chỗ KS VL này chắc vui lắm.

• Like
Điểm cảm xúc: Teoookuto

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Chà bác tip căng vậy. Cũng chưa đi thử lần nào mặc dù hay đi ngang qua. Hôm nay mới lên web tìm hiểu thì thâyd csvc quá ngon, rất rộng, giường rộng, sạch sẽ. Vô diễn đàn kiếm mà không thấy cs. Mà thấy ae rp khen quá chắc bữa nào phải thử mới đc.
Tọa lạc tại địa chỉ 79 Phan Văn Hớn - vị trí đắc địa ở TP.HCM, Hotel-MassageVL

Hotline: 0907216699

Tui không phải PR đâu nha, chỉ vô tình kiếm thấy thôi, bác nào rảnh đi check về chia sẻ thêm thông tin cho ae nha.

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Lạnh and Teoookuto

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
75
44
33
Hồ chí minh
0 ₿
Cũng Gần nhà hôm nào ghé test thử vì toàn đi cẩm thy. Bác có biết số nào trẻ trẻ hơn em 55 nữa ko nhỉ vào còn có sự lựa chọn. Nhưng mình thấy Bác típ phá giá mặt bằng chung quá. Q12 đi cẩm thy mấy lần gói queen có khuyến mãi cũng tic 500 típ 1tr.

• Like

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Test đi bác, có sdt ở trên á. Cs không tham gia diễn đàn nên cũng ít thông tin tham khảo lắm.

• Like

Teoookuto

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Giá quy định vậy luôn rồi , không tip thấp hơn được đâu, vào làm e nó nói thẳng tip bằng vé, out lần 2 thì thêm 5 xị, ok thì chơi thôi bác

Teoookuto

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
Khong biet số khác bác ơi, Bữa đi hài lòng bé này nên lấy số, mấy lần trước random thấy công nghiệp quá nên hk có lấy số

Teoookuto

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/1/22
Chủ đề
1
7
3
0 ₿
đang chờ dịp qua test cẩm thy thử, thấy bên này review cũng khá tốt, mấy bác có bé nào làm khoẻ ngon lành giới thiệu tôi với hehe

Killer12345

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/4/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
Bác chia sẻ ít hình ảnh các em ở đây dc không? Có vẻ hot quá

Killer12345

Tập Sự