Q.1 - Tăng cường sức sống cùng em 127 dubai Q1 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tăng cường sức sống cùng em 127 dubai Q1

Lượt xem: 380

ttn tony

Binh Nhất
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
5
29
23
0 ₿
Có một cô nàng mà cũng lâu tui lại bỏ quên tại dubai 41. Cô mang số báo danh 127 cái số mà cũng tình cờ tui vừa mua vé số xong lại ghé massage rồi chọn em. Em có đôi mắt rất ư lơ đễnh, khi cười là không thấy mặt trời đâu mà chính cái sự dễ thương ấy lại mang đến tui cảm giác nó vui vẻ cả buổi gặp em.
Tui đến dubai sau khi hoàn tất thủ tục mua vé chọn số tui được đưa lên lầu 5 vào xông hơi cho khỏe người sau nhưng ngày mưa nắng thất thường và rồi vừa bươc ra tui gặp ngay em với nụ cười rạng rỡ chứ như được mùa khiến tui cứ nghỉ là quen lắm lắm rồi đầy , tui ngồi nói chuyện với em một lúc rồi cũng đến lúc tui táy máy tò mò cặp ngực em, to, hàng thiệt nha. sờ bóp cực thích. Em còn gây cho tui cái hứng thú khi được sờ cặp ngực em thì em lấy tay tui xoa xoa bóp bóp như đang thưởng thúc cái hơi tay lạ lẫm của tui. Cũng đến lúc vào bồn cùng em .
Trong bồn em cứ tạo tui cảm giác như đu đưa sau khi gội đầu em áp cặp ngực rồi trườn nhẹ lên cứ như chiếc bồn gời chỉ đủ chỗ cho 2 người thôi , tui ôm lấy em xoa cặp mông mềm mại của em và từ từ em đưa cặp ngực lên để tui bú từng chút từng chút và đôi tay tui chia ra 2 việc, xoa bóp cặp mông vòa sờ khám phá cô bé em. Cảm giác lúc này nó hứng lên cực kỳ và không thể nào sướng hơn khi em chuyển thế xoay xuống bj cho tui, em bj khá là chặt cứ như chiếc miệng của em bị thằng nhỏ của tui nong ra cho lớn thêm dần vậy từ từ cũng out trong cái sung sướng . Em đưa tui lên giường đắp khăn rồi bắt đầu đấm bóp cho tui nóng người lên kèm theo đá nóng phê cực kỳ. Tui nằm đang thư giản thì em chuyển đến phần thư giản , lúc này tui cứ theo cảm giác em đang thao túng tâm lý tui thế nào ấy, em nói gì tui cứ nghe theo một cách ngoan ngoãn, cảm giác bên em lại thích cực kỳ, lúc tui nằm ngữa em cạ nuru mà tui xem out luôn, tui phải kiếm chuyển để đánh lạc hướng không là out thì quê chết. Và em cũng phát hiện được em kềm tốc độ lại và chuyển qua mân mê vuôt ve thằng nhóc , se ti tui, và bắt đầu mơn mớn từng chút từ từ em tấn công đến thằng nhóc thì ui thôi nó đang sừng sững và chưa đầy 2s nó đã bị biến mất luôn rồi, em cho chiều bj nhấp nhả cực phê đến khi gần out em tăng tốc và kéo bao nhiêu sung sướng nó bắn tung tóe. Phải nằm một hồi tui mới có sức nói chuyện cùng em. Cảm igac1 phê pha thiệt là lâu
Chốt hạ theo cảm xúc thì lần gặp 127 em mang tui nhiều cảm xúc nhất, từ cảm giác mình mau ra đến cảm giác được bùng nổ một cách mạnh mẽ nhất. Sắp xếp thời gian gặp em để tăng sức thôi.
Tịc 960k có code camapro. Tip em 1200k. Pv cf

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,136
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm tuyệt vời cùng bé cưng bên muội ạ...Hân hạnh được đón tiếp huynh những lần sau :2onion35::2onion35:Chúc huynh ngày mới vui vẻ ạ :cuteonion6::cuteonion6:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,136
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿