Q.10 tăng đường huyết với giọng nói ngọt ngào của bé 07ML

Lượt xem: 1,850

Thính Sài Thành

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
24
82
29
0 ₿
đang ăn bún đậu ở Nguyễn Thượng Hiền chợt nhớ tới Minh Long, lên đây đọc thấy lấy code giảm 50% nên xách xe qua luôn cho tiện.
Vô gặp ku em locker chào hỏi niềm nở. Tui nói đi onsen rồi check code các kiểu, thấy hình bé 09 thơm quá mà báo là đang kẹt khách, tui hỏi còn bé nào ổn áp không thì đc giới thiệu bé 07 nên chọn luôn
Csvc tuy bên ngoài ko đc hoành tráng nhưng phòng ốc cũng sạch sẽ , bồn tắm lớn, xông hơi lên hơi lâu
Mình xông đc xíu thì bé vào. bé dễ thương , nhỏ nhắn mà cái giọng thì ôi thôi cưng lắm . Xã giao một tí thì em bảo để em lau khô người cho rồi ngồi ôm bé đợi nước , mình ôm bé mà thấy cưng quá đè ra hun suốt, đủ nước thì em mời mình đi bơi . Em lột dần trước mặt mình, co chân bước vào bồn nhìn mà muốn đè ra làm thịt luôn hehe , em bước vào tắm táp rồi bắt đầu mơn trớn mình, mình ngắm cơ thể nhỏ nhắn của em mà cây hàng dựng đứng , em bắt đầu BJ , mình kềm không nổi out lun phát 1
Hết hiệp 1 thì em mời mình lên giường nghỉ ngơi để em đấm bóp với chà đá nóng để mình hồi sức chuẩn bị cho hiệp 2. Phần khỏe e đấm nhiệt tình và đủ bài, có thêm mát xa đầu khá tốt nữa, vừa làm em vừa tâm sự mà giọng em ngọt ngào như đường vậy
thái em làm nhẹ nhàng thoải mái , ngực em không to nên cũng không phê lắm, nhưng được cái em rất nhiệt tình và dễ thương nên bù lại, rồi mình với em bắt đầu kích thích nhau, tới cao trào thì úp vào nhau vô thế 69, mình cũng out nốt phát thứ 2 trong sung sướng.
Tổng quan:
V1: bé dạng loli nên ngực k to
V2: eo ót ngon lành
V3: mịn ,đàn hồi tốt
V4: sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng
Mình đi cũng nhiều nơi nhưng mà em này có cái giọng ngọt ngào nhẹ nhàng nhất, chắc phải quay lại với bé thôi hihi
thiệt hại 1500k

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Vãi quả combo bún đậu + 69 , ông đến sau tội nghiệp r. RIP

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
8
92
30
0 ₿
ngon cym bác

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
dạ muội xin chân thành cảm ơn huynh đã đến cơ sở trải nghiệm và có một bài đánh giá về bé ạ