Chém Gió Tặng lại Zippo từ Offline CĐMS

Lượt xem: 534

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn BQT CĐMS, các nhà tài trợ và các anh em đã góp phần tạo nên một buổi offline tất niên quá hoành tráng. Cá nhân mình rất trân trọng sự nhiệt tình của cộng đồng, dù là đối với người mới hay cũ. Mình tham gia chưa lâu nhưng rất may mắn nhận được nhiều phần quà. Mà phần nào cũng có đủ cả giá trị tinh thần lẫn hiện kim, quá đỉnh.

Hôm nay mình quyết định tặng lại anh em chiếc Zippo đến từ Mr. Tùng của nhà tài trợ @Massage Dubai Quận 1. Trước hết thì mình ko hút thuốc, nhà thì xài bếp điện, nên cũng ko có nhu cầu sử dụng lửa trừ khi thắp nhang =)). Nhưng quan trọng hơn là muốn chia sẻ phần quà này đến anh em trong cộng đồng, nhất là anh em nào có nhu cầu sử dụng, hoặc thích sưu tầm để phần quà trở nên ý nghĩa hơn dịp cuối năm.

thumbnail_IMG_7036.jpg thumbnail_IMG_7037.jpg thumbnail_IMG_7038.jpg

Anh em nào muốn sở hữu chiếc bật lửa xịn sò, thể hiện đẳng cấp của một dân chơi massage thứ thiệt =)) có thể inbox mình nội dung ngắn gọn "Tôi muốn Zippo". Hết ngày Thứ 6, 13/1/2023 mình sẽ chọn random một trong các anh em đã inbox để gửi quà. Quà sẽ gửi vào 16/1 bằng phương thức vận chuyển phù hợp trao đổi sau. Phí ship mình chịu.

Một lần nữa xin cảm ơn Mr Tùng! Và chúc anh em năm hết Tết đến nhiều may mắn!

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,528
1,091
38 ₿
bữa offline bác SC17 cũng ủng hộ lại 1 phần hiện kim . nay cũng thế
tui hâm mộ tinh thần bác SC17 ghê

• Like