Hỏi đáp Tập 4. Điều trị yếu sinh lý nam

Lượt xem: 1,062

Nguoi Tot

Đại Uý
Nhập Môn Massage
8/12/20
Chủ đề
47
104
43
0 ₿
Điều trị yếu sinh lý nam

Nếu chẳng may bạn gặp phải các vấn đề về sinh lý nam giới, bạn không nên quá lo lắng mà cần nghe theo lời khuyên của bác sĩ về phương pháp điều trị bệnh. Dưới đây 3 phương pháp điều trị bệnh yếu sinh lý ở nam giới mà bạn có thể tham khảo:

Điều trị bằng thuốc

Điều trị yếu sinh lý bằng thuốc là một phương pháp an toàn và mang lại hiệu quả khá tốt, đồng thời cũng tiết kiệm nhiều chi phí cho bệnh nhân. Khi điều trị yếu sinh lý nam bằng thuốc, bệnh nhân cần lưu ý phải sử dụng thuốc theo chỉ dẫn của bác sĩ, uống thuốc điều độ và không tự ý dùng thuốc ngoài đơn đã được bác sĩ kê.

Điều trị bằng vật lý trị liệu

Vật lý trị liệu cũng là một phương pháp an toàn được sử dụng trong điều trị yếu sinh lý và mang lại hiệu quả khá cao. Các phương pháp điều trị vật lý trị liệu bao gồm: nhiệt, quang, sóng ngắn, sóng viba, thiết bị chân không,…

Điều trị bằng phẫu thuật

Một số bệnh lý nam khoa gây nên tình trạng yếu sinh lý như bệnh lý tuyến tiền liệt, hẹp bao quy đầu,… cần được can thiệp bằng phẫu thuật. Đây là một phương pháp được sử dụng khá phổ biến hiện nay, giúp nhanh chóng chữa khỏi các vấn đề gây yếu sinh lý ở nam giới.

Tomy102

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/6/19
Chủ đề
7
165
21
0 ₿
Thanks Bác. Giúp cho chót, cho một vài địa chỉ điều trị uy tín đi Bác :)
P/S: TP HCM nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Matt01