Tập bơi cùng người tình 59 DBBT.....

Lượt xem: 1,700

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Lâu không ghé chốn xưa nên cũng thử vận may inbox bác Lục nào ngờ bác Lục gật đầu cái rụp trong 1 nốt nhạc. Sau khi tan làm xong cũng tranh thủ kiếm gì bỏ bụng rồi gọi điện book liền bé 59 rồi phi ngay sang Dubai Bình tân. Tới nơi nhờ bạn nữ Lễ tân check code dùm rồi up lên onsen luôn. Ngồi chờ tý thì cũng đc locker dắt lên phòng. Mình không thích xông hơi cho lắm nên nằm chơi tý thì em cũng bước vào phòng. Mình vs em cũng k có gì xa lạ nữa, đã từng đi em và cũng chat chit nhiều nên không khí khá thoải mái.
2 anh em ngồi uống Highlands do mình mua cho bé, sau đó lên giường ôm nhau và Cũng tranh thủ trao nhau vài nụ hôn nồng cháy cho thỏa nỗi mong nhớ :)) Sau 30p thì 2 đứa cũng dắt nhau vào bồn quần nhau. Cùng tắm cho nhau và lại hôn nhau thắm thiết trong bồn. Do lâu k gặp , hơi hưng phấn nên nói bé và cũng đc bé nương tay cho, không cho chết lâm sàng ngay tại bồn.
Sau 30p tơi tả trong bồn thì cũng dắt nhau ra, bé đi chuẩn bị đá nóng + túi thảo dược trong lúc đó mình cũng chờ hồi phục công lực luôn . Sau vài phút bé lên lại thì mình nằm ra cho bé massage khỏe, sau đó 2 đứa lại ôm nhau tâm sự, rồi bé BJ cho mình. rồi lại nấu cháo. Rồi mình đè bé ra và hành hạ bé lại. sau đó lại là những nụ hôn nồng cháy. Nhìn đồng hồ còn 5p thì cũng để bé Finish k quá giờ thì bé lại bị phạt.
Nhìn chung bé 59 mặc dù hơi đứng tuổi so với các bé khác, Body cũng k thuộc dạng quá xuất sắc nhưng bù lại thái độ bé tốt, vui vẻ, service như người tình. Chống chỉ định cho các bác đòi hỏi nhu cầu quá cao... :)
Về cơ sở thì ok, thái độ nhân viên rất tốt. Sẽ quay lại 1 ngày không xa.
Tick : Bác 6
Tip: Theo sự hài lòng.
Cuối cùng xin cảm ơn bác Lục cũng như ban quản trị diễn đàn đã tạo điều kiện cho ae có cơ hội trải nghiệm những điều tuyệt vời. Cám ơn các ae đã đọc bài viết này. Chúc mọi người nhiều sức khỏe để còn qua ủng hộ mấy em. Thanks a lot....!

PVH

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
13
271
118
28
0 ₿
Thanks bác. Bé chủ yếu làm theo bản năng là chính à, tại máu DDCN có sẵn trong ng bé rồi haha. Đc cái thân nhau rồi nên làm kiểu ng tình v ak bác. Vừa hôn nhau nhìn nhau cười ác lắm bác ơi :))