Bình Tân - Tập sự cần ít kinh nghiệm từ tiền bối | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Tập sự cần ít kinh nghiệm từ tiền bối

Lượt xem: 462

Nguyenthien5101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
10
4
Cần Thơ
0 ₿
Tụi bạn nó rủ nhiều quá mà chưa đi, bộ môn này mới quá. Mọi người giúp e ít kinh nghiệm được ko ạ. Cảm ơn mn

Soul

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
3
34
20
Hcm
3 ₿
Đi đi rồi sẽ có, vô bé kêu làm gì thì làm đó là đc. Mà nên xem thêm review cs vs bé muốn đi. Chúc bro may mắn

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
16
332
173
29
0 ₿
Quy trình 2shot sẽ là xông hơi -> ngồi ghế nghỉ ngơi mân mê cháo lưỡi -> vô bồn tắm chà thái nuru đi lưỡi bj out shot 1 -> lên giường tẩm quất phục hồi sức khỏe -> thái nuru shot 2 -> tắm lại rồi chia tay k hẹn ngày gặp lại. Cái này là quy trình, còn muốn chơi dạng cảm xúc bỏ qa quy trình thì tùy bạn iu cầu

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyenthien5101

Soul

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
3
34
20
Hcm
3 ₿
Đúng rồi bro, nhưng theo tui thì cứ lên giường cho thoải mái trừ khi ô thích làm trong bồn.
Với lần đầu thì nên chọn bé đúng gu cho nó có cảm xúc nhé đừng tin vào máy mắn

Nguyenthien5101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
10
4
Cần Thơ
0 ₿
Cảm ơn Bác nhé

Nguyenthien5101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
10
4
Cần Thơ
0 ₿
Theo kinh nghiệm của Bro thì bên ngoài nhìn bé có giống như ảnh lúc mình lựa ko ạ. Sợ ảnh chỉnh sửa rồi lúc vào rồi mất hứng.
Với lúc thanh toán thì mình thanh toán với bé hay xog việc xuống lễ tân thanh toán ạ

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

Soul

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/23
Chủ đề
3
34
20
Hcm
3 ₿
Thật thì chắc chắn hk được như hình rồi, chổ nào chỉnh ít thì còn đc 80 bth chỉ đc 60 70% thôi bởi tui mới nói gu nó quan trọng nhiều khi đúng gu thì nó thành 200% mà trường hợp này hiếm lắm, tui mới gặp 1 lần thôi.
Thanh toán thì ô đưa bé cũng được đưa lễ tân cũng được.
Bình Tân thì có Dubai vs Samdi tui thấy ổn đó ông xem sao, nay mai tui cũng đi mà bên tân phú lận hk đi chung cho vui

• Like

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
48
935
1,132
Sài Gòn
11 ₿
1. Nhớ lại coi từ nhỏ đến giờ gu người yêu là gì? Chịu khó chọn cơ sở trên này mà gần gần nhà xíu đỡ đi xa rồi lên đọc review xem có bé nào giông giống gu người yêu mình không.
2. Nhắn tin cho cơ sở về số mình đã đọc yêu cầu gửi ảnh sơ bộ em nó. Sau khi ok hết, thì hỏi giờ nào book được bé, lấy cái hẹn, bỏ tiền vào bóp, đến cơ sở, lên phòng rồi đợi bé vào. Thông thường hình với người thật hơi khác, cứ nghĩ 7/10 là ok, tuy nhiên hợp gu hay không mới quan trọng.
3. Chuẩn bị: vào đánh răng, xúc miệng kĩ, xịt nc bông trước khi đi, đừng nồng nặc. Vào tưởng tượng bé là đối tượng mình muốn cua ngoài đời xong có nhiêu miệng lưỡi xài hết đi. Đi cái này cả 2 đóng kịch làm cho nhau vui, vậy đó, vui là được. Rồi cứ bảo bé m đi lần đầu, em kêu gì anh làm đó, bé sẽ đéo tin đâu, vì ông nào cũng nói thế, rồi nằm hưởng thụ đi. Hết.

• Like
Điểm cảm xúc: Nguyenthien5101 and Soul

Nguyenthien5101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
10
4
Cần Thơ
0 ₿
Chắc tháng sau đám bạn đi nên t đi ák ông, tại chưa đi nên muốn biết trc để đỡ quê thôi

Nguyenthien5101

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
1
10
4
Cần Thơ
0 ₿
Cảm ơn bro chỉ tận tình ạ.
Mà bé có cho xuất vào miệng hay lên mặt ko ạ. tại tui khoái cảm giác này

Thich Phong Sinh

Đại Uý
Member Ưu Tú
5/12/23
Chủ đề
48
935
1,132
Sài Gòn
11 ₿
Mua gói cao nhất có xuất miệng, mặt thì không nha. Mấy bé có trang điểm, nên xuất mặt trúng tóc tắm lại khổ lắm, trừ khi mấy bé mê bro lắm thì may ra

• Like