Karaoke Tất niên banh chành

Lượt xem: 8,211

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
444
132
53
5 ₿
Lại là Linh, Linh rất thích ôm , nên Linh chạy xe ôm.....

Thiệt tình cái hôm off không đi được với mấy anh em , buồn bã, chán nản, tuyệt vọng......( diễn hơi sâu )...cuối cùng thì một cuộc hẹn lúc 10h00 đêm từ môt số thân thương xxx7777xxx với lời nhắn là 495 Lê Văn Quới, 30ph đóng cửa thả chó.....nhầm ...thả rông.... tức tốc gọi ngay cho tài xế làm một chuyến đến ngay điểm đã định, với tốc độ bàn thờ 15ph đã có mặt , xuống xe nói tên và vào thang máy.

Mô tả sơ , khác hẵn lần trước, chỗ này sang hơn, vào có sảnh , để nước cam cho uống, ghế ngồi như bên dubai vậy, lên phòng thì như mê cung đi một hồi một cánh cửa bí mật mở ra và trước mắt là một *** 5 anh em đang tay ấp tay gối , tui bước lại xem vấp do có bục và bắt đầu nhạc được giảm xuống, chú l.o.x giới thiệu tui với mọi người , mami vào ta phải không khen chứ nhìn mami mà muốn ***, trắng trẻo , múp , ngực căng như dây đàn trùi ui , một dàn vào sau đó từ xi trum đến khủng long keke có đủ , tui chọn bé nho ( cherry) nhìn bé mặc bộ đồ học sinh , váy xòe là hứng liền. bắt đầu chương trình.

Phòng bàn cao, loa to, có máy tính bảng chọn bài , đánh gia phải 7-8đ so với trung tâm.

Tiết mục chính, mấy em ngồi hát một hồi khí thế và sau khi có lệnh thì một cuộc vào thế giới adam bắt đầu, các em trở về nguyên thủy cùng nhảy và tui cứ như người say, mê mần cái body loli của bé tui, hôn, ôm khí thế, em lại choàn lên người , cảm giác rất sướng, ngồi lên đùi nhúng mà tui muốn out, phải gọi là thiên đường, bonus thêm vái cái pod cho không khí thêm ma mị tý, ôm em mà muốn bế về vậy. nhạc hay , gái ngon, phải gọi đỉnh của đỉnh, các bé lần lượt lên bàn nhảy lên ghế nhảy đủ chỗ, nhìn như lạc vào động nhền nhện vậy, muốn bắt em nào mà bắt hihii.

Cuộc vui kéo được tầm 3 tiếng thì say mèm rồi, thế là xuống nhạc, mấy bé trở về trang phục học sinh nào. Lên xe, phi qua luôn dubai bình tân để xã lũ.
Tổng thiệt hại lần này khá ổn. đi 6 người bill + mami +pv 9tr tròn tính ra người 1.5tr tip thì 1tr, quá vui rồi.

Lần này kg chụp hình được do vào sau nên có mấy bé rồi, mình cũng không muốn làm khó mấy bé. Hẹn dịp tới kéo đám bạn đi chơi tiếp. ths bác l.ox.

Đây là hình trước bác l.o.x gửi xin up lại cho anh em .

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,759
1,543
Xì Gòn
25 ₿
đừng đừng đừng nhé. l.o.x đu theo thôi mờ.

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Ai mà mất hứng đi vào đây là có hứng liền hả bác, à mà mỗi người mỗi bé hay sao bác?

AnDyMuRay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/10/18
Chủ đề
5
183
46
38
0 ₿
mỗi bác được chọn 1 bé hoặc nhiều bé kkkk.

concudethuong190

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/9/20
Chủ đề
2
32
10
0 ₿
chỗ này e đi cũng mấy lần nói chung ngon bổ rẻ đi chợ hái rau tá lả. người típ phiếu luôn khoản 2tr là bao chơi các kiểu

Namcungdzam

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/6/19
Chủ đề
0
2
0
16
0 ₿
Câu chuyện che cửa :))

Đính kèm