Noel Q.1 Tất niên cùng Bối

Lượt xem: 651

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
522
196
0 ₿
Năm mới bước sang năm cũ, dù sao thì cũng đã có 1 năm đầy sóng gió và bụi trần nên tui quyết định phải làm 1 buổi tẩy trần nhẹ nhàng và tình cảm. Bãi đáp lần này là Dubai với cái code nóng hôi hổi từ mod @Dory
Trước khi đến thì cũng phải check thử xem tình yêu mém xíu nữa cưới của tui có đi làm không, may thay là em nó có làm và book nhẹ cái lịch lúc 1h. Đang hí hửng chuẩn bị tâm trạng vui vẻ gặp em thì bé nó báo lại 1h30, uh thôi, chờ tí. Đúng 1h xuất bãi và ghé mua ly cf cho em nó, đến nơi thì lại dc báo 2h. Chờ tiếp, làm tô mỳ lấy sức, ko sao. Đúng 2h25 lên phòng, vậy chờ đúng 1 tiếng thôi :), không biết bác nào nằm vùng trên này hôm qua làm tui chờ vậy nữa =)
Phòng hôm nay khá ok, không nhớ phòng số mấy ở tầng 5 nhưng dù đi mấy chục lần rồi mà hình như lần đầu vào phòng này luôn, xông hơi ok, không bị nhỏ nước và nhiệt độ tương đối ổn, đang xông thì bé nó bước vào, tui cũng phải bay ra gấp. Phải mấy tuần rồi có việc không thăm ẻm, phải lột ra kiểm tra xem có bị sứt mẻ miếng nào không để còn chăm với sóc em nó nữa, may thay, em vẫn như ngày xưa.
Nước nôi ổn định 2 đứa lao vào nhau, quậy banh cái bồn tắm với đủ trò nghịch, mục tiêu của hôm nay là đứa nào xin tha trước sẽ là đứa thua cuộc, bởi vậy quậy gì thì quậy chứ tui đâu thể nào thất bại ngay lúc ra quân trong cái bồn tắm được, chỉ đơn giản là nhẹ nhàng tấn công, úp mặt từ tốn vào cái v1 tuyệt vời nhất quả đất đang hiện diện trước mặt. Lúc đó có bảo tắt thở luôn cũng dc, sướng quá mà.
Tắm rửa sạch sẽ, tui lên giường nằm cho ráo nước chờ em nó. Bé vừa bóp tay chân, vừa trò chuyện, đủ chuyện, chả hiểu 2 đứa kiếm đâu ra chuyện mà nói suốt, đến lúc nhìn đt thì thấy gần hết giờ, thôi thì bước tiếp đến mục quan trọng.
Bởi mục đích là đứa nào đầu hàng trước là thua cuộc, nên trước khi bé nó ra tay thì tui phải xuống tay trước, nhẹ nhàng lật bé lên, đi vài đường cơ bản trước. Theo 1 chuyên gia yoga cho biết, phụ nữ khi tập yoga rất biết nghe lời nên tui cũng thử nghiệm với bé
- Nằm xuống
- Giơ chân lên
- Dang rộng chân ra
Được cái bé nghe lời nên ... đánh nhẹ vài đường lưỡi khắp người bé, đến lúc hơi rùng mình tui dùng 10 đầu ngón tay lướt nhẹ lên người nữa, thế là bé vùng dậy rồi hốt tui luôn. Lúc này 2 đứa lao vào nhau, thi triển hết tất cả mọi kỹ năng và cái cảm giác nhìn bé nó gồng lên, bấu nhẹ vào người rồi gục xuống nó đã phải biết. Nhưng mà sức lực có hạn, mặc dù chiếm thế thượng phong trong hầu hết trận đánh nhưng 1 phút bất cẩn, đồ đệ số 1 của tui bị trọng thương và phun ra 1 đống chất lỏng trắng đục và đầu hàng. Vậy là tui đã thua cuộc như vậy đó.
Đánh giá chung thì cơ sở hôm nay tuyệt vời ông mặt trời. Lâu lắm không đi chỗ khác nên cho 10đ :)
Bối thì công tâm tí, cho 11 điểm
Thiệt hại:
Tick free, Tip quên trả (ra tới cửa bé lễ tân mới nhắc, mém tí nữa là tay không bắt giặc rồi) - 1 củ :)

• Like
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh