Q.7 Tất niên êm xui với bé 52

Lượt xem: 3,257

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Hi ae, lại là Spidey đây !!!

Hôm nay đẹp trời thấy Sala có giờ vàng đồng giá 99k liền rủ ông anh đến chiến ngay.

Đến nơi gặp em trai locker và chị quản lý vui vẻ và cực kì nhiệt tình lễ phép. Phòng chờ và phòng ms csvc khá tốt, phòng sạch sẽ máy lạnh phòng xông đều good.
2ae vào phòng chờ dc mời nước suối redbull trái cây ướp lạnh đầy đủ tầm 10p là có phòng, mình vừa lên phòng là bé cũng vào theo, tranh thủ xông hơi thì bé mở nước chuẩn bị làm thịt tui . Cơ sở khá tinh tế khi có cả túi nilong bảo vệ dt cho ae tha hồ lướt trong lúc xông luôn.
Mình đi hẳn vé 1tr2 thư giản 2 lần và full service các kiểu.
Vào bồn bé tắm rửa gội đầu mình sạch sẽ kĩ càng và làm ngay 1 shot gọn lẹ... Rồi ra ghế ms, bé mình dây vậy đó mà ms khỏe cực kì lực, từ đầu đến ngón chân bé làm cho mình kĩ càng đến nổi ban đầu mệt ko tính shot2 vậy mà bé làm mình khỏe hẳn rồi mần luôn shot2 trong tic tắc.

+Đánh giá:
1.CSVC sạch đẹp thơm tho 9/10.
2.Bé ktv số 52(ko phải gu tui nhưng thái độ của bé gây cảm tình rất tốt)
Thế mạnh của bé là skill ms khỏe, bác nào mệt mỏi cứ nói bé làm full bài là bao khỏe luôn.
Face 7/10
V1 hệ cam 7/10
V2 ko lipit 8/10
V3 7/10
V4 ít check nhưng gọn gàng nước rỉ nhẹ 8/10

Đặc biệt cơ sở có thái độ nhiệt tình và tiếp thu ý kiến kh rất tốt ban đầu set up mình phòng bé quá mình ko thích chỉ cần nói 1 tiếng là e trai locker đổi ngay lập tức, kể cả bé KTV dù ko phải nhan sắc đỉnh cao nhưng thái độ luôn vui vẻ cởi mở với mình làm tinh thần thoải mái hưởng thụ. Bé nhiệt đến mức làm hăng say cả mệt xen kẽ khỏe lố giờ luôn

Chúc ae cuối năm kiếm dc cơ sở thư giãn vừa ý và ko sụp hầm mất vui nhé. Và chúc Sala cứ tiếp tục và phát huy và phát triển hơn.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
chúc mừng bác, e tưởng đâu trưa nay mới đi, bữa giờ e bận quá k onl dc, bác lại bỏ e đi trc

• Like
Điểm cảm xúc: Spidey

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Em tính đi với bác mà có ông anh hôm qua rảnh dc đúng 1 bữa nên hẹn dắt ổng đi. Bác thì chắc để bữa nào ae mình rảnh lại set kèo ha

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Giờ vàng 10h-14h ấy bác. Cũng sợ sale rẻ quá lọt hố mà hên sao thuận buồm xuôi gió hehe
Bác dính phốt thì bác cứ rp cho ae biết và cơ sở chấn chỉnh chứ.
Tui thấy vé sale rẻ tui đi test thôi lúc ra về có gì ko vừa lòng tui góp ý thẳng với chị quản lý liền luôn, có sao tui nói vậy, nhiều khi do bác mang tâm lý dè chừng nên làm mấy em nó cũng dè chừng đâm ra mất vui.

heo sữa

Thiếu Uý
Tiểu đệ massage
22/4/16
Chủ đề
22
445
286
0 ₿
Bit đến khi nào mới có dịp huhu chắc tí đi bắn tẻ xem sao quá

• Like

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Thì cuối năm cv lu bu quá bác ơi. Đôi khi hẹn đó mà ko kịp làm. Việc nào tới trước xử trước cho nó hết năm bác à

Spidey

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/1/22
Chủ đề
3
42
16
0 ₿
Bác nói đúng. Tui đi có sao tui rp vậy cho ae biết đường mà đi.

Sinuhe

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/1/22
Chủ đề
0
9
3
0 ₿
Để tui test cho mấy ông. Nhưng tui hok viết rp, vui thì đi tiếp, tệ thì nghỉ.

• Like