Bình Tân tất niên khó quên cùng cô bé 19 tuổi - sbd 07

Lượt xem: 3,942

Vui Cùng Bé

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/1/21
Chủ đề
6
41
9
0 ₿
được hôm tất niên với mấy đồng nghiệp nghỉ cũng sớm rủ mấy thằng bạn đi mát xa mà chúng nó sợ vợ ko đi nên vác con chiến mã độc thân phi qua tên lửa , làm cái onsen cho trọn vẹn buổi tiệc, cầm cái ipad vuốt vuốt thấy có bé 07 mới chọn luôn cho đẹp trời.
nay xông hơi có vẻ thoải mái hơn ngày thường, chắc tại đang hơi ngà ngà với công việc nhẹ nhõm về cuối năm, cứ thế thời gian trôi qua mà bé vào lúc nào không biết, đẩy cửa ra đã thấy bé cầm khăn đợi sẵn bước lại lau mình , bé cũng nhỏ nhắn dê thương, đôi mắt nhìn buồn buồn dù nụ cười rất tươi , ngồi ghế tâm sự với bé chút thì bé bảo 19t mới vô làm chưa lâu, lúc thoát y để tắm thì quả là cơ thể gái mới lớn thật, v1 hồng hào ti nhỏ, éo ót này nọ, v3 thì căng tròn
vô bồn tắm nằm cho bé phục vụ, bé úp thẳng mặt tui vào ngực rồi lắc nhẹ, tui cũng tranh thủ bú liếm tí cho có qua có lại, v4 của gái mới lớn sờ thích thật khít và ẩm ướt lắm, bé cũng cầm cu tui mà nghịch, bơi lội được chừng chục phút thì thấy nước hơi lạnh rồi nên cũng đi ra leo lên giường nằm, bé đấm khỏe hơi yếu nhe, cũng chịu đấm nhưng hơi ít bài , chắc thế mạnh của bé là thư giãn, trườn thái với cặp ngực mới nhú của bé cảm giác lạ kỳ ghê , cứ mềm mềm thế nào ấy =))) nuru thì v4 thể hiện ưu thế , lông tơ mịn màn và ẩm ướt , đẩy tới đâu thích tới đấy , đẩy tới mặt là tui ôm lấy 2 chân bé mà ăn sò lông lun, húp con sò 19t nó ngon ngọt lạ kỳ, vừa húp vừa nghe bé rên mà kích thích quá, lúc sau bé úp người lại 69 tới khi tui out trong tê tái, bé hút cạn không còn 1 giọt ...
lúc sau thì mát xa đầu ròi ôm ấp tí cho hết giờ.
tic tip 1800 , 30 locker, lúc về cứ suy nghĩ về bé, nhất là đôi mắt ấy, chắc sẽ quay về thăm bé thêm ít lần nữa

• Like
Điểm cảm xúc: ThanhDien Ng and Lươn Chúa

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
chục chai chắc vô ngủ luôn. Chúc mừng bác thớt nhe B11

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ cám ơn huynh đã đến sử dụng dịch vụ bên cơ sở. huynh có thể chia sẻ cho muội về trải ngiệm của mình để cơ sở được khăc phục k ạ

Sadio

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
1
41
10
0 ₿
Có thể là xong ca bé về, nhưng bé sử dụng đt hơi nhiều, đang làm mà dừng bấm bấm, k cảm tình lắm. Nay ghé lại thấy toàn mấy bé mới . Ráng lướt xin rv ae chứ đi kiểu này thấy mới mới dễ sh quá : ))))

• Like

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Để phục hồi r tui qua đây rp hết nguyên dàn luôn được k bác ? :v

• Like

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
dạ cơ sở đã lắng nge góp ý của huynh . và chắc chắn sẽ chỉnh đốn lại nhân viên , muội đảm bảo sẽ không bao giờ còn tình trạng đó nữa ạ

Sadio

Binh Nhì
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
1
41
10
0 ₿
Ráng lẹ lẹ bác ơi, chứ thấy nay trẻ trẻ mới mới không, đưa thân mình làm chuột bạch cũng ớn quá : )))))