Q.1 Tàu nhanh cùng em 06 mới tinh

Lượt xem: 2,563

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Chiều cuối tuần lướt diễn đàn thấy bài event của cơ sở vừa lên liền canh giờ nhảy vào cmt và may mắn trúng thưởng. Hẹn 19h và được @MC Event trao cho cái code onsen chỉ định đi khám phá 06. Gần 7h điện thoại đặt phòng trước cho đúng thủ tục, đến nơi check code các thứ xong xuôi và ngồi chờ xíu để bạn nhân viên chuẩn bị phòng. Vừa lên phòng thì nhận được lệnh phải đi ngay nhưng lỡ rồi thôi thì cố chờ em nó vào để check xem thế nào rồi đi. Cơ sở vật chất ở Dubai thì không cần đánh giá quá nhiều, sang trọng quý phái, phòng to giường rộng bồn tắm ngon lành cành đào, xông ướt xông khô đầy đủ....
Ngồi chờ 1 lúc thì em nó bước vào, chu cha, kiểu mi nhon 3m bẻ đôi mà mặt xinh phụ tùng đầy đủ là đặc sản ở Dubai. Nhưng nếu xét về độ mi nhon thì có lẽ mi nhon hơn cả 68, 16 nhưng các bác sẽ phải bất ngờ với cặp ngực của em ấy. Hàng real, phải nói là to so với body của em đặc biệt là khuôn ngực nó đẹp lắm các bác à, mềm mại lại ti thụt nhỏ bóp sướng lắm. Cũng không nói bận việc hay gì để xem em nó thực hiện quy trình như nào, em nó bảo cởi đồ rồi dắt mình vào tắm, em nó cũng lột đồ ra và vào tắm cho mình, tắm kỹ lắm xong kêu ra thôi chứ cũng ko vuốt ve mơn trớn gì nhưng không sao vì mình cũng đang tập trung vào bầu ngực đẹp của em ấy, chỉ nhìn chứ chưa ra tay. Xong bước ra lau người lên giường nằm, lúc này mình mới bảo anh có chút việc nên thôi em đẩy nhanh tiến độ rút ngắn quy trình luôn đi, em nó mới bảo "chờ em xíu để e ra lấy tinh dầu", mình bảo thôi được rồi khỏi cũng được em nó mới nói lại "thôi chờ e xíu nhanh thôi ngay cửa đây mà, để lấy vào kích thích mới sướng anh" thế là quấn cái khăn rồi ton ton đi ra lấy vào và bắt đầu màn chà nuru.
Em nó bắt đầu rưới tinh dầu lên người và dùng cặp ngực tuyệt đẹp kia lướt sóng, kiểu còn mới nên hơi ít âm thanh cũng như kỹ năng mơn trớn, lướt 1 hồi bắt đầu dùng tới con chim non được cắt tỉa gọn gàng chỉ để lại 1 đóm lông nho nhỏ làm điểm nhấn bắt đầu lướt khắp người còn cạ cạ con ciu chỉ ước gì nó phọt vô được 1 cái. Tiếp theo hơi bất ngờ với kỹ năng đi lưỡi của em, cái lưỡi ma thuật lắm các bác ạ, từ tốn nhẹ nhàng rồi dần đẩy nhanh tốc độ từ cổ tai ngực đến ciu sướng quá cũng được bắn tung tóe có chút CIA do chắc em bị ngợp nên nhả ra. Vội vã ra tắm lại thay đồ và chạy.
Túm cái váy lại là em 06 này đáng check thử, dù là mới có thể còn thiếu sót nhưng em nó để lại ấn tượng tốt, trẻ 2k mặt cũng xinh, body ổn áp, ngực đẹp mông cong, hay cười....Vì đánh nhanh rút gọn nên chưa có cơ hội khám phá nhiều cũng như thử full kỹ năng của em nó từ khỏe đến mệt, hẹn 1 ngày gần nhất quay lại để thử full option của em nó mới được. Đi xuống còn gặp người tình 12, mấy lần lỡ dại nói anh vào đây chỉ kiếm mỗi mình em :v
Thiệt hại:
Tic: Cảm ơn cơ sở tài trợ và @MC Event
Tip = tic
Nhân viên - giữ xe: cafe
Cảm ơn anh em đã đọc bài.

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Like bác nhanh như chớp, cơ mà bác còn nhớ lời hứa là ngon rùi, kkk

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Quen mặt ở dbq1 như bác phải đeo khẩu trang ngay khi ra khỏi phòng may ra mấy e mơia ko nhận ra

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Đeo từ trong phòng :v 12 mắt cận 4 5 độ mà tia ghê thiệt.
12, 37, 68 là mấy số đi nhiều đều nói câu này mà xui lâu lâu muốn đổi gió cái toàn gặp, ko random trúng thì cũng chạm mặt bước qua đời nhau ,đến nỗi đi qua KH random còn gặp bên đó

• Haha
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,123
642
0 ₿
Duyên chưa dứt, bác cứ chia ngày theo hột xí ngầu ,kkk