World Cup Q.1 Tây Ban Nha đưa tui “vào bờ” gặp bé 61.

Lượt xem: 795

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Phải nói là WC này, Tây Ban Nha là đội rất đáng xem. Với tỷ số 7-0, tui may mắn nhận được code Free osen tại Dubai Quận 1 từ anh em diễn đàn. Trân trọng cám ơn.

Không nói nhiều nữa, vào vấn đề luôn. Thấy có bài mời về bé 61 nên tui muốn khám phá thử, book vé chiều để được gặp em. Đến nơi thì như mọi khi, anh em ở đây đón tiếp rất chu đáo. Vài phút là lên phòng ngay.

61 có gì ấn tượng? Em trẻ, khá xinh thui, quê Phú Yên, số đo các vòng khá đẹp, tui thì kết V1 nhứt, bú rất đã. Tâm sự xíu thì 2 anh em vào tắm. Có 1 điểm trừ cho 61 là chỉ vào tắm thui. Không biết em có quên hay không, tui ko thấy “khởi động” gì trong bồn hết.

Thui thì chấp nhận, vì bé cũng mới, cần học hỏi thêm. Mát xa khỏe thì cũng OK. Đến mát xa mệt thì tui và em lao vào bú cho nhau, cảm giác xoay ngược nhau rồi bú V1 đã lắm mấy bác, tui thích kiểu này. V2 em cũng rất đẹp nha, v3 thì non tơ ướt lắm, tui làm mà em giật giật lên, phê. Biết bé có cảm giác, tui tấn công mạnh hơn, rê lưỡi hất từ dưới lên liên tục. Sau 5 phút cao trào thì tui “bắn pháo bông”….

Tổng kết lại thì 61 là số bạn cũng có thể tham khảo, tuy nhiên, bé còn mới nên phải học hỏi thêm. Cuối cùng, xin cám ơn 1 lần nữa anh em quản trị đã tạo 1 sân chơi rất hay cho anh em. Trân Trọng.

Tic: Free osen WC.
Tip: không phá giá.

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star